Tập Lái
22/4/09
5
0
0
Suson: Sáng hôm sau Em, Kidrock, Lacetti 5956, happyman, otobinhdan, bác Thới tiếp tục hành trình xuống thác mơ!
Khởi hành
Các hình Bác vừa Up lên là Thác Mai chứ không phải Thác Mơ đâu bác

Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0
@SUSON: Cám ơn bác SUSON về thiên phóng sự ảnh tuyệt vời của chuyến ọp. Nhờ thiên phóng sự này mà những người không có điều kiện đi cũng có cảm giác như đang cùng các bác hành quân.
Có điều các bác ghé thác mai mà khi trở ra lại không ghé hồ nước nóng thiên nhiên cho mọi người ngâm chân, cho các F1 tắm nước khoáng . . . là một thiếu sót lớn rồi. Đảm bảo các bác uống gụ xong mà ngâm chân nước khoáng nóng một lúc là cảm thấy người nhẹ tưng liền àh.

Hạng B2
15/3/10
233
0
0
50
@Bác Trungphi: lúc về có định ghé nhưng Bác Otobinhdan nói là vắng lắm nên đoàn em về SG luôn.

Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0
NắngSG nói:
Bác HT ơi, Có khi bác HT nên xóa hết các đoạn băng thâu âm của em giùm để tránh tai bay vạ gió bác ơi! Vì em có một cuộc sống tạm gọi là thăng hoa với bác "hàng xóm giường" là bạn từ hồi lớp 5 nên em ko hiểu lắm về các phi vụ PC14... như Juki cảnh báo. Nghĩ lại thấy lo lo cho các bác quá đi. Bác HT giúp em xóa hết nhé. Nhóm của em từ trẻ tới già đứa nào cũng quậy phá vô tư nhưng ko ai có mưu đồ gì đen tối gì bao giờ cả, tư cách và lòng dạ sáng như gương dưới trăng ràm, lỡ đâu vì ba câu đùa tào lao của em dẫn đến hiểu lầm mà làm cả chi hội tuyệt vời nhà mình có ai đó mất vui thì em ân hận lắm. Thôi các bác nhé, em stop phát băng tại đây (còn một số đoạn nữa bác nào muốn nghe thì phải... lobby em à nha khakha...)

Mợ Nắng ơi, mợ cứ yên tâm không phải xóa đoạn nào cả đâu. Mọi người đi chơi vui, đùa tếu táo . . . là chuyện thường ngày ở . . . thớt mà mợ. Với lại các đoạn băng của mợ dí dỏm, hài hước thôi chớ có chi mô mà mợ ngại.
Mợ cứ yên tâm nhé. Mà giả sử có ai kiện cáo gì đó thì "Chấp pháp trưởng lão" mới có việc để làm và kiếm chút cháo chứ. Hồi này ế độ wá.

Last edited by a moderator:
Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Khakha... bản lĩnh thế mới đúng là Chấp pháp trưởng lão chứ! Nghe chỉ thị của bác xong em nhẹ cả cỗ lòng! Cám ơn bác rất nhiều.

Giờ lại mong có ai kiện cáo để bác kiếm tí cháo khakha.... (vp em dạo này cũng ế, chẳng thấy đứa nào kiện cáo bỏ nhau gì nữa cả, đơn từ hình như cũng tự viết được hết rồi bác ạ, nên thôi càng có thời gian vô đây... gây sự với các bác.)

Bác Suson và các papazukích ơi, cám ơn các bác rất nhiều vì phóng sự ảnh ko chê vào đâu được. Em cũng cám ơn bác gì... cáp đen đã áp giải xe em ấy nhỉ? hình như là bác tranguyen phải ko ạ? Cám ơn bác nhiều nhé, hôm bữa giờ ngồi tua lại cái memory cũ mèm của em mà vẫn ko nhớ chính xác được.

trung phi nói:
NắngSG nói:
Bác HT ơi, Có khi bác HT nên xóa hết các đoạn băng thâu âm của em giùm để tránh tai bay vạ gió bác ơi! Vì em có một cuộc sống tạm gọi là thăng hoa với bác "hàng xóm giường" là bạn từ hồi lớp 5 nên em ko hiểu lắm về các phi vụ PC14... như Juki cảnh báo. Nghĩ lại thấy lo lo cho các bác quá đi. Bác HT giúp em xóa hết nhé. Nhóm của em từ trẻ tới già đứa nào cũng quậy phá vô tư nhưng ko ai có mưu đồ gì đen tối gì bao giờ cả, tư cách và lòng dạ sáng như gương dưới trăng ràm, lỡ đâu vì ba câu đùa tào lao của em dẫn đến hiểu lầm mà làm cả chi hội tuyệt vời nhà mình có ai đó mất vui thì em ân hận lắm. Thôi các bác nhé, em stop phát băng tại đây (còn một số đoạn nữa bác nào muốn nghe thì phải... lobby em à nha khakha...)

Mợ Nắng ơi, mợ cứ yên tâm không phải xóa đoạn nào cả đâu. Mọi người đi chơi vui, đùa tếu táo . . . là chuyện thường ngày ở . . . thớt mà mợ. Với lại các đoạn băng của mợ dí dỏm, hài hước thôi chớ có chi mô mà mợ ngại.
Mợ cứ yên tâm nhé. Mà giả sử có ai kiện cáo gì đó thì "Chấp pháp trưởng lão" mới có việc để làm và kiếm chút cháo chứ. Hồi này ế độ wá.

Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0
Juki_Doan nói:

Tình hình là có một số bác đăng ký và đã đóng tiền, nhưng vì lý do ABC gì đó mà hổng đi được, (bác Trungphi, Bác tranguyen đăng ký 3 nhưng chỉ đi 2), theo chỉ thị của HT thì ...sung vào công quỹ, hổng trả lại, để giữ kỷ luật chung. Vả lại hai bác đều là VIP members nên... hihihi, hổng sao. Dù sao cũng vô cùng cám ơn sự đóng góp của trưởng lão và bác Tranguyen. Xin cho một tràng pháo tay ạ.

Huhuhu. . . bé Ju này chơi ác nha, người ta nói "đau tha, già thả" vậy mà nỡ nòng nào Ju nhè qua Ju chơi vậy Ju. . . huhuhu. . .
Đúng là to đầu mà dại, ai biểu hăng hái góp lúa ngay từ loạt đạn đầu làm chi, bi giờ vô kho rồi dễ gì lấy ra được nữa. Thôi, để đó, kiếm lại xiền cho thuê xe công vụ của cha HT vậy:D.

Hạng F
5/3/10
6.005
33.479
113
ủa ủa em tưởng là xe công vụ HT được phát khi nhậm chức chớ

nếu bác cho thuê thì chém mạnh lên, nghe nói làm HT còn được phát lương kha khá lém nữa

Hạng B2
5/4/10
419
0
0
Việt Nam
solopidi nói:
ủa ủa em tưởng là xe công vụ HT được phát khi nhậm chức chớ

nếu bác cho thuê thì chém mạnh lên, nghe nói làm HT còn được phát lương kha khá lém nữa

@Bác Solopidi:Bác Solopidi ơi, Hụi chưởng thì lương kha khá thì chắc Hụi phó cũng hem tệ đâu, hum rồi bác Wanacar đang rao chuyển nhượng chức hụi phó đấy, bác "chạy chức" thử xem.
Hazi, để anh em có dịp rửa chức nữa chứ bác nhỉ?

@Bác Trungphi: hihi, em chỉ làm theo chỉ thị của...cấp trên thôi ạ, em hổng dám "chơi" gì bác đâu ạ. Bác cứ nhè cái bác "chóp bu" của GMFC&F mà xử nhá.

Em đang nghĩ cách để thu quỹ cho GMFC đây. Hay là bán vỏ lon Ken làm kế hoạch nhỏ nhể?

@Chị Nắng: hị hị, nhờ chị em nghĩ ra ý tưởng, hay là kỳ ọp ẹp sau xúi bác hụi trưởng mở dịch vụ kèm xe có thu phí nhỉ?

Hạng C
20/3/09
775
840
93
Bình Dương
Do bận việc nên giờ mới vào được.
Em thay mặt AE BD xin cảm ơn HT hội GMFC & Friends, mợ Juki, Bác Hai Mia và toàn bộ thành viên trong chuyến ộp La Ngà đã cho AE BD nhập hội và trải qua 2ngày 1 đêm cuối tuần thiệt đã, đúng tinh thấn OS. Hy vọng lần Off tới của hội AE BD sẽ cố gắng tham dự cùng hội ( nhớ quá ).
Và em cũng cám ơn phần thưởng trong chương trình bốc thăm ( thiệt ngại quá, đã đi ké mà còn ôm luôn giải 1. Xin cám ơn rất nhiều ).

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Báo cáo các bác, tình hình là tụi em thừa thắng xông lên, chủ nhật tới có hội chim gà cá kiểng gì đó trên khu du lịch Bửu Long Đồng nai, tụi nhỏ nhóm em đang rủ em đi, em search trang dưới đây thì thấy trên đó có chùa Bửu Phong cổ kính, tháng 7 mà đi Chùa thì ko gì bằng! Vậy có bác nào muốn tham gia thì đi cùng tụi em cho vui (Juki à, có rảnh thì đi cùng với tụi chị đi, sáng đi chiều về thôi mờ, từ lần sau chị sẽ dắt mối cho em charge tiền kèm hì hì...)

http://www.dongnai.gov.vn....2004-12-17.0323597582

Last edited by a moderator: