Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com
Kính các bác.
Còn hơn 1 tháng nữa là tới Trung Thu, XNL chúng ta quyết không bỏ qua sự kiện này vì ngày vui của các cháu.
Em nêu vài vấn đề để chúng ta bóng bàn
1. Thời gian tổ chức, có nên là 1 ngày CN trước TT không hay như mọi năm là đúng ngày 15 âm lịch
2. Địa điểm tổ chức, ngoại thành hay nội thành (em đang có ý nghĩ nhờ mợ cọp tìm 1 chỗ nào rộng rãi tại Dĩ An)
3. Thành phần Ban Tổ chức (các bác xung phong nhé)
4. Nội dung sinh hoạt

tuonglahay nói:
Kính các bác.
Còn hơn 1 tháng nữa là tới Trung Thu, XNL chúng ta quyết không bỏ qua sự kiện này vì ngày vui của các cháu.
Em nêu vài vấn đề để chúng ta bóng bàn
1. Thời gian tổ chức, có nên là 1 ngày CN trước TT không hay như mọi năm là đúng ngày 15 âm lịch
2. Địa điểm tổ chức, ngoại thành hay nội thành (em đang có ý nghĩ nhờ mợ cọp tìm 1 chỗ nào rộng rãi tại Dĩ An)
3. Thành phần Ban Tổ chức (các bác xung phong nhé)
4. Nội dung sinh hoạt

Tổ chức đúng ngày luôn đi bác!

Hạng D
22/6/08
2.310
550
113
Nhà tui chứ đâu.
Trung thu năm nay nhằm thứ 4 ngày 22/9/2010. Thời điểm này các cháu đang đi học nên tốt nhất là tổ chức vào chiều tối chủ nhật 19/9/2010 trước Trung Thu.
Địa điểm phụ thuộc vào số đông tham gia, nơi nào có số đông thì tổ chức gần đó (chắc là nội thị SG[/i]). Gợi ý: khu du lịch Văn Thánh.[/i]
Ban tổ chức: Giao cho Hội ông Nội.
Nội dung: Cho các cháu chơi trước, ăn sau tốt nhất là buffer, hạn chế bia rượu.

Tập Lái
9/7/10
10
0
0
Không Ai Cả nói:
Trung thu năm nay nhằm thứ 4 ngày 22/9/2010. Thời điểm này các cháu đang đi học nên tốt nhất là tổ chức vào chiều tối chủ nhật 19/9/2010 trước Trung Thu.
Địa điểm phụ thuộc vào số đông tham gia, nơi nào có số đông thì tổ chức gần đó (chắc là nội thị SG[/i]). Gợi ý: khu du lịch Văn Thánh.[/i]
Em ủng hộ ý kiến này nhất là khoản hạn chê bia rượu.

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM
Hay là ta lại làm ở H2O nữa nhỉ? Đi xa xa một chút cho có cảm xúc các bác ui! Ở Văn Thánh thì phải gút kế hoạch sớm để còn đặt chỗ vì bển giờ đắt khách lắm đó.

Hạng B2
14/2/08
108
0
0
Thành Phố Buồn
Không Ai Cả nói:
Địa điểm phụ thuộc vào số đông tham gia, nơi nào có số đông thì tổ chức gần đó (chắc là nội thị SG). Gợi ý: khu du lịch Văn Thánh.

em thấy khu du lịch này quá hợp lý, tiếc là tổ chức vào ngày 19 không biết đã có trăng chưa, vào Văn Thánh chơi đúng đêm có trăng thì tuyệt các Bác nhỉ. hum qua em mới ghé đó uống cafe, rất tuyệt các Bác ạ, cảnh rất đẹp và rộng rải,tha hồ cho các Bé tung tăng. í quên Cu nhà em mới có 18 tháng làm sao tham gia đây ta ???

Anh Hai em đây ạ

Z2Z
Hạng B1
21/10/09
83
0
0
Không Ai Cả nói:
Địa điểm phụ thuộc vào số đông tham gia, nơi nào có số đông thì tổ chức gần đó (chắc là nội thị SG). Gợi ý: khu du lịch Văn Thánh.

@KAC: Thành phần chủ chốt tài trợ tổ chức là Hội Ông Ngoại hả? :)

Ủng hộ kế hoạch này của bác KAC. Nhất là hạn chế bia rượu để toàn tâm toàn ý chăm lo và vui chơi với các cháu (Em đề xuất luôn là Max. 2 lon thôi nhé).

Nếu Văn Thánh thì phải "chốt" sớm các bác ạ.

Em cũng gợi thêm ý nữa, địa điểm: KDL Bình Quới_Thanh Đa.

Last edited by a moderator:
Z2Z
Hạng B1
21/10/09
83
0
0
Delete :)

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/1/08
1.243
541
113
Đồng cỏ
www.canhacungvui.vn
Theo em nên tổ chức tại H2O. Chỗ này nếu đi sớm có nhiều hoạt động cho các cháu.
Mấy hôm trước, rảnh rỗi nên em đưa cả nhà đến đó chơi, có nhiều khu vực mà mình chưa vào hôm Đêm Hội Trăng Rằm năm ngoái.

Để thuận lợi cho BTC, đề nghị các bác đăng ký tham dự trước để BTC đưa ra phương án hợp lý nhất. Số lượng người tham dự quyết định quy mô của khu vui chơi, hoạt động trò chơi, số lượng khách mời, khẩu phần ăn uống và nhiều thứ khác nữa.
Riêng vụ Trăng Rằm năm nay, em đề nghị các mợ và vợ cả các bác làm chủ chốt nhé.