Hạng D
15/2/12
2.421
4.781
113
Chỗ đậu xe thu phí có chữ P mà bác :(
Bác đậu trước phòng Nha? Thường đậu xe ở đây thì tài phải ngồi gần đó vì một số như phòng nha có chiếc Lexus, Phòng bán vé máy bay... có xe hay ra vô nên bảo vệ hơi khó chịu. Nếu Bác đậu lâu thì kiếm chỗ có gốc cây là OK.

Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
Bác đậu trước phòng Nha? Thường đậu xe ở đây thì tài phải ngồi gần đó vì một số như phòng nha có chiếc Lexus, Phòng bán vé máy bay... có xe hay ra vô nên bảo vệ hơi khó chịu. Nếu Bác đậu lâu thì kiếm chỗ có gốc cây là OK.
Phòng nha là ngay góc ĐBP quẹo zô đậu đó em chưa bị sao cả. Chỗ hôm trước bị là ở TQThao ngay Ng đình chiểu quẹo zô ạ

4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
Chuyện thường ngày ở xứ văn minh, nguười với người sống để trên nhau...
Nhưng dù sao, cũng nên mua 1 cái bơm điện để sẵn trên xe, dành khi hữu sự đường vắng...

Hạng D
24/7/12
4.196
13.607
113
thế thì em hên hơn bác chủ, cũng vài lần đậu ở TQT-VVT để măm hủ tíu nam vang trên VVT mà chưa bị chơi đểu, phải để ý thui

Hạng D
15/2/12
2.421
4.781
113
Phòng nha là ngay góc ĐBP quẹo zô đậu đó em chưa bị sao cả. Chỗ hôm trước bị là ở TQThao ngay Ng đình chiểu quẹo zô ạ
Ngay góc này chỉ đậu được 1 ô đầu tiên, ô thứ 2 là ngay cty hay có xe ra vô.

Hạng D
25/6/09
1.671
10.507
113
Bác chủ thớt chắc đậu đối diện Nhà trẻ thành phố??? Văn phòng em ở đây, em có thể nói là chắc bác bị xui, gặp thằng nghịch dại thôi. Xe em đậu cả ngày đâu sao. Khu này phần lớn là xe của văn phòng đậu cả ngày, thỉnh thoảng đi tý lại về. Thu phí thì cả ngày chạy qua 1 lần. Nhìn chung khu này đậu ổn mà bác.

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.611
113
Sài Gòn - HCM
Nhiều khi bị chơi đểu là mấy thằng tài xế mất dậy.
Tui bị 1 lần, đậu đúng chỗ của cái thằng lái xe của Cty kia vẫn đậu. Nghe nói là nó mua chỗ đậu để đưa đón Sếp của nó, khi mình đậu thì nó phải đi chỗ khác kiếm chỗ đậu nên cay cú.
Lúc họp xong, ra thì bị xì 2 bánh. Mất luôn 4 cái chụp van bằng inox đi theo bộ cảm biến áp suất lốp
Tức quá, ngày sau tui quay lại cùng với 2 thằng NV. Kêu nó ra nói nhỏ rằng : Trả tao ngay mấy cái đầu van thì mọi chuyện êm, bằng không tao sẽ vặt tai mày đúng 4 lần và tao sẽ cho mày nguyên 1 bịch sơn lên xe để mày nhớ cái thói mất dậy của mày.
Thằng kia xanh mặt, mở cửa xe lấy đúng 4 cái đầu van.

Hạng C
6/9/10
887
434
63
35
TP HCM
Nhiều khi bị chơi đểu là mấy thằng tài xế mất dậy.
Tui bị 1 lần, đậu đúng chỗ của cái thằng lái xe của Cty kia vẫn đậu. Nghe nói là nó mua chỗ đậu để đưa đón Sếp của nó, khi mình đậu thì nó phải đi chỗ khác kiếm chỗ đậu nên cay cú.
Lúc họp xong, ra thì bị xì 2 bánh. Mất luôn 4 cái chụp van bằng inox đi theo bộ cảm biến áp suất lốp
Tức quá, ngày sau tui quay lại cùng với 2 thằng NV. Kêu nó ra nói nhỏ rằng : Trả tao ngay mấy cái đầu van thì mọi chuyện êm, bằng không tao sẽ vặt tai mày đúng 4 lần và tao sẽ cho mày nguyên 1 bịch sơn lên xe để mày nhớ cái thói mất dậy của mày.
Thằng kia xanh mặt, mở cửa xe lấy đúng 4 cái đầu van.
bác quá dũng hãn. (y)