Hạng D
12/7/10
1.191
4
38
Thank bác chủ, cuối tuần rồi em về chạy gần 80 hên không bị quay, mà em đâu thấy biển báo tốc độ đâu bác.

Hạng B2
5/8/10
492
12
18
TpHCM
Khúc này mà bắn thì dính chắc . Đoạn này kẹt xe sáng chiều do khúc qua Suối Tiên , thóat đc ai chả " đạp " vì đg vắng mà ! Cám ơn thông tin của bác chủ .

Hạng B1
27/3/11
96
7
8
T.S.G nói:
Xin các Bác cẩn thận nhé, xxx lúc này bắn 100% ban đêm khúc từ xa lộ Hà Nội vào Quốc Lộ 1 K (Xa Lộ Đại hàn cũ) nhá. Khu này chỉ cho 50 km / g thôi nhé. Hôm nọ em bị, xưa giờ có thấ khu vực này bị bắn đâu ???? bị bắn xuống mấy chú xxx còn nói, mấy anh chạy cẩn thận <span style=""color: #ff0000;"">PHÒNG về</span> bắn chứ kg phải tụi em, ngay khúc trường Đại Học Nông Lâm về ngã tư Linh Xuân Thủ Dức nha các Bác,
Cái chữ màu đỏ gạch dưới là gì thế các bác??? E thấy đã có 2 bác nhắc tới danh từ này rồi, e suy nghĩ hoài mà vẫn hổng hiểu???

Hạng D
13/8/10
1.776
121
63
FFC
Nhà em gần đây trước giờ chưa thấy "bắn" nên dù biết 50 mà cứ 60 thôi. Giờ mới biết. Cám ơn bác chủ ạ

Tập Lái
16/6/09
38
2
0
Chào bác T.S.G, bác đang online phải không? Tôi đang định hỏi bác vài câu!

Tập Lái
16/6/09
38
2
0
Tôi thấy hướng dẫn của diễn đàn chưa thật rõ đối với người mới tham gia. Cụ thể về những điều kiện và quy trình để up bài, up hình. Tôi đã tìm hết các mục nhưng không thấy phần hướng dẫn. Tôi đã hỏi người quản lý nhưng không thấy trả lời. Lạ quá? Bác nào giúp tôi với!?

Hạng D
24/8/10
1.040
533
143
TP. Hồ Chí Minh
Em bổ sung thêm, từ đoạn Ngã Ba Vũng Tàu - Tam Hiệp ( hướng từ Sài Gòn đi) cũng bắn rất gắt, em đã bị một nhát lúc 4h sáng, cảnh báo thêm cho các bác lưu ý nhé

Hạng C
6/4/11
967
33
28
21
Tks bác chủ nhìu nhìu. Mình đang lăn tăn vụ này đó, không biết chạy bao nhiu mới đúng, cứ toàn 80. hehehe.

Hạng B2
6/8/05
198
66
38
41
KHOADUCK nói:
T.S.G nói:
Xin các Bác cẩn thận nhé, xxx lúc này bắn 100% ban đêm khúc từ xa lộ Hà Nội vào Quốc Lộ 1 K (Xa Lộ Đại hàn cũ) nhá. Khu này chỉ cho 50 km / g thôi nhé. Hôm nọ em bị, xưa giờ có thấ khu vực này bị bắn đâu ???? bị bắn xuống mấy chú xxx còn nói, mấy anh chạy cẩn thận <span style=""color: #ff0000;"">PHÒNG về</span> bắn chứ kg phải tụi em, ngay khúc trường Đại Học Nông Lâm về ngã tư Linh Xuân Thủ Dức nha các Bác,
Cái chữ màu đỏ gạch dưới là gì thế các bác??? E thấy đã có 2 bác nhắc tới danh từ này rồi, e suy nghĩ hoài mà vẫn hổng hiểu???

Có nghĩa là do xxx của Phòng CSGT Đường bộ đường sắt PC67 CATP HCM về bắn chứ hông phải xxx cũa Đội hay Trạm bắn,nên đã bắn là chết hông tha được trừ trường hợp bác là xxx,nếu do Cục ban thì chết nữa,nên các bác đi Trung Lương bị bắn là gần như chết hết :D

Hạng B2
6/8/05
198
66
38
41
dolathanh nói:
Em bổ sung thêm, từ đoạn Ngã Ba Vũng Tàu - Tam Hiệp ( hướng từ Sài Gòn đi) cũng bắn rất gắt, em đã bị một nhát lúc 4h sáng, cảnh báo thêm cho các bác lưu ý nhé

Ở đây bắn lâu rùi mà bác,ĐN bắn ác lém