Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
2/3/12
1.430
88.326
113
38
Bác xe độp thì đâu có liên quan với SG Ford PQ đâu các bác? Bác ý chỉ làm seo thôi mà, bác í seo tốt.

Hạng B2
26/4/10
136
1.534
93
Về Ford PQ, em cũng đã từng bực mình, từng lên tiếng. Quyết định cuối cùng là chuyển, chuyển .......sang Ford BT.

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
tao0acc nói:
Chuẩn bị bác Xe đạp lại vào xin lỗi, và hứa... :D

Quan trọng:
<span style=""color: #ff0000;"">E hỏi bài phản ánh về dịch vụ Sài Gòn Ford lần trước các bác Mod xóa đâu mất rồi, thế là ko được nhé! Yêu cầu ban quản trị phải giải thích thỏa đáng!</span>

Link seach google đây các bác, còn history thôi, còn topic các bác ấy xóa rồi, ko lẽ ban quản trị là người của sài gòn ford thì muốn xóa là xóa như vậy sao! Các bác rút kinh nghiệm e, <span style=""color: #0000ff;"">nên post thêm 1 bản copy bên những diễn đàn khác!</span> Vì những topic phản ánh xấu về Sài Gòn Ford sẽ bị xóa như trường hợp của e.

[style="color: #000000;"]http://www.google.com.vn/#hl=vi&sclient=psy-ab&q=City+Ford%2C+Sai+Gon+Ford%2C+Western+Ford-+nh%E1%BA%ADt+k%C3%BD+h%C3%B4m+nay+c%E1%BB%A7a+e...&oq=City+Ford%2C+Sai+Gon+Ford%2C+Western+Ford-+nh%E1%BA%ADt+k%C3%BD+h%C3%B4m+nay+c%E1%BB%A7a+e...&aq=f&aqi=&aql=&gs_l=serp.3...5.2699.1.3875.1.1.0.0.0.0.104.104.0j1.1.0...0.0.DJ1rAXk6Fsc&pbx=1&bav=on.2,or.r_gc.r_pw.r_qf.,cf.osb&fp=6909ce22a1ef208e&biw=1138&bih=535
[/style]

P.S: E ko biết là ngoài bác Xe đạp và bác Petrol thì còn ai được quyền xóa topic trong box này ko, nhưng các bác đừng trả lời là ko biết gì hết nhé! Hãy tôn trọng thành viên của diễn đàn và những topic của họ!
Dù đó là hành vi mờ ám và thật sự đáng xấu hổ, nhưng hãy dám làm dám chịu vì e nghĩ các bác cũng là đàn ông.

ủa có chuyện này nữa hả bác,1 hành động đáng xấu hổ.ban quản trị phải xét tư cách mấy bác làm điều hành box ford thì ko làm nhân viên hãng ford mới công minh đc.vậy e nghĩ chuyển họ wa box toy là tốt nhất

Hạng D
2/3/12
1.430
88.326
113
38
kts.hai nói:
Về Ford PQ, em cũng đã từng bực mình, từng lên tiếng. Quyết định cuối cùng là chuyển, chuyển .......sang Ford BT.
Nhận xét của bác về dịch vụ của BT Ford?

Hạng B2
21/9/11
304
105
43
Thông nói:
hình như cũng có giống nhau về việc đấy bác
Hình như là sao bác? tức là bác chưa tới chỉ nghe nói thôi hay đã tới rồi và thấy như nhau?
Riêng em thì chưa từng bảo dưỡng ở Phổ Quang, chỉ đến Cao Thắng và Bến Thành Ford thì thấy BTF thân thiện hơn, tạo cảm giác hài lòng hơn!

Hạng F
8/8/06
6.455
21.304
113
40
Em nghĩ bác chủ thớt phản ánh trực tiếp với em qua email bác nhé [email protected]
SGF mở ra hay bát cứ đại lý nào chẳng ai mog muốn phục vụ kém cho khách hàng cả, quan trọng là con người, nếu anh ko phuc tốt thì chính anh đã tự đao thải ra khỏi hệ thống của mình. Điều quan trọng là khách hàng phản ánh nhưng thiếu thông tin nên bản thân sgf cũng ko xử lý dứt điểm về nhân sự
Một lần nữa, em rất mong sự phản ánh chi tiết từ bác chủ thớt.
@all: Như em đã nói, một ngày xuởng dịch vụ đón tiếp khôg dưới 80 lượt khách đến bảo dưỡng, nếu có sơ xuất xảy ra là điều khó tránh khỏi, cái mong muốn của sgf là khi có vấn đề xảy ra rất mong nhận được đóng góp kiệp thời từ khách hàng qua số hotline trong xuởng, thậm chí đến tổng giám đốc, đảm bảo là vấn đề trên sẽ giải quyết mau chóng đến khi nào khách hàng hài lòng.

Hạng D
11/7/11
1.351
477
83
44
Em nghĩ lắp camera giám sát 24/24 chẳng tốn bao nhiêu. Bị complain thời điểm nào tua video lại thời điểm đó là lòi ra tuốt. Quan trọng có dám thẳng tay mà làm hay ko thôi, hay lại sợ trảm nhiều thì ko còn ai làm cho mình (sai lầm)
Em thì em đau dùm Xe dap vì phải đứng ra gánh dùm những thứ ko phải mình làm & ko phải trách nhiệm của mình. Bác ấy bên SALES mà.

Tập Lái
26/4/12
37
1
8
Bác Xe Đẹp lên rồi kìa
Em mới mua xe ở SG Ford được mấy ngày, hy vọng là sau này có đi sửa chữa hoặc bảo hành thì không bị hành như vậy ! He he

Status
Không mở trả lời sau này.