Hạng D
20/3/14
1.257
4.267
113
Thôi mấy bác, đổ thêm dầu vô làm gì ? Có lửa mới có khói mà !
Túm lại là vui đi....
Còn chuyện độ xe, từ thiện.... Vốn dĩ nó vẫn vậy mà bác, liên quan gì đâu ? Hội Bim vẫn sẽ độ xe, vẫn sẽ làm từ thiện thôi bác :)
Thêm nữa..... Chuyện "lau liếm" gì đây em thấy bác HT post bên CNL.... Mà bản chất CNL là..... CNL hahaha :)

Vui lên đê ! I love bmw :)
Vui thôi chứ biết làm gì hơn... Cái này như cái lăng kính mới để oser như e nhìn OS á:3dnhinyeu3:

Hạng C
8/7/13
609
17.403
93
tôi đọc từ lúc topic ra. Còm về màu sắc xe 1 tí thì thấy gạ kèo.
Từ khoảnh đó đến h chưa nói gì thêm. Để xem qua lễ thế nào, cuối cùng hủy kèo.
Ai chưa biết tại sao 2 a bác này căng vậy thì do trước đây đã có chút ko hai lòng nhao rồi.
Nhưng ít ra t thấy có bác suốt ngày đi spam post ở tất cả các box. trung bình cứ 5-10phút /post mà cứ ra vẻ trịnh thượng. Là con người bận rộn, làm việc lớn, quen biết to, quan hệ rộng.

Không biết có thật sự trải đời ko nữa, mà thấy khoe khoang quá, nghĩ mấy cái thằng đi theo vuốt đuôi là nó nể nó thích mình, nhưng ko hề suy nghĩ nó đang tâng mình lên trên cao để tí mình ngã càng đau. Tội thặc:3dcuoi:

Hạng D
24/8/14
4.219
10.346
113
Em cũng một phần làm hỏng topic từ trang 3, mong các bác trả lại cho chủ đề hỏi về xe trong topic nhé!

Hì có sao đâu bác Moon, chân ga của Bimmer luôn nóng nhưng đầu thì phải tỉnh táo :) Đừng vì những cái không đáng để nhiều người có ấn tượng xấu với thương hiệu BMW chúng ta yêu thích ^^

• Like
Reactions: NghiMi
Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Nếu các bác nghĩ rằng con xe làm nên cái tư cách con người thì các bác lầm to lắm nhé.
Thương hiệu càng sang, xử thế càng kém, ăn nói bỗ bã,... Thì càng bị mọi người khinh thường mà thôi.
Những anh có chức sắc khi phát biểu giữa công chúng thì càng phải cẩn thận. Uy tín con người xây dựng rất lâu, chỉ cần hành xử kém trong vài giây là đi tong tất cả.

• Like
Reactions: NVT0933 and ium
Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
Trời, chưa chịu ngưng nữa ?
Trả topic lại đúng nghĩa trao đổi về xe đi mấy bác !

Những gì NL vui lòng đem về CNL :)

Hạng D
8/4/11
2.494
9.199
113
Em thấy màu xe này quá độc và quá đẹp! Đẹp hơn mấy con E class và S class của khách sạn!