• Total voters
    18
Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
hp650028 nói:
em bình chon bác Hongha vì tính chiến đấu dám chụp mẫu đêm trong khi bi áp lực từ nhiều phía, từ gấu rồi từ quản lý của mẫu nữa chứ, vote bác Hongha đê
Hp650028 giải trình cái vụ độ logo này cái. Nếu đã làm xong, đề nghị đ.c tổ chức buổi báo cáo đề tài khoa học "Nâng đời Cap lên SF, Chevrolet lên Hyundai" để anh em xét duyệt vào hội SFC khẩn trương nhé!

Hạng B1
8/5/07
66
0
6
50
Ha Noi
Vote HongHa vì ảnh chụp theo hướng có chủ đề, ko đơn giản mang tính thời sự.
Bác Kiến cần có cả mục bình chọn cho mẫu. Nếu có bình chọn mẫu thì em xin bình chọn Cucgach, người đàn ông có thân hình lý tưởng và có nhiều bí ẩn, đặc biệt có cái j đó ẩn giấu sau chiếc quần dài ^_^

Hạng B2
30/9/07
422
2
16
Kienvang nói:
Hp650028 giải trình cái vụ độ logo này cái. Nếu đã làm xong, đề nghị đ.c tổ chức buổi báo cáo đề tài khoa học "Nâng đời Cap lên SF, Chevrolet lên Hyundai" để anh em xét duyệt vào hội SFC khẩn trương nhé!

Bác thấy đấy độ toàn tập nhé, hihi, ko những chỉ xe tăng mà cả quần sóc đến dép tông cũng Hyundai kia, ghê ko ạ

Hạng C
8/7/08
692
1
0
Em có ý kiến nhỏ xíu thế này. Sao lại chỉ mỗi vụ thiên cầm????. thêm nữa bác fesantsat là cây đại thụ trong nghề nhiếp ảnh rồi do vậy em đề nghị loại bác ấy đầu tiên và loại từ xa ạ, đứng ngoài bình bầu, nhận xét đại khái là làm giám khảo. Hồng hà- chuyên gia chụp mẫu - hai tay hai súng cái này anh em ko theo được. cả hai bác thành lập hội đồng riêng và đưa ra các tiêu chí bình bầu.
Em xin hết .

Last edited by a moderator:
Hạng C
24/2/09
785
1
16
Hà Nội
hp650028 nói:
Kienvang nói:

Bác thấy đấy độ toàn tập nhé, hihi, ko những chỉ xe tăng mà cả quần sóc đến dép tông cũng Hyundai kia, ghê ko ạ

Vừa chạy qua chợ giời mua được cái kính lúp để soi bộ nắp của may ơ xe của Hp650028 Vẫn thấy còn lô gô của Cap. chủân nhưng vẫn chưa chỉnh.

Hạng B1
8/5/07
66
0
6
50
Ha Noi
Kienvang nói:
hp650028 nói:
em bình chon bác Hongha vì tính chiến đấu dám chụp mẫu đêm trong khi bi áp lực từ nhiều phía, từ gấu rồi từ quản lý của mẫu nữa chứ, vote bác Hongha đê

Tiện công bác làm cái logo lên bắp tay cho nó máu, đảm bảo Chủ tịch Hyundai sẽ sang VN để làm bữa off với SFC cũng nên ấy chứ ^_^

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
cục gạch nói:
Bác xichlo....ơi Chủ nhật này bác có đi xem đất cùng anh em ko?

Chủ nhật thì rủ nhau đi xem 1 mình nhé, anh em đi từ thứ 7 rồi.

Hạng B1
8/5/07
66
0
6
50
Ha Noi
son2 nói:
cục gạch nói:
Bác xichlo....ơi Chủ nhật này bác có đi xem đất cùng anh em ko?

Chủ nhật thì rủ nhau đi xem 1 mình nhé, anh em đi từ thứ 7 rồi.

Bác Cục gạch định chơi em đây mà, keke. Nhưng em chỉ vào đội "xem" chứ ko ở đội "mua" có được ko? Các bác đồng ý thì em còn lên kế hoạch "đổ mật" vào tai gấu nhé