Hạng D
14/8/17
1.025
1.488
113
42
Xây 1 căn thì lấp liếm để ở dc, bác thử xây vài căn xem sao. Mà đó là hồi xưa, giờ vô phương bác ơi.
Đất CLN sát khu dân cư, có đường, nhà, điện nước kéo vào là 1 lợi thế. Như bác chủ nói, tùy quan điểm, tùy cách nhìn, đi thực tế mới biết được.

• Like
Reactions: Tommyteo
Tập Lái
15/12/22
27
44
13
Luật thì áp dụng chung nhưng mỗi nơi có cái linh động riêng. Cà Mau khác Phú Quốc khác. Bác cứ tận nơi trải nghiệm bác mới hiểu dc.

Hạng D
26/8/05
3.832
23.841
133
Luật thì áp dụng chung nhưng mỗi nơi có cái linh động riêng. Cà Mau khác Phú Quốc khác. Bác cứ tận nơi trải nghiệm bác mới hiểu dc.
Chỉ mong Trung ương hiểu và thông cảm cho việc mạnh dạn, sáng tạo, quyết đoán của lãnh đạo địa phương trong việc nhận phong bì rồi xé luật, tạo thuận lợi cho dân và doanh nghiệp, chứ cứ quy làm sai pháp luật rồi bắt, xử mấy chục năm tù hàng loạt Chủ tịch, Bí thư, GĐ Sở... các tỉnh từ Bắc vào Nam như này, ai dám ăn tiền làm sai cho dân đc nhờ nữa!
Phải dân thực địa, chinh chiến mới hiểu rõ, ngồi 1 chỗ phán tào lao kg hà.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
19/2/17
3
3
3
Nói chuyện giống con nít lùa gà. Hôm nay nó lơ cho linh động, ngày mai thằng khác lên cho người xuống đập là chuyện bình thường. Đất nông nghiệp mà ko dc dự án phủ hoặc ko tự lên dự án là đất chết!

• Haha
Reactions: Tommyteo
Hạng D
19/7/20
3.248
1.925
113
Ho Chi Minh
Nói chuyện giống con nít lùa gà. Hôm nay nó lơ cho linh động, ngày mai thằng khác lên cho người xuống đập là chuyện bình thường. Đất nông nghiệp mà ko dc dự án phủ hoặc ko tự lên dự án là đất chết!
Bác ấy noi hoan toan chinh xac nhé ... anh đừng tào lao

• Haha
Reactions: Rafael Xaviet