Hạng B2
5/4/10
419
0
0
Việt Nam
Nissan89 nói:
Lễ 2/9 này nhà mình có ai đi Dalat ko nhỉ???
Lễ bác về ĐL à, em cũng đang có hứng thú lên ĐL mà sợ cái cảnh ngủ bờ hồ Xuân Hương như bác Vũ Cherolet LT quá! Còn thêm cái vụ chặt chặt chém chém ngày lễ, nên nhụt chí, kiếm chỗ nào vắng vắng mà đi vậy.
chevrolet_LT nói:
@bác Juki: em đưa cho bác vài địa điểm thoả yêu cầu "đất rộng người thưa","ngon,bổ,rẻ"đó là Côn đảo,cảnh đẹp,biển đẹp,hoang sơ ....Hoặc bác làm chuyến ra Quần đảo Nam du cũng tuơng tự.

Hoang sơ nhưng mà khi đói bụng có chỗ bán mì gói hok bác, hix, em sợ hoang sơ mà "chỉ mình ta với ta", la làng không ai nghe lắm! Quyết tâm tết năm 2011 làm một chuyến dài ngày đến mấy địa điểm này.

Last edited by a moderator:
Hạng F
5/3/10
6.005
33.473
113
Juki_Doan nói:
Nissan89 nói:
Lễ bác về ĐL à, em cũng đang có hứng thú lên ĐL mà sợ cái cảnh ngủ bờ hồ Xuân Hương như bác Vũ Cherolet LT quá! Còn thêm cái vụ chặt chặt chém chém ngày lễ, nên nhụt chí, kiếm chỗ nào vắng vắng mà đi vậy.
chevrolet_LT nói:
@bác Juki: em đưa cho bác vài địa điểm thoả yêu cầu "đất rộng người thưa","ngon,bổ,rẻ"đó là Côn đảo,cảnh đẹp,biển đẹp,hoang sơ ....Hoặc bác làm chuyến ra Quần đảo Nam du cũng tuơng tự.

Hoang sơ nhưng mà khi đói bụng có chỗ bán mì gói hok bác, hix, em sợ hoang sơ mà "chỉ mình ta với ta", la làng không ai nghe lắm! Quyết tâm tết năm 2011 làm một chuyến dài ngày đến mấy địa điểm này.

Có 1 chỗ đáp ứng được tất cả các yêu cầu của bác: hotel california:p

Hạng D
30/6/10
1.154
0
36
53
Tp.HCM
solopidi nói:
Juki_Doan nói:
Nissan89 nói:
chevrolet_LT nói:

Có 1 chỗ đáp ứng được tất cả các yêu cầu của bác: hotel california:p

quote] 

Bác cứ nói thế. Dalat thật tuyệt vời. Nếu bác có ý định du lich Dalạt thì em sẽ tứ vấn cho bác.

Hạng B2
13/10/08
102
0
0
Nissan89 nói:

2/9 gia đình em đi VT, gần 5 năm rồi em chưa đi VT nữa :(, các bác tư vấn em với: em nghe nói QL51 đang sửa còn đường nào tốt hơn không? Chỗ ăn uống nào không bị chém, có chém thì chém ít ít thôi hihi :D

Hạng F
5/3/10
6.005
33.473
113
happyman352 nói:
Nissan89 nói:

2/9 gia đình em đi VT, gần 5 năm rồi em chưa đi VT nữa :(, các bác tư vấn em với: em nghe nói QL51 đang sửa còn đường nào tốt hơn không? Chỗ ăn uống nào không bị chém, có chém thì chém ít ít thôi hihi :D

Bác đã book ks chưa? nếu chưa thì không nên đi nhé

Ăn uống thì tuyệt đối né mấy quán trên đường Hoàng Hoa Thám, cứ ghé ghềnh Hào, quán Tre, cây Bàng gần b ãi dâu cho nó lành. mấy ngày lễ đông như vậy thì nên đi ăn lệch giờ sẽ đỡ phải chờ

Hạng C
1/7/09
532
67
28
47
Nissan89 nói:

E không đi đà lạt mà đi phan thiết bác ạ, ở chổ hôm bửa off của hội mình Golden Coast resort.

Hạng B2
13/10/08
102
0
0
solopidi nói:
Bác đã book ks chưa? nếu chưa thì không nên đi nhé

Ăn uống thì tuyệt đối né mấy quán trên đường Hoàng Hoa Thám, cứ ghé ghềnh Hào, quán Tre, cây Bàng gần b ãi dâu cho nó lành. mấy ngày lễ đông như vậy thì nên đi ăn lệch giờ sẽ đỡ phải chờ

Cám ơn bác nhiều lắm :)