Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
RE: BỰC !!!!!!!! Các bác vào giải quyết dùm em.

Và chuyện nữa em bị giật điện thoại ở SG 2 lần rồi đấy . HN gọi ngoài đường thoải mái chưa mất cái nào . Nên mong các bác phát biểu cho công minh nhé . Chào thân ái các bác không ưa Hà Nội

lại nâng cao quan điểm rồi ...SG-HN===> Việtnam ...chấm hết các bác nhé ..:D

còn chuyện giật điện thoại hay ăn cắp vặt thì xảy ra hàng ngày ..., ở HN bác gọi thoải mái ngoài đường chưa bị giật nhưng ko có nghĩa là ko bao giờ bị giật .., chưa đến lúc xui , còn ở SG thì nó đủ thành phần tạp nham , nhập cư ...em e rằng bác bị giật 2 lần là còn ít ..., lần sau cẩn thận hơn bác ạh ..., xe oto có 4 cái nút cao su đầu vòi hơi ở 4 cái bánh xe mà nó cũng tháo đây này ....

ở VN mình hiền thỉ bị bắt nạt mà mình hung hăng quá thì lại hay có ẩu đả , cho nên em bị stress khi lái xe là em cứ mở nhạc to đùng đùng cho đỡ bực ..., đứa nào chửi kệ mịa ...ko quan tâm ...

lee confirmed
Hạng C
14/12/06
987
8
38
62

em thấy vào 4 rum này ngày càng dịu hiền hơn... có lẽ em phải thay cái chữ ký... các bác tư vấn giúp với... thank!

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS

Hôm thứ 7 vừa rồi em đang lái 2 bánh thì gặp phải chuyện hú hồn, 1 em camry mới coóng đang đi bỗng dừng lại giữa đường, em nhận ra nó sắp de vì thấy cái đèn de nó sáng lên nên cố tình đừng xe cách nó phải 5-6 m (cứ nghĩ nó chỉ de lại 1 chút), ai dè cứ thấy nó lui thẳng về phía mình với tốc độ khá nhanh , ngược chiều lại có xe tải vừa chờ tới nên không thể lách qua trái được, lách qua phải cũng không xong vì đường hẹp 1 làn xe, em dừng cũng ngay sát vạch phân tuyến rồi, vội vàng vừa bấm còi vừa lấy hai chân đẩy xe chạy lui lại hy vọng tài xế ngừng xe kịp, khổ nỗi cái còi xe win của em nó nhỏ quá, nên tài xế cũng không nghe thấy, hay tại trong xe bật nhạc to không nghe em cũng chẳng biết nữa. Kết quả là binh một cái, em nhìn thấy rõ cái cản sau camry lõm vào, đúng lúc đó tài xế dừng lại kịp, hú vía, lui xe lại một chút em thấy cái cản sau phình ra trở lại, xe em chẳng bị gì:D. Vượt trái lên, em nhìn vào xe xem có phải long leg lái không thì thấy cửa kính hạ xuống và một bác cũng tầm tuổi 30 đang chắp tay xin lỗi lia lịa, bên cạnh quả đúng là có 1 long leg thiệt đang to mắt nhìn em có vẻ lo lắng, em chỉ mỉm cười rồi đi luôn. Nghĩ lại lúc trước cũng có lần binh phải 2 bánh, dù nhẹ, mình cũng chắp tay xin lỗi, lại mỉm cười lần nữa. Tạo sao con người ta không cố gắng sống vui vẻ nhỉ?

Hạng D

Trích đoạn: tungnq

Trích đoạn: otohanoi
. Đến gần lăng cha cả em bực quá bảo cậu tài tấp lề , mịa nó dừng ngay đằng sau em mở cửa bước xuống , nhìn thấy em thằng nợ đời có vẻ chùn em nói xe ông có sao không mà ông làm quá vậy , ông muốn gì , thằng cẩu lắp bắp kêu chạy gì mà kỳ vậy , em lại nói thế ông muốn gì , thằng cẩu vội vàng lên xe chuồn luôn ( có khả năng trông em ngầu quá hồi đó cắt tóc gần trọc :D ) . Và chuyện nữa em bị giật điện thoại ở SG 2 lần rồi đấy :D . HN gọi ngoài đường thoải mái chưa mất cái nào:D . Nên mong các bác phát biểu cho công minh nhé :D . Chào thân ái các bác không ưa Hà Nội .

Bắt quả tang anh lén lút vào SG làm giang hồ nhé! Không biết cái thằng đó có đi xe wave đỏ biển 16x xxxx ko nhỉ :D:D:D:D:D:D:D

Em chạy ở cả Hà nội, Hải phòng, Sài gòn, Móng cái (bác nào coi Mink chở ba số lậu chạy chưa...???) tè le rồi. Đâu cũng có người này người nọ, chẳng tránh được.

Em nhất trí: một điều nhịn chín điều lành (nhưng đôi khi em cũng đập lộn tè le vì ức chế quá, chả lành được). :D:D:D:D:D

Anh thực hiện theo chữ ký của em mà:D , ờ mà thảo nào hôm Off 3 miền anh thấy em quen quen :D , thôi để anh cố nhớ xem có phải em không nếu đúng thì hôm nào vào SG anh sẽ sử ný nhé :D

Tập Lái
23/7/08
45
0
0
Ferrari Premier School

Bác giở wa' em là em gọi thẳng về tổng đài Mai Linh chửi ! bác cứ kiu : "cho gặp Hồ Huy nói chuyện" rồi bác chửi đổng lên cho em xem mai thèng đó nó khăng gói wần áo bín liền ^^ Kinh nghiệm bác ạ.Tài xế Mai Linh chạy láo lắm !