Hạng B2
16/5/09
308
42
28
Nếu Xóm mình đặt tiệc bên H2O em hy vọng sẽ có chút discount từ đơn vị chủ quản . Do chưa thống nhất được địa điểm tổ chức và số lượng người tham gia nên em chưa hỏi về khoản Discount được .

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
55
Dạ, có em ... khu này cũng sát nách Toyzace :D

Hạng D
22/2/08
4.299
453
83
54
google.com
hcivic nói:
Tui mới kiếm thấy thông tin về chỗ bác POLTS vừa giới thiệu, mời các bác tham khảo nhé! Thấy có vẻ rộng rãi về không gian nhưng chưa biết vị trí nào có thể tổ chức tiệc Trung Thu. Có lẽ bác PhD ghé đó xem thử nhé!

Khu này sau lưng nhà em, để em check hàng liền

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
55
toyZace nói:
hcivic nói:
Tui mới kiếm thấy thông tin về chỗ bác POLTS vừa giới thiệu, mời các bác tham khảo nhé! Thấy có vẻ rộng rãi về không gian nhưng chưa biết vị trí nào có thể tổ chức tiệc Trung Thu. Có lẽ bác PhD ghé đó xem thử nhé!

Khu này sau lưng nhà em, để em check hàng liền

Check xong nhớ làm ký sự kèm hình nhé, set cái pass cho anh em XNL luôn nghen.
Hoặc hẹn mình check luôn nhể :D

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.087
113
saigon
thích quá thích quá, vui hơn trẻ con mong chị Hằng nữa. Nhưng các bác lưu ý giúp em đừng đi xa quá. Sau ngày vui nhiều người như em toàn phải dậy sớm, chạy đưa con đi học muốn bứt hơi. Mà bỏ buổi tiệc về sớm lại không đành.
Các lãnh đạo giao công việc là nhiều mợ và vợ nhất sẽ giơ tay đấy ạ.
Nếu có bác nào ở VT lên tham gia thì hay quá. Ở VT em có quen 1 ảo thuật gia chuyên diễn show nhỏ. Nếu có ai cho nghệ sỹ quá giang thì đảm bảo các cháu được 1 buổi nghệ thuật dễ thương.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
55
hcivic nói:
Hoan hô các bác đã nhiệt tình tham gia đóng góp ý kiến! Mới các bác tiếp tục bóng bàn nhé!

Một số hình ảnh của ĐÊM HỘI TRĂNG RẰM năm ngoái: http://www.otosaigon.com/forum/m1711362-p30.aspx

Và đây nữa: http://www.otosaigon.com/forum/m1742149.aspx

Năm trước các bác BTC đã làm được như vầy là hoánh tráng lắm rồi, năm nay các bác tiếp tục phát huy nhé. Em thấy đây là sự kiện có ý nghĩa tuyệt vời trong năm của Xóm ta đấy...

(Các bác hú hồn mợ Đàm nhà mình xem nào, hay đi NT về vẫn còn say xe ấy nhể :D)