Hạng B2
12/7/08
319
6
0
boymi nói:
...lần sau bác đừng nêu vấn đề này nữa nhé, khúc đường nhạy cảm mà bác, kẻo xxx đem "hàng" từ xa lộ đại hàn qua xa lộ HN thì khổ ae nữa. :(
Ông bạn khéo lo cho anh em (anh em XXX đó) ! Chỗ nào hết mồi là mấy ảnh đi chỗ khác săn ngay !

Cứ nêu cao tinh thần mách bảo... à ko... chỉ bảo như bác chủ thớt là tui nhiệt liệt hoan nghinh.

http://anhbasam.wordpress.com/

Hạng D
14/12/09
1.165
201
63
56
Các Bác cẩn thận nhé - hôm qua Em mới đi nộp phạt 66/50 mà nó dứt em 1.700.000 VND nhá các Bác ... trước đây chỉ 800.000 VND ....

Hạng D
14/12/09
1.165
201
63
56
KHOADUCK nói:
T.S.G nói:
Xin các Bác cẩn thận nhé, xxx lúc này bắn 100% ban đêm khúc từ xa lộ Hà Nội vào Quốc Lộ 1 K (Xa Lộ Đại hàn cũ) nhá. Khu này chỉ cho 50 km / g thôi nhé. Hôm nọ em bị, xưa giờ có thấ khu vực này bị bắn đâu ???? bị bắn xuống mấy chú xxx còn nói, mấy anh chạy cẩn thận <span style=""color: #ff0000;"">PHÒNG về</span> bắn chứ kg phải tụi em, ngay khúc trường Đại Học Nông Lâm về ngã tư Linh Xuân Thủ Dức nha các Bác,
Cái chữ màu đỏ gạch dưới là gì thế các bác??? E thấy đã có 2 bác nhắc tới danh từ này rồi, e suy nghĩ hoài mà vẫn hổng hiểu???
PHÒNG là các XXX từ trên Phòng CSGT Thành Phố về ... núp lùm đó bác, khác với ĐỘI ... đám Phòng bắn xong giao cho Đội CSGT Rạch Chiếc chận bắt và xử lý ..... thế nên đám xxx Rạch Chiếc kg dám .... tòm tem ....