Hạng F
5/3/10
6.005
33.424
113
happyman352 nói:
solopidi nói:
có giề đâu mà bác cảm ơn rối rít. em mà chỉ bác mấy chỗ mát-xa ngoài đó thì chắc bác cho em lên 9 tầng mây xanh

Bác nói nhỏ em thôi để lần sau em đi nữa, lần này đi ko được đâu :D

vậy chắc lần này lại đi với phụ huynh nữa roài:p

Hạng F
5/3/10
6.005
33.424
113
chevrolet_LT nói:
solopidi nói:
tìm người đi chung đi kìa juci ơi. yêu cầu "bạn" í book vé máy bay gấp gấp
@Yuki:Em quên nói bác vụ book vé máy bay.Riêng vé máy bay rất ít khi còn vé
.Có lúc may thì còn,thường thì phải book trước khoảng cả tháng,hoặc bác Yuki nếu có quen ai làm trong vietnamairline thì nhờ book vé dùm vậy.

em biết có người bên sân bay có thể cho yuci (& her bf) in "top priority list", đá người khác nhường chỗ cho jk

Hạng B2
5/4/10
419
0
0
Việt Nam
solopidi nói:
em biết có người bên sân bay có thể cho yuci (& her bf) in "top priority list", đá người khác nhường chỗ cho jk

Không có việc gì khó
Chỉ sợ tiền ko nhiều,
Đào núi và lấp biển,
Không làm được thì thueeeeeeeeeeeeeeee! hihihi

"Sự đau lòng của quý vị là niềm sung sướng của gia đình chúng tui" ấy dza, ngại quá, ngại quá!
Đùa thế thôi, em cám ơn bác nhiều, em đi chơi thì ko gấp gáp gì, nên ko cần thiết phải vậy, khi nào emergency thì em đành nhờ bác vậy, chứ giờ cứ tèng tèng, có vé thì đi, hem thì thôi ạ.

Hạng D
30/6/10
1.154
0
36
53
Tp.HCM
SUSON nói:
Nhớ các bác quá, qua spam phát! ke ke:D

Hi bác Suson. Lâu k gặp bác, bác vẫn khỏe chứ. Không biết sự cố đêm đó bác xử lý như thế nào rồi ạh. Em nhớ bác còn nhiều hình lắm nhưng chưa Post lên hết pk ạh. Sắp tới sẽ tổ chức Offline tổng kết chuyến La Ngà, bác nhớ tranh thủ tham dự nhé.

@haimia: Lâu quá k nghe thấy bác Haimia và Tuanit84 lên tiếng gì cả. Em dự định lên bác chơi đây. Offline tổng kết chuyến La Ngà, bác nhớ tranh thủ tham dự nhé.

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Em lập thớt mới, tổ chức mini ọp nha các bác. Tổng kết tình hình ăn chơi lễ 2/9 nè, cùng 1 số hướng hoạt động của hội mình sắp đến nữa. Các bác bóng bàn nhé.

LHK3102 nói:
SUSON nói:

Hi bác Suson. Lâu k gặp bác, bác vẫn khỏe chứ. Không biết sự cố đêm đó bác xử lý như thế nào rồi ạh. Em nhớ bác còn nhiều hình lắm nhưng chưa Post lên hết pk ạh. Sắp tới sẽ tổ chức Offline tổng kết chuyến La Ngà, bác nhớ tranh thủ tham dự nhé.

@haimia: Lâu quá k nghe thấy bác Haimia và Tuanit84 lên tiếng gì cả. Em dự định lên bác chơi đây. Offline tổng kết chuyến La Ngà, bác nhớ tranh thủ tham dự nhé.

Hình hết rồi bác! hôm đó óanh được nó 1 cái, nó chạy mất, huề tiền bác ui!

Hạng C
20/3/09
775
840
93
Bình Dương
SUSON nói:
LHK3102 nói:
SUSON nói:

Oánh bằng cái giề vậy bác?

thinhlace nói:
SUSON nói:
LHK3102 nói:
SUSON nói:

Oánh bằng cái giề vậy bác?

Bằng tay!