Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
1/5/08
151
0
16
56
RE: BẦU CHỌN HỘI TRƯỞNG SFC! Mời mọi người tham gia!!!

Em cũng xin làm cái trách nhiệm và cũng là quyền lợi của Mình ạ:
1.kienvang
2.Hunguyen123
3.Mrpinocio
4.Chevol

Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53

1.kienvang
2.Hunguyen123
3.Mrpinocio
4.Chevol

Nhưng theo ý kiến riêng em: hội SF vừa qua t/chức chưa chuyên nghiệp lắm. Nhất là về tài chính. Hy vong nội các mới sẽ cải tổ lại. Chơi cũng phải đúng cách, kể cả ít chi phí nhất.

Tập Lái
31/8/07
36
0
0

1. Kienvang
2. Chevol
2. Pinocio
3. Hunguyen123

Hạng B2
1/5/08
151
0
16
56

Trích đoạn: caisua

Em xin góp 1 quả ý kiến nhỏ hơn con kiến:
Ở cơ quan em, mỗi lần bầu chọn ai vào trò gì đều có khoản mục tiểu sử tóm tắt, bản tự thuật nữa (mà hầu như là biết nhau cả). SFC nhà mình có tới gần 200 mống (trước 16/5 đủ quyền buôn bán, nhận quà tranh cử), biết rõ cả 4 cụ trên em nghĩ không quá 50 bác. Hơn trăm bác còn lại nát óc chắc cũng lại nghĩ đến xếp theo alphabet thì loãng mất 50 phiếu ngon.
Em nói thế này kiểu gì các cụ, các bác cũng mắng em ko chịu offline hoặc "về cơ quan chú mà bầu bán" nhưng hôm 11/5 rồi em qua 2F thấy rợn tóc gáy (pha chút tự hào) vì còn khiếp hơn mấy lần cảng nội địa của HMV ở Bắc Giang (vừa làm bát bún ốc) nên tính nhút nhát lại nổi lên, để lần sau vậy :)
Thế nên nếu các bác có chút túm tắt gì đó về các cụ, em nghĩ cứ liều lĩnh đưa lên được không.
Bác cứ lọ mọ đọc hết các bài trên OS là cũng có vốn kha khá để bầu rồi mừ ( Em cũng thế đâu biết hết các Bác tranh cử.phải tự tìm hiểu thôi!:D:D:D)

Hạng B2
12/9/04
219
32
28

1. Kienvang
2. Hunguyen123
3. Mrpinocio
4. Chevol

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Bác NK03 nói vậy rồi thì em bầu:
1.kienvang
2.chevol
3.Mrpinocio
4.hunguyen123

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: NamKhanh03

@all: SFC lúc đầu chỉ là mô hình HTX được thành lập tự phát trên cơ sở những AE làm "chuột bạch" đầu tiên khi mua STF mong muốn được cùng nhau chia xẻ những đam mê khi cùng "thí nghiệm" sử dụng xe Hàn. Kết quả "thí nghiệm" thành công ngoài mong đợi, thể hiện ở số lượng STF được bán ra và nhất là số thành viên SFC ngày càng lớn mạnh. Với mong muốn uy trì được tiêu chí 'ăn chơi có tổ chức" của HTX STF ban đầu, việc nâng cấp thành SFC là cần thiết và điều này cần tổ chức lại SFC cho phù hợp với quy mô hiện nay để SFC ngày càng lớn mạnh, đáp ứng được mong mỏi của AE và các quy định của OS.
Ban chủ nhiệm HTX trận thành cảm ơn sự ủng hộ và tham gia nhiệt tình của AE trong thời gian qua.
Vụ đơn từ xin cho miễn nhé, vì khi thành lập "tự phát" có đăng ký theo "quy định" của pháp luật đâu. AE một nhà vui là chính và tuân thủ các quy định của Hội.:)
Đúng như lời bác "cựu " chủ tịch HTX NamKhanh03 ...:D:D đã phát biểu , tiêu chí ban đầu của SFC chỉ là 1 nhóm những anh em cùng tham gia OS có ý định mua SF ( Duy nhất bác NK03 có xe rồi ) muốn giao lưu với nhau để có hiểu biết tốt hơn về SF trước khi quyết định xuống tiền .. vì lúc đó gần như không có thông tin gì TT oto Việt Nam . Lúc đó trên OS còn không có box Hyundai mà chỉ có KIA , em cũng có tý tự hào là người đầu tiên đề xuất với các Mod lập ra box này chủ yếu là vì đang máu SF....:D:D
Nói thế để đề nghị các bác vố tay cám ơn bác NK03 và 1 số bác khác...
đã có công khai sinh ra SFC , dù lúc ban đầu chỉ có 2 xe SF đi off cho đến bây giờ và cả sau này có đến hàng chục hay hàng trăm SF ... tiêu chí SFC đơn giản vẫn chỉ là 1 hội ăn chơi có tổ chức của tất cả các bác có chung 1 sở thích chơi xe Hyundai SANTAFE ..
Chúc cho tân hội trưởng và toàn bộ SFC ngày càng phát triển ..

Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội

1.kienvang
2.chevol
3.Mrpinocio
4.hunguyen123

Bầu xong các bác trong ban chấp hành phải tổ chức lễ ra mắt cho đàng hoàng đấy nhé !

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46

1. Kienvang
2. Chevol
3. Mrpinocio
4. Hunguyen123

Chúc đại hội thành công và ra mắt ...hoành tráng :D:D

CUA confirmed
Hạng B2
29/5/07
129
18
18

1. Kienvang
2. Chevol
3. Mrpinocio
4. Hunguyen123

Status
Không mở trả lời sau này.