RE: BMW645Ci mới cứng chưa có biển, chưa rửa ở Hà Nội

Trích đoạn: dungnhn
bác nói thế nào ấy chứ VN làm gì có con bọ mui trần
bác ạ...có thể bản thân xe thì ko, nhưng mà từ ko biến thành có là cái bác giáo đang nói đến...[8|]...đó mới là vấn đề của chassis...chắc bác hiểu...;)

BUM
Hạng B1
24/5/05
84
1
0
Hà Nội

Em thấy xe Convetible chỉ hợp với thành phố miền duyên hải thui, chạy ven bờ biển thì tuyệt. Cái mui xếp đen chạy ở HN mùa này vừa mưa vừa bụi thì chỉ cần 3 tiếng la giống như bị ghẻ vậy.
Em mê nhất là hệ thống audio trong Convertible, trong không gian mở mà nghe vẫn ép phê như thường, có bác nào biết thì giảng cho vài bài đi
BUM

Hạng B2
27/11/03
179
1
18
53

Con này của đông chí bên Bảo Minh (1978) mua 130k(theo chủ xe nói) sẽ ra biển NG. vừa đổi từ 325 sang con này

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

To BUM : Bác ơi nếu thấy nắng mưa thì ta có thể dựng mui lên mà. Có chi mà ngại đâu. Chiều tối Hà nội mát mẻ, các bác ấy mới mở mui ra khoe hàng.

Tập Lái
18/5/05
2
0
0

Trời ơi! Tui chịu không nổi rồi! Chỉ một câu "Very beautiful"

Tập Lái
10/6/05
3
0
1

làm cả đời chắc chỉ mua nổi cái bánh xe, hix hix, sáng này đi làm cũng đi ngang mấy cái salon xe hơi nhìn mà phát thèm, ráng cày cật lực mua chiếc Matiz đi chơi, hehehe

Hạng B1
1/4/05
72
0
0
otosaigon.com

ặc ặc ....dân chơi hải phòng đấy các bác ạ ....em cũng nhìn thấy con CLK350 màu đen của merc biển 16 ...:D ..kiểu này HN dễ bị hải phòng phá giá quá[8D]

sid
Hạng B2
11/4/04
270
2
18
40
Lò gạch, Ụ cây

biển Hải Phòng là biển tạm chờ các bố lên biển NG NN hay biển tư mà thôi

Hạng D
29/11/04
1.821
13.813
113

Ko biết em có nhầm không nhưng hôm trước rõ ràng có 1 chiếc mui trần tương tự đậu trong công ty em nhưng là 645 iD cơ !! Đứng nhìn mãi ko biết chán , quên cả chụp hình, với lại trời đang mưa lâm thâm. Mà quái lạ, cái cậu chủ ấy bỏ đi vào ko thèm che xe, để cho hứng nước chơi hay sao ấy !!. À, hôm trước em gặp trên đường 1 chiếc tuyệt vời , thấy ghi là 850 .. (quên mất mấy cái chữ), lấy chiếc "Fu Tu re" cà khổ chạy theo xem mà nó phóng nhanh quá, chỉ cách nó được 2m nhìn cái số là nó tăng ga vọt mất tiêu . (chảnh quá xá, người ta ngắm mà ko cho !!! :))