Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
anh không chấp nhoé, chủ xe muốn bán đâu là quyền của người ta, nếu đủ khả năng và muốn mua thực sự thi anh đây giới thiệu cho. Còm cuối cho con ếch ộp hạng D
Gõ bàn phím ko ah , ko hành động sao ? !? Vậy Ếch nhái ểnh ương ko phải chủ xe sao , thôi ngủ dưới giếng luôn đi cho khỏe nhe :D

• Like
Reactions: anhhai.
Hạng B2
8/10/15
165
78
28
32
Tặng bác Hàng Xanh xe em 320i nguyên bản chạy cao tốc LT
View attachment 455539

Bác từng chê mấy con bmw chạy kg lại con Camry của bác, nếu bác thích em chính thức mời bác đem con Camry từ 2.0, 2.5 đến 3.5 ra, em chỉ dùng 1 con đúng 2.0 series 3 nguyên bản tiếp bác!
thôi bác đừng chấp, bác đăng hình này lên liệu mấy chú áo vàng nằm vùng có nóng nguội gì được không :3dcuoi:

Hạng D
8/4/11
2.494
9.199
113
Có mổi tấm hình như thế này biết ai đâu mà nóng với nguội bác ơi!

Ngoài ra em thấy câu chuyện giữa bác Moon và bác Hangxanh chắc là có gì trước đây rồi. Nên mới bùng nổ vậy thôi.
Chứ em thấy đơn giản lúc đầu là bác Hangxanh nói là k tin bim 730i chạy lên nổi 250km/h như công bố thôi mà.
Hồi bim 7 2.0 ra em củng chẳng tin. Nhưng củng lò mò lên mạng tìm hiểu, rồi thấy có bác Kashif Rashid nào đó tống 2 lên được 229km/h thì em nghĩ mấy bác chuyên nghiệp chạy đường đua với điều kiện lý tưởng thì lên 250km/h là khả thi.

PS: em thấy chiếc Q7 2.0 mới ra mà đi 7 người + hành lý chắc xĩu luôn quá.

thôi bác đừng chấp, bác đăng hình này lên liệu mấy chú áo vàng nằm vùng có nóng nguội gì được không :3dcuoi: