Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Dạ, em sẽ về bẩm báo đầy đủ ý kiến của các bác ạ.

quanpham nói:
Nissan89 nói:
NắngSG nói:
Bác HT ơi, sau khi xem hết thớt này thì bác "hàng xóm giường" của em nhờ em gởi lời cám ơn bác nhiều nhiều. Từ rày về sau đồng chí ấy hoàn toàn tin tưởng giao cho em nhiệm vụ tháp tùng các Má vợ, Má chồng, cô, dì, mợ, thím... đi thăm nhau. Thoát khỏi cảnh cứ weekend là cả nhà bàn lui tính tới hay bỏ dở tennis chạy về làm tài xế cho đồng chí ấy rồi.

Vậy thì bác "hàng xóm giường" phải chiêu đãi AE hội mình 1 chầu chứ nhỉ!!!!

Vậy thì mình gộp bác Legia, và "hàng xóm giường"của bác Nắng SG rồi làm cái off tổng kết luôn nghen bác HT

@Juki: anh còn nhiều tấm hình có thể bán gây quỹ quá Juki ơi, em rao bán giùm anh cái

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Không phải ăn chơi đâu bác ơi, chỉ vì em đã qua vòng thử thách vừa rồi nên đang ham được cầm lái lắm... zị cho nên nghe mấy nhỏ rỉ tai là thấy khoai khoái rồi, chứ mấy đứa này từ hồi nào em biết tụi nó tới giờ mới đi Suối mơ với các bác là lần đầu tiên đó, trừ đi với gia đình ra thì tụi nó im lìm quá đến nỗi em phải lên mạng kiếm văn phòng nào đi pinic cho tụi nó tham gia với mà. Tuổi trẻ thanh niên gì đâu mà chỉ biết đi làm rồi về nhà nằm coi TV... chán như con dán!

Có bác nào hay đi chùa thì đi với tụi em cho vui, còn như ko thì mong các bác vô link dưới đây chỉ đường giùm em với ạ.

[link]http://www.otosaigon.com/forum/m2451775.aspx[/link]

(Sợ spam bậy bạ làm hỏng thớt bác HT phạt em thì chít)
solopidi nói:
NắngSG nói:
Báo cáo các bác, tình hình là tụi em thừa thắng xông lên, chủ nhật tới có hội chim gà cá kiểng gì đó trên khu du lịch Bửu Long Đồng nai, tụi nhỏ nhóm em đang rủ em đi, em search trang dưới đây thì thấy trên đó có chùa Bửu Phong cổ kính, tháng 7 mà đi Chùa thì ko gì bằng! Vậy có bác nào muốn tham gia thì đi cùng tụi em cho vui (Juki à, có rảnh thì đi cùng với tụi chị đi, sáng đi chiều về thôi mờ, từ lần sau chị sẽ dắt mối cho em charge tiền kèm hì hì...)

http://www.dongnai.gov.vn/du-khach/dukhach_sukien_noibat/mlnews.2004-12-17.0323597582

cái này phải gọi là ăn chơi không sợ mưa rơi rùi. mỗi tuần đi 1 nơi, em ơớc là em còn độc thân để vui chơi như thế nhể

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/10/09
1.967
202
63
Hội mình chắc là trùm SPAM trong forum này quá, e thấy các hội kia đi off gần 50 xe mà người ta bàn có hơn 10 trang ah, hội mình đi có 30 xe mà SPAM hơn 70 trang, hahaha quá ngầu luôn, vượt quá sự mong đợi hahaha. Tính ra hội GM mình vui nhất hehehe.

Hạng D
6/4/09
2.040
21
38
Thiên hạ đệ nhất spam là bác HT, theo sau là bác mợ Nắng. hẹhe

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Đồng chí sògea kia, đồng chí phải còn si đờ cho là bên nhà em tới 6 cái miệng lận mà! Cứ nhận cái alô nào là em phải cập nhật ngay vô đây. Đồng chí thử hình dung nếu em ko spam giùm thì tụi nó lập nick vậy là cả 6 đứa nhảy vô đây thì thớt này te tua luôn à?
sogea nói:

Hạng D
6/4/09
2.040
21
38
NắngSG nói:
Đồng chí sògea kia, đồng chí phải còn si đờ cho là bên nhà em tới 6 cái miệng lận mà! Cứ nhận cái alô nào là em phải cập nhật ngay vô đây. Đồng chí thử hình dung nếu em ko spam giùm thì tụi nó lập nick vậy là cả 6 đứa nhảy vô đây thì thớt này te tua luôn à?
sogea nói:

Ok em còn si đờ tờ rồi ạ. E dự là 6 cái miệng nhà bác sẽ vượt hạng C của em luôn rồi. Mà có alo nào dành cho em không dzậy bác ? hic hic:(

Hạng B2
25/8/08
109
0
0
bác HT Nissan89 và con gái quậy cũng tưng bừng quá đi thôi :D chúc các bác hội GMFC có chuyến sau càng tưng bừng hơn nữa nhá

Hạng F
5/3/10
6.005
33.475
113
Cuối cùng là sao tình hình là thế nào, trưa thứ 7 này kế hoạch gì hông các bác ơi? :D

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
NắngSG nói:
Không phải ăn chơi đâu bác ơi, chỉ vì em đã qua vòng thử thách vừa rồi nên đang ham được cầm lái lắm... zị cho nên nghe mấy nhỏ rỉ tai là thấy khoai khoái rồi, chứ mấy đứa này từ hồi nào em biết tụi nó tới giờ mới đi Suối mơ với các bác là lần đầu tiên đó, trừ đi với gia đình ra thì tụi nó im lìm quá đến nỗi em phải lên mạng kiếm văn phòng nào đi pinic cho tụi nó tham gia với mà. Tuổi trẻ thanh niên gì đâu mà chỉ biết đi làm rồi về nhà nằm coi TV... chán như con dán!

Có bác nào hay đi chùa thì đi với tụi em cho vui, còn như ko thì mong các bác vô link dưới đây chỉ đường giùm em với ạ.

http://www.otosaigon.com/forum/m2451775.aspx

(Sợ spam bậy bạ làm hỏng thớt bác HT phạt em thì chít)
solopidi nói:
NắngSG nói:
Báo cáo các bác, tình hình là tụi em thừa thắng xông lên, chủ nhật tới có hội chim gà cá kiểng gì đó trên khu du lịch Bửu Long Đồng nai, tụi nhỏ nhóm em đang rủ em đi, em search trang dưới đây thì thấy trên đó có chùa Bửu Phong cổ kính, tháng 7 mà đi Chùa thì ko gì bằng! Vậy có bác nào muốn tham gia thì đi cùng tụi em cho vui (Juki à, có rảnh thì đi cùng với tụi chị đi, sáng đi chiều về thôi mờ, từ lần sau chị sẽ dắt mối cho em charge tiền kèm hì hì...)

http://www.dongnai.gov.vn/du-khach/dukhach_sukien_noibat/mlnews.2004-12-17.0323597582

cái này phải gọi là ăn chơi không sợ mưa rơi rùi. mỗi tuần đi 1 nơi, em ơớc là em còn độc thân để vui chơi như thế nhể

Đường đi đến KDL Bửu Long - xuất phát từ Sở Thú như sau:
-Đi thẳng Nguyễn Bỉnh Khiêm ra Điện Biên Phủ
-Rẽ phải chạy đến Vòng xoay Hàng Xanh
-Rẽ trái lên cầu Bình Triệu - chạy thẳng tới cầu vượt Bình Phước
-rẽ phải hướng về Sóng Thần - chạy tới cầu vươt Linh Xuân , đi dưới chân cầu vượt rẽ trái theo hướng cầu Hoá An
-Chạy qua cầu Hoá An , tới ngã tư rẽ trái , sau đó chạy khoảng 2km sẽ tới KDL Bửu Long
-Chúc mợ đi chơi vui vẻ nha