Hạng C
20/3/09
775
840
93
Bình Dương
SUSON nói:
thinhlace nói:
SUSON nói:
LHK3102 nói:
SUSON nói:
Nhớ các bác quá, qua spam phát! ke ke:D

Hi bác Suson. Lâu k gặp bác, bác vẫn khỏe chứ. Không biết sự cố đêm đó bác xử lý như thế nào rồi ạh. Em nhớ bác còn nhiều hình lắm nhưng chưa Post lên hết pk ạh. Sắp tới sẽ tổ chức Offline tổng kết chuyến La Ngà, bác nhớ tranh thủ tham dự nhé.

@haimia: Lâu quá k nghe thấy bác Haimia và Tuanit84 lên tiếng gì cả. Em dự định lên bác chơi đây. Offline tổng kết chuyến La Ngà, bác nhớ tranh thủ tham dự nhé.

Hình hết rồi bác! hôm đó óanh được nó 1 cái, nó chạy mất, huề tiền bác ui!

Oánh bằng cái giề vậy bác?

Bằng tay!

Oánh = tay nó chạy là phải rồi. Người phải oánh = .....................................................cành hoa thì may ra nó không chạy.

Hạng D
6/4/09
2.040
21
38
suson quánh ai vậy hả ? Sao ko gọi e qua quánh phụ

sogea nói:
suson quánh ai vậy hả ? Sao ko gọi e qua quánh phụ

Óanh một thằng tài xế người Tung Của bác ui! hôm đó gọi cho ông bạn sao lại gọi lộn cho bác LHK 3102 làm phiền bác ấy. Dọng được nó một cái máu mũi chảy tèm lem, lay hoay nó chạy mất!

Hạng F
5/3/10
6.004
33.393
113
hoan hô các bác đã oánh bọn tung cửa.

riêng em chân yếu tay mềm trong lòng mong mỏi được lên lạng sơn để trả thù dân tộc :D

Hạng F
5/3/10
6.004
33.393
113
hoan hô các bác đã oánh bọn tung cửa.

riêng em chân yếu tay mềm trong lòng mong mỏi được lên lạng sơn để trả thù dân tộc :D

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Em không biết có còn ai vào thớt này hay ko nữa, nhưng em giữ lời hứa sẽ là người close thớt đây.

Báo cáo các bác, tình hình là hôm qua em đã qua được cầu SG khi kẹt xe phải nhích từ từ. Em mừng quá nên lên đây chia sẻ, hy vọng ai đó vẫn còn nhớ đến thớt này. Cám ơn bác HT rất nhiều vì nhớ chuyến ọp Suối mơ mà em lên tay hẳn. Hy vọng gặp lại các bác trong một ngày đẹp trời.

Chúc cả nhà bình an và may mắn!

NắngSG nói:
Em không biết có còn ai vào thớt này hay ko nữa, nhưng em giữ lời hứa sẽ là người close thớt đây.

Báo cáo các bác, tình hình là hôm qua em đã qua được cầu SG khi kẹt xe phải nhích từ từ. Em mừng quá nên lên đây chia sẻ, hy vọng ai đó vẫn còn nhớ đến thớt này. Cám ơn bác HT rất nhiều vì nhớ chuyến ọp Suối mơ mà em lên tay hẳn. Hy vọng gặp lại các bác trong một ngày đẹp trời.

Em xin chúc mừng mợ đã lên tay lái! ke ke! giống sì pam quá

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
SUSON nói:
NắngSG nói:

Chúc mừng mợ Nắng. Vậy là lần sau đi ọp, mợ ko cần xe hộ tống nữa rùi phải ko! He he

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Em ko ngờ là vẫn còn giao lưu được với các bác trên thớt này! Mừng như gặp lại bạn thân lâu ngày vậy!

Lần sau chắc ko cần hộ tống nữa rồi bác à. Từ khi đi ọp về là em tự tin lượn lờ khắp nơi, ko lo lắng trước khi xuất phát nữa hihi... chủ nhật vừa rồi qua cầu SG lúc 3h chiều mà tự nhiên kẹt xe ngoài dự kiến, em lại chở theo Mẹ và hai mẹ con đứa bạn, họ vẫn thao thao bất tuyệt 888 mà ko biết là em đang trải qua những giây phút gì... em chạy số 2 rồi chuyển qua số 1, rất từ từ cố giữ khoảng cách để ko phải dừng hẳn, vì em sợ depart lại lắm, vậy mà kẹt cứng giữa cầu nên em ko còn lựa chọn nào khác, rồi em thử depart lại vài lần mà ko sao vẫn nhích lên được, ko chết máy, ôi may quá!!! Cám ơn các bác nhiều ạ. Lần sau đi nhớ ới em nữa nhé! Mai em chở tụi sinh viên đi thăm trại trẻ mồ côi đây, chắc là sẽ ok thôi các bác ạ.
Nissan89 nói:
SUSON nói:
NắngSG nói:

Chúc mừng mợ Nắng. Vậy là lần sau đi ọp, mợ ko cần xe hộ tống nữa rùi phải ko! He he

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
NắngSG nói:
Để em vào cạnh tranh nhiệm vụ này với mợ... và báo cáo luôn em là Hội Phó nè mợ... Từ ngày "bầu" chưa ra mắt ai hết... Tuần trước off ở Hai Lúa mới có dịp diện kiến vài bác... nhưng thông tin trên thớt thì theo dõi luôn đầy đủ...

Em đang tính bàn xuất bản thông tin tháng 10 đây mà chưa biết đề tài gì đây...