Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
NắngSG nói:
Bác HT ơi, sau khi xem hết thớt này thì bác "hàng xóm giường" của em nhờ em gởi lời cám ơn bác nhiều nhiều. Từ rày về sau đồng chí ấy hoàn toàn tin tưởng giao cho em nhiệm vụ tháp tùng các Má vợ, Má chồng, cô, dì, mợ, thím... đi thăm nhau. Thoát khỏi cảnh cứ weekend là cả nhà bàn lui tính tới hay bỏ dở tennis chạy về làm tài xế cho đồng chí ấy rồi.

Vậy thì bác "hàng xóm giường" phải chiêu đãi AE hội mình 1 chầu chứ nhỉ!!!!

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
NắngSG nói:
Thì chị phát lại mấy cái thâu âm về sự ngưỡng mộ của các cháu nhóm chị đối với các bác đoàn mình, nhưng nghĩ lại thấy Juki nói đúng, cái này trong đoàn mình hiểu nhau thì ko sao chứ có bà vợ nào hiểu lầm thì hơi mệt.

Bác HT ơi, Có khi bác HT nên xóa hết các đoạn băng thâu âm của em giùm để tránh tai bay vạ gió bác ơi! Vì em có một cuộc sống tạm gọi là thăng hoa với bác "hàng xóm giường" là bạn từ hồi lớp 5 nên em ko hiểu lắm về các phi vụ PC14... như Juki cảnh báo. Nghĩ lại thấy lo lo cho các bác quá đi. Bác HT giúp em xóa hết nhé. Nhóm của em từ trẻ tới già đứa nào cũng quậy phá vô tư nhưng ko ai có mưu đồ gì đen tối gì bao giờ cả, tư cách và lòng dạ sáng như gương dưới trăng ràm, lỡ đâu vì ba câu đùa tào lao của em dẫn đến hiểu lầm mà làm cả chi hội tuyệt vời nhà mình có ai đó mất vui thì em ân hận lắm. Thôi các bác nhé, em stop phát băng tại đây (còn một số đoạn nữa bác nào muốn nghe thì phải... lobby em à nha khakha...)

solopidi nói:
NắngSG nói:
khakha... không có đâu em ơi! Cái băng chị phát trên này là đã bị mô đi phê rùi đó... chọc cho các bác tỉnh rượu thôi chớ làm gì mà có thiệt 100%
phát cái gì vậy chị ơi, hổng hỉu

Mợ khỏi phải lo gì, bác trưởng lão cũng có lời rồi đó!
Mấy bác nhà mình được mợ bơm .... phỗng cả mũi! Thích thế cơ!!!!!

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
trung phi nói:
Juki_Doan nói:

Tình hình là có một số bác đăng ký và đã đóng tiền, nhưng vì lý do ABC gì đó mà hổng đi được, (bác Trungphi, Bác tranguyen đăng ký 3 nhưng chỉ đi 2), theo chỉ thị của HT thì ...sung vào công quỹ, hổng trả lại, để giữ kỷ luật chung. Vả lại hai bác đều là VIP members nên... hihihi, hổng sao. Dù sao cũng vô cùng cám ơn sự đóng góp của trưởng lão và bác Tranguyen. Xin cho một tràng pháo tay ạ.

Huhuhu. . . bé Ju này chơi ác nha, người ta nói "đau tha, già thả" vậy mà nỡ nòng nào Ju nhè qua Ju chơi vậy Ju. . . huhuhu. . .
Đúng là to đầu mà dại, ai biểu hăng hái góp lúa ngay từ loạt đạn đầu làm chi, bi giờ vô kho rồi dễ gì lấy ra được nữa. Thôi, để đó, kiếm lại xiền cho thuê xe công vụ của cha HT vậy:D.

He he, cái xe công vụ này làm em tốn xiền massage quá à!!! Đi xe AT quen rồi, qua xe nì thì tay & chân phải hoạt động liên tục lại mau...đói bụng nữa!!!! Bác phải thêm "trợ cấp" cho em đi!
Ủa, lúc giao xe công vụ nói em chạy 1 tháng mà lên cây số bằng người chạy...3 năm sẽ được thưởng nguyên chiếc luôn mà!!! heee.... em làm 3 chuyến nữa trong tháng 9 là đủ sở hụi luôn đóa!!!

Đúng là xe này vào tay em, chạy mượt hẵn lên, đạp chăm hai, chăm ba nhẹ nhàng (chả bù với trước kia, chẳng khi nào lên được tám chục!!!!)

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
solopidi nói:
ủa ủa em tưởng là xe công vụ HT được phát khi nhậm chức chớ

nếu bác cho thuê thì chém mạnh lên, nghe nói làm HT còn được phát lương kha khá lém nữa

Hây dzà, cái vụ lương bổng này bác đừng có la lớn, kẻo AE đòi làm HT hết thì em....mất thu nhập seo!!!!
Hàng tháng em đi "khám điền thổ" vài chuyến là hết sạch, phải bù thêm nữa! Hic hic

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
hai mia nói:
LHK3102 nói:
SUSON nói:
Trên đường gặp anh hùng "núp" bắn tốc độ
Anh hùng núp có số xe là 60C 0024. Các bác lưu ý nhé. huyện Định quán đấy. Máy này rất chuyên nghiệp, xoay ngang xoay doc đủ kiểu.
em đính chính tí nhé bác hòa _ cái của nợ này là của huyện tân phú giáp ranh huyện định quán bác ạ, còn cái máy bác nói ko biết phải máy bắn tốc độ không ( nghe miu tả nó giống máy bắn "máy bay" ) hì hì em chuồn đây.

Haha, chiếc này suýt bị em cho lọt xuống rừng cây cao su chiều nay! Số là em đang phi từ Dalat về Saigon, trời thì mưa, đường cũng vắng 2b nên em phi nhanh chút xíu (có 110/80 à), gặp chiếc này chạy ngược chiều, đá đèn liên tục, tưởng là báo XXX, mà thấy lạ 1 cái là cứ lấn qua line ngược chiều. Em đá pha lại rồi giữ thẳng line mình phi tới, chơi thế "đấu đầu" xem thằng nào gan to hơn! Thế là nó lách vào lề, loạng choạng muốn lủi vào rừng luôn. Lúc đó mới thấy là xe của...XXX. He he, chắc nó "ghim" chiếc "Cap đỏ" lắm! Chuyến sau phải cẩn thận thôi.

Chiếc này đúng là ở Huyện Tân Phú (Phương Lâm), hay đậu đối diện ks Đại Hải. Còn ở Định quán là chiếc Corolla màu xám lông chuột chuyên dùng đặt máy sấy!!!

Tập Lái
17/4/08
24
2
3
Bận việc quá giờ mới vào được. 28 trang rồi ghê thật. Mình bác HT 8 trang ^_^ Master spam!
. Mấy bác SWAT chuyên nghiệp quá, hình ảnh thật sống động. Chúc anh em hội GMFC&Friends dồi dào sức khoẻ và chuyến off lần kế tiếp sẻ hoành tráng hơn nữa

Hạng B2
5/4/10
419
0
0
Việt Nam
Nissan89 nói:
Ui trùi ui, em mới off từ sáng đến giờ đã lên 27 trang!!! Nhiều bác lên sao, lên hạng nữa!!!
Mem GMFC & F máu lửa thiệt! hehe
SPAM là gì? Là chữ viết tắt của: Serious-nghiêm túc, Polite-lịch sự, Attractive-lôi cuốn, Manly-nam tính ... tóm lại SPAM là một hành động nghiêm túc, lịch sự, lôi cuốn và đầy nam tính ... Nên bác hụi trưởng kỳ này tổ chức cuộc thi Mr & Ms SPAM thui
</h3>

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
bonbanhxequay nói:
Hôm bữa không biết nhà nghỉ Lan phương 1 có đòi đền bù gì không vậy ban tổ chức. Bữa đó các chiến xa của GMFC & Friends sau khi xả láng buổi trưa xong thì cày nát sân đậu xe như vầy nè

Buổi chiều - trước khi ra lan phương 2 , sau khi 15,16 ra được thì bác này giãy đành đạch mãi mới qua được cái ổ gà mà các bác đi trước để lại.

sáng hôm sau tỉnh dậy...

Mấy bác Captiva này đang tập tành Offroad nè!!!!
Hội Offroad đi "cày bùn", còn hội mình thì ...."cày xi măng" thành bùn! Thế mới kinh!

Cũng do cái vụ "tập tành offroad" này mà chiến binh số 15 và 16 phải "vá" bánh xe khi đi Thác Mai đóa!!

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/6/05
1.147
6
38
60
GMFC
Nissan89 nói:
NắngSG nói:
Bác HT ơi, sau khi xem hết thớt này thì bác "hàng xóm giường" của em nhờ em gởi lời cám ơn bác nhiều nhiều. Từ rày về sau đồng chí ấy hoàn toàn tin tưởng giao cho em nhiệm vụ tháp tùng các Má vợ, Má chồng, cô, dì, mợ, thím... đi thăm nhau. Thoát khỏi cảnh cứ weekend là cả nhà bàn lui tính tới hay bỏ dở tennis chạy về làm tài xế cho đồng chí ấy rồi.

Vậy thì bác "hàng xóm giường" phải chiêu đãi AE hội mình 1 chầu chứ nhỉ!!!!

Vậy thì mình gộp bác Legia, và "hàng xóm giường"của bác Nắng SG rồi làm cái off tổng kết luôn nghen bác HT

@Juki: anh còn nhiều tấm hình có thể bán gây quỹ quá Juki ơi, em rao bán giùm anh cái

Last edited by a moderator: