Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Hehe, bác HP hổm rày lo mần quá nè. Giờ HP lên kế hoạch cho tháng 10 nhé. He he

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Hoan hô bác! có người cạnh tranh (lành mạnh) zụ này thì em lại rất mừng! Tháng 10 đi Tây ninh leo núi đi bác! Tụi em sẽ nhiệt liệt hưởng ứng! Cám ơn bác.
wanacar nói:
NắngSG nói:
Em không biết có còn ai vào thớt này hay ko nữa, nhưng em giữ lời hứa sẽ là người close thớt đây.
Để em vào cạnh tranh nhiệm vụ này với mợ... và báo cáo luôn em là Hội Phó nè mợ... Từ ngày "bầu" chưa ra mắt ai hết... Tuần trước off ở Hai Lúa mới có dịp diện kiến vài bác... nhưng thông tin trên thớt thì theo dõi luôn đầy đủ...

Em đang tính bàn xuất bản thông tin tháng 10 đây mà chưa biết đề tài gì đây...

Hạng F
5/3/10
6.004
33.393
113
NắngSG nói:
Hoan hô bác! có người cạnh tranh (lành mạnh) zụ này thì em lại rất mừng! Tháng 10 đi Tây ninh leo núi đi bác! Tụi em sẽ nhiệt liệt hưởng ứng! Cám ơn bác.
wanacar nói:
NắngSG nói:
Em không biết có còn ai vào thớt này hay ko nữa, nhưng em giữ lời hứa sẽ là người close thớt đây.
Để em vào cạnh tranh nhiệm vụ này với mợ... và báo cáo luôn em là Hội Phó nè mợ... Từ ngày "bầu" chưa ra mắt ai hết... Tuần trước off ở Hai Lúa mới có dịp diện kiến vài bác... nhưng thông tin trên thớt thì theo dõi luôn đầy đủ...

Em đang tính bàn xuất bản thông tin tháng 10 đây mà chưa biết đề tài gì đây...

ôi các bác xì pam quá, em đọc thấy mợ nắng bảo mợ í muốn là người cuối cùng đóng thớt nên thui tính hông pốt nửa, ai dè mọi người pốt qua pốt lại pốt tới pốt lui em làm luôn 1 phát nữa :D

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
Dễ vạn lần dân không cũng chịu...
Khó vạn lần NắngSG liệu cũng xong...

Hehe... chờ các bác bóng bàn vụ Tây Ninh... cả đời đi Tây vài lần mà chưa ghé được Tây Ninh... Mợ phác thảo "chiến dịch" thử xem sao...

Hạng B2
5/4/10
419
0
0
Việt Nam
wanacar nói:
Dễ vạn lần dân không cũng chịu...
Khó vạn lần NắngSG liệu cũng xong...

Hehe... chờ các bác bóng bàn vụ Tây Ninh... cả đời đi Tây vài lần mà chưa ghé được Tây Ninh... Mợ phác thảo "chiến dịch" thử xem sao...

Ôi quê tôi! he he he.

Hạng F
5/3/10
6.004
33.393
113
bonbanhxequay nói:
Thớt này lâu quá , bác HT mở thớt khác đi Tây cho anh em bóng bàn đê ....

Để qua tháng 10 làm 1 cái bản tin gmfc tháng 10

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Em mừng húm luôn khi thấy toàn già làng trưởng bản có máu mặt nhứt đã lên đây lấy đà để bóng bàn vụ đi Tây rùi... Nào là Solo, Juki, Quanpham, bonbanhxequay, warnacar, thong.nguyen... đủ mặt anh hào! Thanks các bác nhiều lắm!

Hum nay em chở đám nhỏ đi từ thiện tới trại trẻ mồ côi với nhóm sinh viên, sau vụ này thì chắc tay lái em lên hẳn đây vì đi buổi tối mà.

Em tuyên bố chính thức thớt close tại đây, đừng bác nào pốt thêm nữa à nhen, để bác Nissan89 HT mở thớt đi Tây tháng 10 cho chúng em nhờ!

Bác HT đâu mau vô ký tên cộp mộc cho em đóng thớt luôn đi nè!

Last edited by a moderator: