Hạng F
8/8/06
6.456
21.425
113
40
Khi nào đúng đẳng ở biệt thự thì không quan tâm biệt thự tăng giá hay không, ở cho sướng. Giá căn biệt thự chỉ bằng 1/10 tài sản. Còn lăn tăn bỏ tiền vào nhà phố cho thuê thay vì ở biệt thự thì không đủ tầm ở biệt thự rồi
Xưa em cũng nghỉ vậy á bác, nhưng thấy người càng giàu họ tính toán ko sai tẹo nào đâu
1tr usd căn bé nhất 12x m2 là thông tin em có được, mà còn có chênh nữa, em cũng đợi đạp giá thôi... :D:D
chứ 18 tỷ thì cũng nghiêm túc đi coi rồi....
Bác xem trực tiếp đi, có giá dưới 20 đó, miễn sao bác đừng chọn đường 32m là được :D

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.613
113
www.phindeli.com
Phù hợp qui hoạch thì chuyển được mà anh, chắc chưa muốn chuyển thôi.
Biệt thự vườn bị khống chế mật độ xd và tầng cao hoặc khống chế ko cho tách thửa nhỏ chứ thường vẫn cho chuyển thổ full.
Khống chế tầng cao, không cho tách thửa ... Thì lên thổ làm gì cho tốn tiền?

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.613
113
www.phindeli.com
View attachment 2145558
Vậy cái này anh đánh giá sao anh ơi?
Em ko hiểu sao nó cao quá. Chắc chưa đủ tầm để nghĩ đến giá này để ở và ngắm máy bay :D

Giá không hiểu nổi thật

Mà hông bít giá này có ai mua hôn?

Mình đoán VP city chỉ bán chạy lúc giá còn vài chục trẹo, tăng lên khoảng 100tr.

Chờ bạn @Wuyến cho ý kiến

Hạng B2
23/4/11
258
1.336
93
1tr usd căn bé nhất 12x m2 là thông tin em có được, mà còn có chênh nữa, em cũng đợi đạp giá thôi... :D:D
chứ 18 tỷ thì cũng nghiêm túc đi coi rồi....

Theo em là cái chổ này tao lao bí đao. Kêu cái giá 18 tỷ lúc đụng vô thì nẩy lên 23-25 tỷ, làm như tiền là giấy?
Cái sàn phân phối cũng rất tào lao, giá thì lên lên xuống xuống chóng cả mặt mà chả biết công trình có xong không, khi xong thì như thế nào?

Tốt nhất là đợi xong xuôi hết rồi hẵng tính, 3 năm tới chắc cũng tầm tiền đó mà bức tranh nó rõ ràng hơn.

Hạng D
23/5/12
1.942
77.820
113
Xưa em cũng nghỉ vậy á bác, nhưng thấy người càng giàu họ tính toán ko sai tẹo nào đâu
Cái này thì bác không nên quy nạp chung nhé. Tùy vô nghề nghiệp tuy nhiên nếu bác giàu có cỡ nào thì giờ không mấy người ở Lữ Gia nữa trừ phi bác hoạt động trong lĩnh vực VLXD.
Cánh Biên Hòa nhiều người giờ ráng làm hàng xóm với WWuyến ... vì gì thì bác rõ mà.

• Like
Reactions: Xe dap