Hạng F
5/3/10
6.005
33.478
113
NắngSG nói:
Báo cáo các bác, tình hình là tụi em thừa thắng xông lên, chủ nhật tới có hội chim gà cá kiểng gì đó trên khu du lịch Bửu Long Đồng nai, tụi nhỏ nhóm em đang rủ em đi, em search trang dưới đây thì thấy trên đó có chùa Bửu Phong cổ kính, tháng 7 mà đi Chùa thì ko gì bằng! Vậy có bác nào muốn tham gia thì đi cùng tụi em cho vui (Juki à, có rảnh thì đi cùng với tụi chị đi, sáng đi chiều về thôi mờ, từ lần sau chị sẽ dắt mối cho em charge tiền kèm hì hì...)

http://www.dongnai.gov.vn/du-khach/dukhach_sukien_noibat/mlnews.2004-12-17.0323597582

cái này phải gọi là ăn chơi không sợ mưa rơi rùi. mỗi tuần đi 1 nơi, em ơớc là em còn độc thân để vui chơi như thế nhể

Hạng D
30/6/10
1.154
0
36
53
Tp.HCM
SUSON nói:
Khởi hành

Trên đường gặp anh hùng "núp" bắn tốc độ
Báo cáo tổng kết chuyến ọp Suối Mơ- 21 & 22/08

Anh hùng núp có số xe là  60C 0024. Các bác lưu ý nhé. huyện Định quán đấy. Máy này rất chuyên nghiệp, xoay ngang xoay doc đủ kiểu. 

Hạng F
5/3/10
6.005
33.478
113
LHK3102 nói:
SUSON nói:
Khởi hành

Anh hùng núp có số xe là 60C 0024. Các bác lưu ý nhé. huyện Định quán đấy. Máy này rất chuyên nghiệp, xoay ngang xoay doc đủ kiểu.

bác tài nhể, làm sao mà biết là máy chuyên nghiệp xoay ngang xoay doc loạn xạ?

Hạng B2
13/12/09
242
0
0
campuchia
LHK3102 nói:
SUSON nói:
Anh hùng núp có số xe là 60C 0024. Các bác lưu ý nhé. huyện Định quán đấy. Máy này rất chuyên nghiệp, xoay ngang xoay doc đủ kiểu.
em đính chính tí nhé bác hòa _ cái của nợ này là của huyện tân phú giáp ranh huyện định quán bác ạ, còn cái máy bác nói ko biết phải máy bắn tốc độ không ( nghe miu tả nó giống máy bắn "máy bay" ) hì hì em chuồn đây.

Hạng D
30/6/10
1.154
0
36
53
Tp.HCM
hai mia nói:
LHK3102 nói:
SUSON nói:
Anh hùng núp có số xe là  60C 0024. Các bác lưu ý nhé. huyện Định quán đấy. Máy này rất chuyên nghiệp, xoay ngang xoay doc đủ kiểu. 
em đính chính tí nhé bác hòa _ cái của nợ này là của huyện tân phú giáp ranh huyện định quán bác ạ, còn cái máy bác nói  ko biết phải máy bắn tốc độ không ( nghe miu tả nó giống máy bắn "máy bay" ) hì hì em chuồn đây.

Nó xoay ngang xoay dọc đủ kiểu bác ạh. Em đứng một bên để kiểm chứng đấy ạh. Vì điểm nóng của nó ở xéo xéo với KS Đại Hải mờ. Em không tin nên mới mon men lại gần để tận mục sở thị. Khiếp thật các bác ơi, nó dùng GPS định vị luôn đấy. K thể cải được nếu có bằng chứng sống là nó đây.

Các bác lưu ý nếu thường xuyên phải qua cung đường này.

Hạng B2
15/3/10
233
0
0
50
LHK3102 nói:
hai mia nói:
LHK3102 nói:
SUSON nói:
em đính chính tí nhé bác hòa _ cái của nợ này là của huyện tân phú giáp ranh huyện định quán bác ạ, còn cái máy bác nói ko biết phải máy bắn tốc độ không ( nghe miu tả nó giống máy bắn "máy bay" ) hì hì em chuồn đây.

Nó xoay ngang xoay dọc đủ kiểu bác ạh. Em đứng một bên để kiểm chứng đấy ạh. Vì điểm nóng của nó ở xéo xéo với KS Đại Hải mờ. Em không tin nên mới mon men lại gần để tận mục sở thị. Khiếp thật các bác ơi, nó dùng GPS định vị luôn đấy. K thể cải được nếu có bằng chứng sống là nó đây.

Các bác lưu ý nếu thường xuyên phải qua cung đường này.

Bác Hoà trong đội Swat mà sao không bắn vài tấm cho em mở rộng tầm mắt nhỉ.

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Ui trùi ui, em mới off từ sáng đến giờ đã lên 27 trang!!! Nhiều bác lên sao, lên hạng nữa!!!
Mem GMFC & F máu lửa thiệt! hehe

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Juki_Doan nói:
lacetti5956 nói:
@juki: Số dư còn lại: 468.000 đồng (he he, nhìu quá, bít làm gì cho hết bây giờ, chắc lần sau off mua mỗi bác ...cây kem nhé!)

Em nhớ là lúc đi Bác Haimia mua vé cầu đường cho đoàn không biết Mợ có tính lại cho Bác chưa.
May mà bác Ti nhắc, chứ em đi sau em hổng biết có dzụ này.
Kỳ này em phải kiện lên bác Hội trưởng dzụ này mới được, bác Haimia lại "quên" nữa rồi. Làm cho CFO chiếm dụng vốn kiểu này, tiền để trong quỹ, "ung thư" túi mất thôi.
Em thì lo sốt vó ko biết còn thiếu khoản chi nào chưa trả lại cho bác í không, còn bác Haimia cứ "vô tư hồn nhiên như cô tiên", xua tay lia lịa "khỏi khỏi" hoài. Bác Haimia còn quên luôn mấy khoản chi đi tiền trạm nữa cà. Huhuhu, kỳ này em ăn vạ, em kiện tới cùng lun á.

Kỳ này mợ Juki phải tích cực "gây quỹ" cho hội nhé! He he, mình còn cái mini ọp tổng kết nữa nè!!!!

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
solopidi nói:
còn ộp tổn kết thì khi nào đây các bác ơi. hôm qua em nghe nói có bác nào đó ... mời :D

Ờ ờ, nhắc mới nhớ. Hôm qua bác Legia có mời....ban lãnh đạo tham dự tiệc..."phạt" cái vụ cancel giờ chót nè. Nghe đâu đặt 4 bàn tiệc vì hội mình toàn là lãnh đạo (ví dụ như đội Swat có 3 thành viên, 1 ông đội trưởng, 1 ông đội phó, chỉ có 1 ông...là đội viên --> phải làm việc thội) hehe.
Bác Legia cho ý kiến hay là mình gộp vào mini ọp tổng kết cho nó hoành tá tràng nhỉ??? He he

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
ngotuandat nói:
Sao không thấy bác tuanit nhỉ ???

Hehe, TuanIt đã "ngã gục" ngay trận chiến đầu tiên ở trang trại Hai Lâm đó. Kỳ sau phải phạt thật năng chú TuanIt này mới được!