Hạng D
26/2/20
1.083
1.437
113
46
cái gì cũng có giá của nó, rẻ có lý lẽ của rẻ mắc có lý do của mắc, mà giờ sau bao nhiêu vụ xảy ra thì cứ mắc mà an toàn vẫn hơn là rẻ mà thấp thỏm, móa mấy tỷ chứ có phải 1 vài trăm hay vài chục như ngày xưa đâu mà cứ vứt đó hên xui

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng B2
7/10/13
137
240
43
TPHCM
PQ linh hoạt thế nào thì không biết. Nhưng việc lướt đọc một nick mới vô OSFI bị một đám ông kẹ xâu xé cũng có cái thú của nó, tiếp đi mấy bác :D

• Like
Tập Lái
15/12/22
27
44
13
PQ linh hoạt thế nào thì không biết. Nhưng việc lướt đọc một nick mới vô OSFI bị một đám ông kẹ xâu xé cũng có cái thú của nó, tiếp đi mấy bác :D
Chơi xe thì em mới vào, chứ chơi nhà thì chưa chắc bác nào hơn đâu nhé bác.

• Like
Tập Lái
15/12/22
27
44
13
cái gì cũng có giá của nó, rẻ có lý lẽ của rẻ mắc có lý do của mắc, mà giờ sau bao nhiêu vụ xảy ra thì cứ mắc mà an toàn vẫn hơn là rẻ mà thấp thỏm, móa mấy tỷ chứ có phải 1 vài trăm hay vài chục như ngày xưa đâu mà cứ vứt đó hên xui
Mỗi người 1 suy nghĩ bác ơi. Một vài tỏi thì với người này khác người kia khác. Khu này đâu phải khu mới và chưa có ai mua xây nhà. Muốn làm hàng xóm em mà an toàn thì mời bác xúc kế bên. Cỡ 40 tỏi thôi. An toàn

• Like
Tập Lái
15/12/22
27
44
13
Nói chuyện giống con nít lùa gà. Hôm nay nó lơ cho linh động, ngày mai thằng khác lên cho người xuống đập là chuyện bình thường. Đất nông nghiệp mà ko dc dự án phủ hoặc ko tự lên dự án là đất chết!
Hạng nhằng nhằng như bác em ko có time tiếp nhé. Ngồi 1 chỗ phán như đúng rồi.

• Like
Hạng B2
7/10/13
137
240
43
TPHCM
Chơi xe thì em mới vào, chứ chơi nhà thì chưa chắc bác nào hơn đâu nhé bác.
Nhà cao cửa rộng rồi thì giữ đi bán chi uổng, mình là thổ địa nữa lại càng ngon bác, lệ làng gì nắm vững vàng hết rồi. Bác 555 có nói thuyết kẻ ngốc hơn (Greater Fool Theory) rất là thú vị :p
Thôi phận không có tiền chỉ biết hóng hớt và chơi xe tiếp thôi. Chúc bác may mắn.

Hạng D
23/10/18
1.168
24.509
113
41
Mỗi người 1 suy nghĩ bác ơi. Một vài tỏi thì với người này khác người kia khác. Khu này đâu phải khu mới và chưa có ai mua xây nhà. Muốn làm hàng xóm em mà an toàn thì mời bác xúc kế bên. Cỡ 40 tỏi thôi. An toàn
Nếu tính đến chuyện xoay vòng vốn để tiếp tục đầu tư mình nghĩ anh nên tính đến phương án bán căn hiện tại đang ở, qua xây cái biệt thự bên đất bên kia, vừa có nhà vừa dư ra kha khá tiền!

• Like
Tập Lái
15/12/22
27
44
13
Nếu tính đến chuyện xoay vòng vốn để tiếp tục đầu tư mình nghĩ anh nên tính đến phương án bán căn hiện tại đang ở, qua xây cái biệt thự bên đất bên kia, vừa có nhà vừa dư ra kha khá tiền!
Mua nhà hiện hữu em bán luôn, đang cần tiền xây tếp đây bác.

• Like