Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Mình cũng thấy bác hangxanh comment hay kiểu trịch thượng, khoe khoang ở một số topic khác.
Mình cũng cố đọc hết cả 15 trang của topic này, thấy có người thách đấu mà bác không dám nhận, vẫn tiếp tục ngồi comment kiểu ảo tưởng sức mạnh.
haizz hơi thất vọng, anh xanh này chắc vẫn sẽ kiểu comment hết thuốc chữa. Âu cũng là xã hội nhiều loại người, anh xanh chính thức mình liệt anh vào hạng chập chập :)

Hạng D
14/8/15
1.568
23.909
113
cám ơn bác đã nhận lời! Hẹn con Camry 2.5 của bác. Em sẽ mang 2 con 2.0 lít turbo series 3 và 5 nguyên bản. Bác thích test với con nào em chiều.
Như yc bác: hẹn bác chủ nhật 24/04/2016 (sau lễ vua Hùng). 9h cafe Soho Hồ bán nguyệt (để lên cao tốc cho lẹ). Kiểm tra xe xong rồi chạy nhé!
Cuối cùng CN có test gì ko mí anh ? Anh HangXanh đừng làm AE thất dọng nhoen !

Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
2.0 đó bác 305 hay 350 hp gì đó e quên rùi
bác trả lời ông đó làm gì. Bác viêt cla45 là ông ấy đã biết rồi, vì mấy trang đầu đã có người nhắc luôn rồi.
Tí nữa lại hỏi chiều cao cân nặng xe, rồi lái vấn đề đi chỗ khác ngay :)).
Đọc hết topic này ai cũng hiểu hangxanh chất gì, già rồi mà không biết đạo lý, toàn cái cùn.

Hạng D
14/8/15
1.568
23.909
113
Mình cũng thấy bác hangxanh comment hay kiểu trịch thượng, khoe khoang ở một số topic khác.
Mình cũng cố đọc hết cả 15 trang của topic này, thấy có người thách đấu mà bác không dám nhận, vẫn tiếp tục ngồi comment kiểu ảo tưởng sức mạnh.
haizz hơi thất vọng, anh xanh này chắc vẫn sẽ kiểu comment hết thuốc chữa. Âu cũng là xã hội nhiều loại người, anh xanh chính thức mình liệt anh vào hạng chập chập :)
Mình không tin, anh HangXanh chưa trả lời chắc là chưa máo thôi.
Hay vầy đi : test bắt xác luôn cho có động lực nha 2 anh ?

Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Mình không tin, anh HangXanh chưa trả lời chắc là chưa máo thôi.
Hay vầy đi : test bắt xác luôn cho có động lực nha 2 anh ?
Anh moon thách đấu cũng lâu rồi đó bác. Sau đó anh xanh còn liên tục vào comment nhưng vẫn né tránh câu hỏi Có/không .
Em nghĩ là anh xanh chỉ chém và đang cóng. Còn lại em đánh giá rất cao anh Moon, không cãi vã comment gì nhiều, chỉ sau 2-3 bài qua lại và thấy anh xanh nói quá nhàm và trịch thượng là anh Moon thách đấu luôn.
Anh xanh chắc vẫn lại bài anh già, anh hiểu hơn các chú, nên anh....chuồn :p.

Hạng D
23/11/14
1.098
1.011
113
43
Anh em cổ võ đua xe nhiều quá, coi chừng xxx canh hốt nhoe!

Em ý kiến lại là chờ cái đường đua hợp pháp hợp tiêu chuẩn ở VN xây xong hẵng chiến nha mấy anh

(Nhưng nếu mấy anh không chờ nổi, thì khi hẹn đua cho em hay với nha :D)

Hạng B2
16/4/16
110
630
93
Ếch nhái gì ko cần biết , cứ chụp hình xe anh qua box mua bán , cứ theo đúng trình tự bán xe , xem hình rồi mới biết dc , nhớ chụp luôn biển số đẹp nhe anh ... Chứ ngồi gõ bàn phím lép bép cũng như ko ah :D
anh không chấp nhoé, chủ xe muốn bán đâu là quyền của người ta, nếu đủ khả năng và muốn mua thực sự thi anh đây giới thiệu cho. Còm cuối cho con ếch ộp hạng D

• Like
Reactions: anhhai.