Tập Lái
15/12/22
27
44
13
Chào các bác OSFI, Năm nay kẹt quá, tiếc lắm nhưng cũng đành chia tay một vài lô để lấy tiền làm tiếp. Vào việc luôn, em cần bán một vài lô biệt thự view biển tại phía Nam Phú Quốc.
+ Vị trí xen giữa Park Hyatt vs Meyhomes, lưng tựa núi, mặt cách biển 600m, cách sân bay 10km.
+ DT nhỏ nhất khoảng 300m2 (10x30), có lô lớn hơn xíu.
+ Có sổ riêng, có đường trên sổ, đất trồng cây lâu năm
+ Giá bán 15tr/m2 (bằng 1/8 giá bán 2 ông anh kế bên).

BT view biển tại Phú Quốc - 15tr/m2 - hơi khó tin nhưng thật 100%

Năm xen giữa 02 ông anh Park Hyatt (quy mô 55ha) va Myehomes (quy mô 258ha), cách biển 600m, lưng tựa núi.

BT view biển tại Phú Quốc - 15tr/m2 - hơi khó tin nhưng thật 100%

Ngay trục đường đi thẳng ra biển, sau lưng là núi, sao lại bán 15tr/m2? thằng anh nó làm nhiều nó bán giá cao. em làm ít em bán giá ít, thế thôi.

Hạ tầng: Đường 8m, điện, nước, xây dựng tự do. Em có tiền làm có chừng đó, còn tiện ích khác em chả có gì.

Nhà em trong khu này luôn, bác nào không chê thì ghé nhà em ở 1 vài ngày để trả nghiệm thực tế, em dẫn các bác đi chơi... kkkk

Có sổ riêng, có đường trên sổ, đất cây lâu năm, mua bán sang tên bình thường.

Chỗ này cách đất em 5km, đất em ở dãy núi phía xa xa, cả 5km sắp xây full hết rồi.

Có sao thì em nói vậy, bác nào cùng chung quan điểm thì kết nối, rất hân hạnh được đón tiếp các bác OSFI. Đối với các bác có quan điểm Phú Quốc chả có gì, giá trên núi thì mong các bác bớt chút thời gian ghé em dẫn các bác đi trải nghiệm (có xe đi chơi, chỗ ở Free), các bác tự trải nghiệm và rút ra kết luận. Em Thịnh, điện thoại: O938.72.6666.
Thân ái và quyết thắng.

Attachments

Hạng B2
25/4/17
377
10.009
93
Đất CLN sao xây nhà được, nếu không có quy hoạch cho chuyển mục đích sử dụng đất thành ODT;

Còn đất CLN thuần túy thì quá đắt so với tiềm năng.

Xây đại rồi cũng bị đập à.

Tập Lái
15/12/22
27
44
13
Đất CLN sao xây nhà được, nếu không có quy hoạch cho chuyển mục đích sử dụng đất thành ODT;

Còn đất CLN thuần túy thì quá đắt so với tiềm năng.

Xây đại rồi cũng bị đập à.
Đắt hay rẻ tùy quan điểm nha bác, muốn ngon, an toàn, vay dc bank thì mời bác qua đường xúc Myehome (>100tr/m2), đất em xấu xí em bán có 15tr thôi.

Attachments

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng B2
25/4/17
377
10.009
93
Đất CLN mà không có QH chuyển đổi được lên ODT - ONT, thì miễn vụ xây nhà kiên cố, xây homestay - farmstay - motel - hotel - resort kinh doanh kiếm tiền. Giờ cho vàng ròng SJC quan chức cũng không dám liều nhắm mắt cho qua vụ xây nhà lụi trên đất NN - CLN -CHN - LUC nữa rồi.

Còn CLN thuần túy thì trồng cây gì, bao nhiêu năm để hoàn vốn, quá căng cho bài toán tài chính này.

Chỉ có một con đường giải toán, Lý thuyết kẻ ngốc hơn, chuyền bom vậy.

Tập Lái
15/12/22
27
44
13
Đất CLN mà không có QH chuyển đổi được lên ODT - ONT, thì miễn vụ xây nhà kiên cố, xây homestay - farmstay - motel - hotel - resort kinh doanh kiếm tiền. Giờ cho vàng ròng SJC quan chức cũng không dám liều nhắm mắt cho qua vụ xây nhà lụi trên đất NN - CLN -CHN - LUC nữa rồi.

Còn CLN thuần túy thì trồng cây gì, bao nhiêu năm để hoàn vốn, quá căng cho bài toán tài chính này.

Chỉ có một con đường giải toán, Lý thuyết kẻ ngốc hơn, chuyền bom vậy.
PQ là TP du lịch, miễn là các bác đừng xây dựng trên đất nhà nước, đất rừng, đất người ta là dc. Nếu mà cứ khăng khăng khăng cứng ngắc thì làm sao đa dạng dc loại hình cho khách.
Khu này quy hoạch tổng thể DKV, bác nào tinh ý thì sẽ suy ra dc sau này nó sẽ là đất gì. TP du lịch thì khuyến khích trồng tiêu, trồng lúa, trồng trái cây hả bác???? Nhìn rộng ra thì bác tự rút ra câu trả lời. Phần lớn sẽ là đất Rừng, đất du lịch

Khu này em làm biệt thự, homestay giống như các khu kế bên. Chả có gì gọi là phá vỡ quy hoạch cả. Mỗi nơi có cái linh động của nó.

Attachments

• Like
Reactions: lamnk and Tommyteo
Hạng F
8/8/06
6.456
21.424
113
40
PQ là TP du lịch, miễn là các bác đừng xây dựng trên đất nhà nước, đất rừng, đất người ta là dc. Nếu mà cứ khăng khăng khăng cứng ngắc thì làm sao đa dạng dc loại hình cho khách.
Khu này quy hoạch tổng thể DKV, bác nào tinh ý thì sẽ suy ra dc sau này nó sẽ là đất gì. TP du lịch thì khuyến khích trồng tiêu, trồng lúa, trồng trái cây hả bác???? Nhìn rộng ra thì bác tự rút ra câu trả lời. Phần lớn sẽ là đất Rừng, đất du lịch

Khu này em làm biệt thự, homestay giống như các khu kế bên. Chả có gì gọi là phá vỡ quy hoạch cả. Mỗi nơi có cái linh động của nó.
Xây 1 căn thì lấp liếm để ở dc, bác thử xây vài căn xem sao. Mà đó là hồi xưa, giờ vô phương bác ơi.