Hạng B1
27/4/12
97
0
0
Kevin10126 nói:
đến đọan Trảng Bom cách ngả rẽ vào KCN Sông Mây khỏang 500 m

nếu e ko lầm thì đọan này ngay lối vào KDL Vườn Xoài, trại heo Phú Sơn, lên 1 tí nữa là nhà thờ phía bên kia đường và tiếp đó là ngã 3 Trị An. vì có đèn gt ở đây nên buổi chiều dễ bị kẹt xe, kết quả là 4b thì xếp hàng 3, lấn luôn vào làn 2B, 2B thì lấn ra khỏi đường, hoặc xếp sau 2B. và tại đây đã xảy ra rất nhiều vụ va chạm giữa 2B và 4b

mà dân ở đây thế nào các bác chắc cũng biết rồi, chưa kể ae họ hàng, hàng xóm mà ra thì cỡ nào 4B cũng thiệt,
mà dạo này XXX hay canh ở đây để bắt 4B lấn tuyến vào làn 2B, có lần e rể chở e đi cũng bị dính chỗ này. nó mà là e trai e thì chắc cũng
rồi, nhưng e rể thì ko dám, hehehehe.

nên các bác tài chịu khó đi đúng luật tí, vì đọan này cũng ko dài lắm

Hạng B2
23/7/10
291
309
73
1 điều nhịn 9 điều lành.nhịn hết nổi thì búa nó thôi

Hạng C
6/1/10
936
4.339
93
HCM
itmanvn nói:
nguyentzm nói:
Kiếm 1 roi điện hình điện thoại di động thủ sẵn. Cần thiết xử nó thì lấy ra giả bộ alô rồi chích nó 1 phát. 100% ngã ngửa. Chơi tuýp sắt hay đại loại để cho nó thở oxy thì mình cũng sẽ bị rắc rối. :D

Dùi cui kiểu dáng Nokia N73 hàng Tung Cẩu giá gần 1triệu 1 cái, không biết có bác nào xài chưa? em định làm 1 cái + với 1 cái YRG baton giá khoảng 600k nữa đề phòng, chứ thủ ống tuýp chật chội quá. Baton thì tập 2 tuần là các bác ngon lành cành đào ngay.:D
là thế này hả bác:
[link]http://www.youtube.com/watch?v=KLl9kztgPFY[/link]
Mua ở đâu thế? có gì send vô "chỗ kín" giùm e cái nha.Thanks!