Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Bác HT ơi, sau khi xem hết thớt này thì bác "hàng xóm giường" của em nhờ em gởi lời cám ơn bác nhiều nhiều. Từ rày về sau đồng chí ấy hoàn toàn tin tưởng giao cho em nhiệm vụ tháp tùng các Má vợ, Má chồng, cô, dì, mợ, thím... đi thăm nhau. Thoát khỏi cảnh cứ weekend là cả nhà bàn lui tính tới hay bỏ dở tennis chạy về làm tài xế cho đồng chí ấy rồi.

Last edited by a moderator:
Hạng F
5/3/10
6.005
33.479
113
NắngSG nói:
khakha... không có đâu em ơi! Cái băng chị phát trên này là đã bị mô đi phê rùi đó... chọc cho các bác tỉnh rượu thôi chớ làm gì mà có thiệt 100%
phát cái gì vậy chị ơi, hổng hỉu

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Thì chị phát lại mấy cái thâu âm về sự ngưỡng mộ của các cháu nhóm chị đối với các bác đoàn mình, nhưng nghĩ lại thấy Juki nói đúng, cái này trong đoàn mình hiểu nhau thì ko sao chứ có bà vợ nào hiểu lầm thì hơi mệt.

Bác HT ơi, Có khi bác HT nên xóa hết các đoạn băng thâu âm của em giùm để tránh tai bay vạ gió bác ơi! Vì em có một cuộc sống tạm gọi là thăng hoa với bác "hàng xóm giường" là bạn từ hồi lớp 5 nên em ko hiểu lắm về các phi vụ PC14... như Juki cảnh báo. Nghĩ lại thấy lo lo cho các bác quá đi. Bác HT giúp em xóa hết nhé. Nhóm của em từ trẻ tới già đứa nào cũng quậy phá vô tư nhưng ko ai có mưu đồ gì đen tối gì bao giờ cả, tư cách và lòng dạ sáng như gương dưới trăng ràm, lỡ đâu vì ba câu đùa tào lao của em dẫn đến hiểu lầm mà làm cả chi hội tuyệt vời nhà mình có ai đó mất vui thì em ân hận lắm. Thôi các bác nhé, em stop phát băng tại đây (còn một số đoạn nữa bác nào muốn nghe thì phải... lobby em à nha khakha...)

solopidi nói:
NắngSG nói:
khakha... không có đâu em ơi! Cái băng chị phát trên này là đã bị mô đi phê rùi đó... chọc cho các bác tỉnh rượu thôi chớ làm gì mà có thiệt 100%
phát cái gì vậy chị ơi, hổng hỉu

Sáng hôm sau Em, Kidrock, Lacetti 5956, happyman, otobinhdan, bác Thới tiếp tục hành trình xuống thác Mai!
Khởi hành
Báo cáo tổng kết chuyến ọp Suối Mơ- 21 & 22/08

Trên đường gặp anh hùng "núp" bắn tốc độ

Hai bên đường rừng xanh bạt ngàn, rất đẹp!

Đẹp quá làm vài tấm nha các bác

Bác Lacetti và nhạc mẫu

Trai tài gái sắc! Bác Kidrock và GF

Shi6868, Shi7070 và GĐ

Bác Happyman và thân phụ

Do xe bác otobinhdan và bác Thới bể vỏ nên theo đoàn sau

Chạy gần 13km mà vẫn chưa tới, đường thì xấu nữa. Hayz...tới rồi kìa! à thì ra là trạm mua vé vào cổng cách KCL 8km nữa! Oải:p
Dừng chân mua vé!

Mẫu Lacetti 5956 Hayz...quá phong độ

Mua vé 15k/người! Bớt hông chị? hông!