• Total voters
    18
Chi hội phó SFC
XichloBMW nói:
son2 nói:
cục gạch nói:
Bác xichlo....ơi Chủ nhật này bác có đi xem đất cùng anh em ko?

Chủ nhật thì rủ nhau đi xem 1 mình nhé, anh em đi từ thứ 7 rồi.

Bác Cục gạch định chơi em đây mà, keke. Nhưng em chỉ vào đội "xem" chứ ko ở đội "mua" có được ko? Các bác đồng ý thì em còn lên kế hoạch "đổ mật" vào tai gấu nhé
Thôi bác ở nhà làm tròn bổn phận của một người chồng ngoan , hiền , luôn nghe lời vợ , đi với mấy anh em SFC hay có bệnh vui đâu chầu đấy , sẽ tổn hại đến vợ cả bác đó .

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
TÔM nói:
Kienvang nói:
TÔM nói:
Tôi có ảnh nhưng sao ko có tên tôi hả bác Kiến ơi ??? :((

Chắc là vì đ.c hôm qua đòi hạ bệ chủ tịch nên mới bị hiện tượng đó. Ấn F5 đi nhé ;)))

Đã thế lần này hạ thật :)

Tiêu chuẩn bình chọn là phải chụp bằng hàng khủng, bác cất hàng khủng ở nhà rồi chụp bằng bánh xà phòng thì khó giật giải lắm bác ơi

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Thay mặt cho ban giám khảo (thành viên OS), tôi xin long trọng tuyên bố bác Fesantasat đã đoạt giải Tay máy vàng Thiên Cầm 2009. Đề nghị bác mở tiệc đón mừng phần thưởng này trong thời gian sớm nhất ;))))
Bác Hongha lâu nay đã chứng tỏ sự tiến bộ không ngừng về kỹ năng chụp ảnh, nhưng trong thời gian qua, chắc là mãi chụp ảnh mẫu quá nên có đôi chút sa sút trong vụ Thiên Cầm, mong bác tiếp tục phấn đấu đoạt giải trong thời gian tới.
Các bác còn lại chắc là được sự động viên của mọi người cho những cuộc thi sắp tới ;))))!

Hạng D
9/5/06
2.453
343
103
chúc mừng Bác Fesantasat nha, rửa ở HN nhớ chừa chút đình cho AE SG nha

Hạng D
19/9/08
1.277
4
38
www.otosaigon.com
Hehehe, Hahaha kỳ này trúng giải thưởng lớn của SFC do Bác Truongptcl tài trợ phải tổ chức tiệc thật ... to mới được. Mời các bác tham dự trong thời gian gần nhất nhé. Địa điểm: Linh chi, Thời gian: Chưa fix được, Xin chờ ... trong giây lát nhé.

Hạng D
8/7/08
2.698
41
48
Kienvang nói:
Thay mặt cho ban giám khảo (thành viên OS), tôi xin long trọng tuyên bố bác Fesantasat đã đoạt giải Tay máy vàng Thiên Cầm 2009. Đề nghị bác mở tiệc đón mừng phần thưởng này trong thời gian sớm nhất ;))))
Bác Hongha lâu nay đã chứng tỏ sự tiến bộ không ngừng về kỹ năng chụp ảnh, nhưng trong thời gian qua, chắc là mãi chụp ảnh mẫu quá nên có đôi chút sa sút trong vụ Thiên Cầm, mong bác tiếp tục phấn đấu đoạt giải trong thời gian tới.
Các bác còn lại chắc là được sự động viên của mọi người cho những cuộc thi sắp tới ;))))!

Đúng rồi ạ, thời gian đầu em đang tập trung chụp theo chủ đề phong cảnh và một vài chủ đề khác, sau các em mẫu toàn nhờ chụp, các em ý đã có nhời mà không chụp thì ... tiếc
.
Chúc mừng bác Hải

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi
chúc mừng bác Hải, em nghe thấy bảo tiệc còn to hơn giải thưởng cơ đấy:D:D:D:D

Hạng C
8/7/08
692
1
0
Giải thưởng là gì ạ. hôm đấy em nhớ bác Trường nói nhưng nghe ko có rõ.

Hạng B2
30/9/07
422
2
16
em mừng cho bác Fesantasat vì giải thuưởng và cũng mừng cho bác HongHa vì thoát khao và vui hơn nữa là anh em sẽ ủng hộ hết mình vì có tiệc, hêhêh

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội
Ui, em vừa đi ctác viề may quá hết hạn rùi mà vẫn được vote một cái mặc dù số phận đã an bài ke ke. Chúc mừng bác Fesantasat. Chắc hẳn vụ hai đôi dép của bác chiếm được nòng tin của pà con roài :)

Hay thế này cho trọn tình trọn nghĩa và để xám hối vụ lạm dụng VISA làm của riêng, em xin đăng cai luôn vụ lễ trao giải nhể. Nếu các bác cho phép, xin mời cả nhà có mẹt tại bia hơi Láng Hạ vào trưa Chjủ nhật ngày 31/05/2009 (vì cuối tuần tới iem nại đi nữa roài).