Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
Nhiều khi bị chơi đểu là mấy thằng tài xế mất dậy.
Tui bị 1 lần, đậu đúng chỗ của cái thằng lái xe của Cty kia vẫn đậu. Nghe nói là nó mua chỗ đậu để đưa đón Sếp của nó, khi mình đậu thì nó phải đi chỗ khác kiếm chỗ đậu nên cay cú.
Lúc họp xong, ra thì bị xì 2 bánh. Mất luôn 4 cái chụp van bằng inox đi theo bộ cảm biến áp suất lốp
Tức quá, ngày sau tui quay lại cùng với 2 thằng NV. Kêu nó ra nói nhỏ rằng : Trả tao ngay mấy cái đầu van thì mọi chuyện êm, bằng không tao sẽ vặt tai mày đúng 4 lần và tao sẽ cho mày nguyên 1 bịch sơn lên xe để mày nhớ cái thói mất dậy của mày.
Thằng kia xanh mặt, mở cửa xe lấy đúng 4 cái đầu van.
ặc dã man quá. Sao bác mò ra đuowjc thủ phạm. Em lại có mỗi mình chiến kiểu gì bây giờ :((

Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
Bác chủ thớt chắc đậu đối diện Nhà trẻ thành phố??? Văn phòng em ở đây, em có thể nói là chắc bác bị xui, gặp thằng nghịch dại thôi. Xe em đậu cả ngày đâu sao. Khu này phần lớn là xe của văn phòng đậu cả ngày, thỉnh thoảng đi tý lại về. Thu phí thì cả ngày chạy qua 1 lần. Nhìn chung khu này đậu ổn mà bác.
Đúng rồi bác, đợt trước đậu bên hông lãnh sự quán Nhật ko sao, hôm trước hết chỗ mò ra đo đau dinh chấu luôn :((

Hạng D
4/6/10
1.731
2.485
113
Xịt lốp còn đỡ đó bác, em còn bị thằng mất dạy nào đó cà trầy cửa và nắp capo mấy tuần trước.

Tập Lái
4/3/14
13
2
3
Tp HCM
ôi đúng là ý thức người VN
mà cũng tội, ở nước phát triển xe rẻ bèo so với thu nhập, chỗ đậu rộng thênh thang, nên mấy chuyện tị nạnh nhau thế này hoặc chôm vặt đồ xe otô thường ko có (ko tính siêu xe nhá)
nghĩ mà đắng lòng cho nước mình quá

Hạng D
29/4/09
2.486
1.767
113
Xe cũ của e tùng bị 1 lần rùi, bọn nó ác lắm, e đậu chổ có thu phí,chút ra thấy xe trầy te le 1 bên, e hỏi bà bán nước thì họ nói thấy có người lau xe của e, theo e thấy dấu trầy thì tụi này nó lấy cái khăn có cát rùi lau lên sơn xe. E đậu ở parkson q5

Hạng D
29/4/09
2.486
1.767
113
Xịt lốp còn đỡ đó bác, em còn bị thằng mất dạy nào đó cà trầy cửa và nắp capo mấy tuần trước.
Cái trò này dạo này e thấy khá phổ biến đó bác. Các bác đậu xe chổ trả phí nhà nước nên cẩn thận nhé

Hạng D
4/6/10
1.731
2.485
113
Ở Trần Quốc Thảo luôn hả bác?

Ở chỗ khác bác ui. Bây giờ nhiều người bị stress quá nên rất dễ có hành động như vậy. Hễ động chạm quyền lợi hay chỉ là chiếm chỗ để xe mà họ từng hay đỗ là họ sẵn sàng có hành động phá hoại liền.

Vụ xì bánh xe là nhẹ, bác sắm cái bơm điện là yên tâm.

o0o confirmed
Hạng C
5/6/10
807
119
43
34
HCM
Xe cũ của e tùng bị 1 lần rùi, bọn nó ác lắm, e đậu chổ có thu phí,chút ra thấy xe trầy te le 1 bên, e hỏi bà bán nước thì họ nói thấy có người lau xe của e, theo e thấy dấu trầy thì tụi này nó lấy cái khăn có cát rùi lau lên sơn xe. E đậu ở parkson q5
mất dạy nhỉ...