Tập Lái
16/4/16
36
300
53
Ko, B3 nó nhẹ xác và bé. Con Cam to, cản gió nhiều

Hợp nhất là con cam với con B5 đừng tubo là ngang phân nhau.

Anh vẫn quên cái vấn đề chính hôm bữa anh em mình nói chuyện là B7 máy 2.0 có chạy được hay ko.
Có 250 hay ko. Hay mãi mãi chỉ là NHÀ SẢN XUẤT họ quăng Nịu đạn bà con nông dân nghèo Việt Nam?????
Ý bác là bác Moon nên mang con 520 đời tống ra chạy hả? vì hình như 520 mới bây giờ nó có tụt bô

Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
Ý bác là bác Moon nên mang con 520 đời tống ra chạy hả? vì hình như 520 mới bây giờ nó có tụt bô
Thôi trở về chủ đề trả topic cho người ta đi bác ! Vụ chạy xe test đó bên kia chính thức rút lui đi câu cá nục rồi ! :3dcuoileluoi:
Nên ko có xe nào chạy với xe nào nữa đâu !

P.s : em thấy nhiều bác toàn chém gió diễn đàn, đến khi người ta đòi thực tế im re ! Hehe.... đúng là Cờ Nờ Lờ :)

Hạng D
23/11/14
1.098
1.011
113
43
tôi đọc từ lúc topic ra. Còm về màu sắc xe 1 tí thì thấy gạ kèo.
Từ khoảnh đó đến h chưa nói gì thêm. Để xem qua lễ thế nào, cuối cùng hủy kèo.
Ai chưa biết tại sao 2 a bác này căng vậy thì do trước đây đã có chút ko hai lòng nhao rồi.
Nhưng ít ra t thấy có bác suốt ngày đi spam post ở tất cả các box. trung bình cứ 5-10phút /post mà cứ ra vẻ trịnh thượng. Là con người bận rộn, làm việc lớn, quen biết to, quan hệ rộng.

Không biết có thật sự trải đời ko nữa, mà thấy khoe khoang quá, nghĩ mấy cái thằng đi theo vuốt đuôi là nó nể nó thích mình, nhưng ko hề suy nghĩ nó đang tâng mình lên trên cao để tí mình ngã càng đau. Tội thặc:3dcuoi:
Chuẩn quá bác! Bận rộn sao có thời gian post nhiều vậy ha? Em mà rảnh là em lo g...ái g...ú trước chớ không vô OS mô!

Hạng D
14/8/15
1.568
23.909
113
tôi đọc từ lúc topic ra. Còm về màu sắc xe 1 tí thì thấy gạ kèo.
Từ khoảnh đó đến h chưa nói gì thêm. Để xem qua lễ thế nào, cuối cùng hủy kèo.
Ai chưa biết tại sao 2 a bác này căng vậy thì do trước đây đã có chút ko hai lòng nhao rồi.
Nhưng ít ra t thấy có bác suốt ngày đi spam post ở tất cả các box. trung bình cứ 5-10phút /post mà cứ ra vẻ trịnh thượng. Là con người bận rộn, làm việc lớn, quen biết to, quan hệ rộng.

Không biết có thật sự trải đời ko nữa, mà thấy khoe khoang quá, nghĩ mấy cái thằng đi theo vuốt đuôi là nó nể nó thích mình, nhưng ko hề suy nghĩ nó đang tâng mình lên trên cao để tí mình ngã càng đau. Tội thặc:3dcuoi:
images

Hạng B1
20/12/14
90
69
18
38
Mình đang dùng BIM 3, chưa dám chạy lên 150km/h bao giờ, nhưng mình cho rằng BIM 7 2.0 làm được, đơn giản bởi vì 1 thương hiệu lớn như BMW không công bố thông tin tào lao, nó đâu chỉ bán ở thị trường VN, còn bán ở thị trường nước ngoài, ở đó họ có rất nhiều điều kiện để test. Hơn nữa thông số nhà sản xuất đưa ra lúc nào cũng tính đến điều kiện tối ưu (tải trọng, thời tiết, đường xá....) nên chắc chắn mình tự test thì khó đạt được thông số như nhà sản xuất công bố.

• Like
Reactions: moonriver
Hạng B2
23/5/14
127
88
28
41
Em có dịp test 730Li 2016 tại Hải Phòng. Để chế độ sport đạp lút ga, có cảm giác xe hạ gầm sau, đầu xe nhấc bổng lên trong vài giây đồng hồ báo 140km/h rồi. Vãi luôn! Đường Lê Hồng Phong ngắn quá không thi triển hết công lực của em nó. Có tiền em sẽ mua s7 nhưng chỉ ngồi sau thôi, cầm lái em thích sport 2 chỗ hơn. He
BMW 730Li màu xanh "hoàng gia" độc đáo của khách sạn Reverie Saigon

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Sao hem sơn đầu màu nõn chuối, đuôi màu đỏ, chạy là ai ai cũng nhìn "quái cái xe hơi màu lạ thấy gúm!"

Nhưng 100% ngta sẽ nhận ra logo Ks ngay...hahaha.... :3dcuoigif::3dcuoigif::3dcuoigif:

Em dzọt... :p :3dquaytay: