• Total voters
    18
Hạng C
24/2/09
785
1
16
Hà Nội
Bác Trường ptcl đã cho lịch như vậy ae sẽ chuẩn bị thôi. Bác đừng để ae uống bia hụt như vụ khẩu thần công 12 năm tuổi bác nhé..hề hề...

Chi hội phó SFC
truongptcl nói:
Ui, em vừa đi ctác viề may quá hết hạn rùi mà vẫn được vote một cái mặc dù số phận đã an bài ke ke. Chúc mừng bác Fesantasat. Chắc hẳn vụ hai đôi dép của bác chiếm được nòng tin của pà con roài :)

Hay thế này cho trọn tình trọn nghĩa và để xám hối vụ lạm dụng VISA làm của riêng, em xin đăng cai luôn vụ lễ trao giải nhể. Nếu các bác cho phép, xin mời cả nhà có mẹt tại bia hơi Láng Hạ vào trưa Chjủ nhật ngày 31/05/2009 (vì cuối tuần tới iem nại đi nữa roài).

Bác ơi 31 - 5 off tại trang trại dê phủ lý rồi

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội
Theo em không nên hoãn cái sự sung sướng này lại , đề nghị bác Hải và Trường tổng thầu nàm nuôn cuối tuần này đê ..
Em tạm lên cái Schedule thế này nhé :
Date : Sat 23th 2009
Time : 11h. am
Add : Linh Chi
Deatail : Anh em SFC có mặt xin mời mang vợ 2 sang Song Long kì cọ , còn các bác tài lên nhậu . Kinh phí do quốc vương Hải santasat và Trườngptcl tài trợ ...:D:D

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội
Hic. Em đã bá cáo các pac rùi nà cuối tuần này em đi ctac mất zùi nên phải hẹn các bác tuần tiếp theo. Nếu 31/5 trùng vào vụ Phủ Lý hay em xin chuyển sang thứ 7 ngày 30/5? tự nhiên gộp hai làm một mất đi một cơ hội uống....coca của em :)

Các bác cho ý kiến TRƯA THỨ 7 NGÀY 30/5/2009 TRAO GIẢI "DÉP XỐP" (đôi dép xốp quay ra, đôi dép nhựa quay vào của Bác Sỹ SFC) CHO BÁC FÊ SĂN SẮT

Songthu: Nhất định bác không được vắng mẹt đâu đấy.

Hạng D
19/9/08
1.277
4
38
www.otosaigon.com
Xin lỗi các bác đầu tuần nhiều việc quá chưa lên được lịch, Weeken tuần này bác Truongptct bận nên có thể sắp xếp vào một buổi chiều từ chiều nay đến chiều thứ sáu được không. Các bác cho ý kiến nhé.

Hạng D
19/9/08
1.277
4
38
www.otosaigon.com
HOT.... HOT...HOT
Được sự nhất trí, ủng hộ của bác Chủ tịch Kiến vàng. Trân trọng kính mời các bác tham gia dự lễ trao "RẢI THƯỞNG" Tay máy vàng (DÉP XỐP) tại Linh Chi. Thời gian 11h30' Hôm nay, ngày 19/5/2009.
Bác Trường Không được vắng mặt đâu nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/5/06
2.453
343
103
Fesantasat nói:
HOT.... HOT...HOT
Được sự nhất trí, ủng hộ của bác Chủ tịch Kiến vàng. Trân trọng kính mời các bác tham gia dự lễ trao "RẢI THƯỞNG" Tay máy vàng (DÉP XỐP) tại Linh Chi. Thời gian 11h30' Hôm nay, ngày 19/5/2009.
mừng SN Bác Hồ
Mừng người rinh giải nha :D:D:D:D

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội
Đúng nà tinh thần SFC. Em nhận thông báo lúc 10am của bác Fê săn sắt lúc 10am. Lúc đó có cái hẹn ăn trưa mà thế nào loay xoay hủy luôn mới máu. Ọp ẹp xong thấy....chả ân hận gì he he. chết chết hư quá mất roài :)