Hạng B2
20/2/11
141
96
28
có xe mà đi không yên tâm ức chế thật... Nguyên nhân sâu xa là do ong Qh nhà mình, tp có xíu mà 13-15 triệu dân. Về tỉnh ở thôi

Bác về rủ em với. mà phải về Tây Nguyên hay Tây bắc nhé, chứ ở lòng vòng đây cũng vậy hè...hehehe...

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Bác về rủ em với. mà phải về Tây Nguyên hay Tây bắc nhé, chứ ở lòng vòng đây cũng vậy hè...hehehe...
Về đó ở luôn chứ đừng đi lên SG hay HN, kẹt đi ko được mà bọn xxx nó rình bảng số tỉnh lẽ nó thổi đấy!

Hạng F
18/9/10
7.496
2.405
113
54
Sài gòn
Mà công nhận nhiều bác gan that, đậu xe cả ngày ở đó không ai trông. Em chả dám

• Like
Reactions: u 11
Hạng B2
20/2/11
141
96
28
Mà công nhận nhiều bác gan that, đậu xe cả ngày ở đó không ai trông. Em chả dám
Tại vợ 2 của Bác xịn quá không dám bỏ cả ngày là đúng rồi, của em cùi bắp, có lần 1 em đi ngang qua nhìn nhìn rồi chửi thề "đm, xe gì ..éo có gì để vặt" hehe...cùi bắp cũng có cái sướng của nó bác ạ.

Hạng B1
22/6/13
68
26
18
Mấy bác cho hỏi việc đỗ xe trên lề đường Trần Quốc Thảo ngay trước trường mẫu giáo thì có sao không ạ. Hằng ngày vẫn thấy nhiều xe đỗ ở đây nhưng không thấy ai đến thu phí. Có ai ghen ăn tức ở phá xe hay co vi phạm gì không?

Hạng D
25/6/09
1.671
10.507
113
Mấy bác cho hỏi việc đỗ xe trên lề đường Trần Quốc Thảo ngay trước trường mẫu giáo thì có sao không ạ. Hằng ngày vẫn thấy nhiều xe đỗ ở đây nhưng không thấy ai đến thu phí. Có ai ghen ăn tức ở phá xe hay co vi phạm gì không?
Văn phòng em ở đấy nên em gửi bác tý thông tin. Bác có thể đậu cả ngày mà không vấn đề gì. Thu phí thì có, nhưng hên xui, nếu lúc mấy em chạy đi thu phí mà bác ngồi trong xe thì cho xin 5k, còn không thì thôi. Nhìn chung, khúc này đậu xe rất lành, vì tài xế ngồi quanh đấy cả ngày.

Hạng B2
6/8/12
195
145
43
32
Bác mua cái bơm điện để trong xe, cắm vào ổ mồi thuốc bơm cho khoẻ.
Trường hợp k có bơm điện, xe bị xì sao chạy tới chỗ nào bơm bác, xe gắn máy còn đẩy, ô tô mà đẩy thì sao a

Hạng B2
27/10/12
205
272
78
Trường hợp k có bơm điện, xe bị xì sao chạy tới chỗ nào bơm bác, xe gắn máy còn đẩy, ô tô mà đẩy thì sao a

Chính vì thế nên em mới khuyên bác chủ sắm sẵn cái bơm điện để trong xe. Bác lại đặt trường hợp không có bơm điện!?

• Like
Reactions: Duy vespa
Hạng B1
22/6/13
68
26
18
Văn phòng em ở đấy nên em gửi bác tý thông tin. Bác có thể đậu cả ngày mà không vấn đề gì. Thu phí thì có, nhưng hên xui, nếu lúc mấy em chạy đi thu phí mà bác ngồi trong xe thì cho xin 5k, còn không thì thôi. Nhìn chung, khúc này đậu xe rất lành, vì tài xế ngồi quanh đấy cả ngày.
Cám ơn bác Taylaihanoi rất nhiều. Vậy là em yên tâm rồi. Chúc bác một ngày mới an lành

Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
Chính vì tài xế ngồi cả ngày ở đó em nghĩ có vụ tranh chỗ đỗ nên chơi xì lốp nhau đó haizz