Hạng B2
10/3/11
186
2
18
44
từ Suối Tiên - Thủ Đức về lại cầu Sài Gòn có bắn không hả các bác, em thấy xe nào vượt qua đoạn đau khổ suối tiên là chạy vù vù đoạn này hết, nhất là khúc đường ngã 4 có siêu thị Coorpmark đến trạm thu phí.

Hạng D
13/3/11
1.497
378
83
Daewoo nói:
dolathanh nói:
Em bổ sung thêm, từ đoạn Ngã Ba Vũng Tàu - Tam Hiệp ( hướng từ Sài Gòn đi) cũng bắn rất gắt, em đã bị một nhát lúc 4h sáng, cảnh báo thêm cho các bác lưu ý nhé

Ở đây bắn lâu rùi mà bác,ĐN bắn ác lém
Em đi qua đoạn này thấy xe nào cũng dậm trên 80 không àh , khúc này vắng mà giới hạn tốc độ ức chế thật .

Hạng F
3/10/10
7.379
3.127
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
kuncha nói:
Tôi thấy hướng dẫn của diễn đàn chưa thật rõ đối với người mới tham gia. Cụ thể về những điều kiện và quy trình để up bài, up hình. Tôi đã tìm hết các mục nhưng không thấy phần hướng dẫn. Tôi đã hỏi người quản lý nhưng không thấy trả lời. Lạ quá? Bác nào giúp tôi với!?
Coi ở đây nè bác:
http://www.otosaigon.com/...BB%99i-Qui-OS-f81.aspx

Hạng D
25/8/06
1.341
390
83
Xa lộ ĐH có bảng 50 lâu roài:D. Mà đường này kẹt xe kinh hoàng, khi không kẹt thì có bác nào chạy 50 đâu:D

Hạng B2
12/7/08
319
6
0
T.S.G nói:
Xin các Bác cẩn thận nhé, xxx lúc này bắn 100% ban đêm khúc từ xa lộ Hà Nội vào Quốc Lộ 1 K (Xa Lộ Đại hàn cũ) nhá. Khu này chỉ cho 50 km / g thôi nhé. Hôm nọ em bị, xưa giờ có thấ khu vực này bị bắn đâu ???? bị bắn xuống mấy chú xxx còn nói, mấy anh chạy cẩn thận PHÒNG về bắn chứ kg phải tụi em, ngay khúc trường Đại Học Nông Lâm về ngã tư Linh Xuân Thủ Dức nha các Bác,

Cảm ơn lời mách của bác. Bữa nọ tôi bị nộp 500K ở chân cầu Phú Mỹ, bị bắn 38/30 mà vẫn còn âm ỉ tới tận bây giờ !

[h4]http://anhbasam.wordpress.com/[/h4]

Hạng D
16/5/08
1.026
1.083
113
raven nói:
từ Suối Tiên - Thủ Đức về lại cầu Sài Gòn có bắn không hả các bác, em thấy xe nào vượt qua đoạn đau khổ suối tiên là chạy vù vù đoạn này hết, nhất là khúc đường ngã 4 có siêu thị Coorpmark đến trạm thu phí.

Đoạn từ Suối Tiên về cầu SG bác cứ tạm yên tâm mà đạp, lần sau bác đừng nêu vấn đề này nữa nhé, khúc đường nhạy cảm mà bác, kẻo xxx đem "hàng" từ xa lộ đại hàn qua xa lộ HN thì khổ ae nữa. :(