Hạng D
21/8/08
1.615
457
83
SG
Kiếm 1 roi điện hình điện thoại di động thủ sẵn. Cần thiết xử nó thì lấy ra giả bộ alô rồi chích nó 1 phát. 100% ngã ngửa. Chơi tuýp sắt hay đại loại để cho nó thở oxy thì mình cũng sẽ bị rắc rối. :D

Hạng D
nguyentzm nói:
Kiếm 1 roi điện hình điện thoại di động thủ sẵn. Cần thiết xử nó thì lấy ra giả bộ alô rồi chích nó 1 phát. 100% ngã ngửa. Chơi tuýp sắt hay đại loại để cho nó thở oxy thì mình cũng sẽ bị rắc rối. :D

Dùi cui kiểu dáng Nokia N73 hàng Tung Cẩu giá gần 1triệu 1 cái, không biết có bác nào xài chưa? em định làm 1 cái + với 1 cái YRG baton giá khoảng 600k nữa đề phòng, chứ thủ ống tuýp chật chội quá. Baton thì tập 2 tuần là các bác ngon lành cành đào ngay.:D

Hạng D
12/9/09
1.010
11
38
Cảnh báo các bác lần nữa là phải tuyệt đối chú ý từ XXX cho đến Chí Phèo,con nít,nội trợ,bà già..v.v. khi đi qua khu vực Trảng Bom - Đồng Nai...Dân khu vực này rất ẩu mà hễ lỡ có chuyện va quẹt xảy ra thì bu đen bu đỏ kinh lắm...Thầy dạy lái xe em cũng dặn rất kĩ khu vực này và nói:"Trong trường hợp xảy ra tai nạn tại đây,cứ lock cửa,chạy đến đồn CA gần nhất (nếu kịp..)" Không bít đúng sai nhưng cá nhân em thì luôn cẩn thận khu vực này..

Hạng B2
21/8/10
386
146
43
HCM
xh loạn quá , nhịn thì ko thể chịu được chúng nó làm tới, mà chơi thì chúng nó ko có gì để mất!!!
Thôi thì im lặng cho qua thì hay hơn.. chừng nào bước đường cùng thì chơi nó thôi..

Hạng D
15/6/11
1.236
24
38
TP giờ phức tạp lắm @@ hôm bữa em đi xe cũng vậy @@ đang quay đầu xe , thấy đường trống nên quay luôn @@ gặp 3 ông say rượu đi 3 xe , thấy xe mình quay đầu chạy sát tới rồi thắng gấp( xỉn lắm rồi. chắc kg thấy đường ) @@ xong chạy lên chặn đầu xe đòi đập mình , nói mình chạy ẩu (mình thì clock cửa hả kính chút xuống nói chuyện , mấy ổng thì ở ngoài lấy tay đập kiếng , tưởng bể luôn rồi chứ ) @@ dân chúng xung quanh đứng ngoài chửi 3 ông say rượu , chứ chả ai dám vô can mấy ông say đó @@ cũng hên 1 hồi sau có cái ông thứ 4 trong đám nhậu( ông này còn tỉnh ) chạy tới nói mấy ông đó xỉn rồi xin lỗi mình kéo mấy ông đó về @@ thiệt là bó tay @@.

Hạng D
13/8/10
1.776
121
63
FFC
Em toàn đi một mình, tướng lại như con cò ma, nghe mà rầu. Ôi cái xã hội này....

Nhưng lái 4B đôi lúc cũng mất văn hóa quá chừng. Mấy ngày trước em đang 2B giao lưu cafe với 1 bác OS khác thì bị 1 em Ỉn biển LD quẹt té chổng vó, đường nhỏ xe ùn em ráng lồm cồm bò dậy dắt xe vô lề thì nó tỉnh bơ lách qua chạy tiếp không thèm hạ kính xin lỗi 1 tiếng.

Tập Lái
16/5/11
11
0
0
Nguy hiểm quá! Thời cuộc này biết xử sự ra sao? Hiền thì bị người khác ăn hiếp, dữ thị không dữ bằng người khác.

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
Nhà Ngoại F1 em ở Đức Linh ( ông đồn quẹo vô) tháng đi qua đó 1 2 lần có thấy gì đâu ta.
Mà em là chúa ẩu nữa. Toàn lấn trong qua.
Gặp em là em xuống đập bỏ mẹ mồ côi luôn rồi.
Nó giang hồ mình giang hồ, nó từ bi mình từ bi. Xã hội này loạn mất rồi.

Tập Lái
20/7/11
21
0
0
Mịa ! mới "bầu cử" xong mà bọn chó này đầy đường thía !

Hạng B2
30/12/10
399
2
18
53
HCMC
Tribute nói:
Xã hội giờ loạn kinh, hôm rồi em cũng bị 1 thằng Chí nó hù...nhầm. May mà em trấn tĩnh được mấy ông bạn ko thì lại to chuyện.
Chả là mấy anh em đi chơi tối rồi đỗ xe 1 quán cháo ăn đêm. Bỗng đâu 1 thằng xăm trổ vằn vện đi xe Atila chở 1 thằng còm nhom với 1 con nhóc (chắc là Cave) lao đến dựng xe đầu xe em, thằng còm tay luồn sau lưng áo xuống xe là hỏi bâng quơ "Đ.M ô tô thằng nào đỗ đây", ko ai trả lời, nó lảo đảo tiến đến chỗ bọn em ngồi rồi hỏi "xe thằng nào đây?". Em thấy tay nó cứ luồn sau lưng áo nên cũng hơi ghê nhưng tỏ ra bình thản, miệng hỏi lại "có việc gì thế em?" đồng thời tay đã tóm cổ chai dưới gậm bàn rồi. Thấy em hỏi lại thì nó lại lảo đảo lảng ra, gọi chủ quán kê bàn cho chúng nó ăn. Chủ quán thấy chúng nó xiêu vẹo nên bảo hết hàng ko bán sau đó tự dưng thằng xăm trổ lại đi vào xin lỗi bọn em rồi bỏ đi mới lạ chứ. Chắc là nó thấy bọn em 3 thằng to vật vã nên chờn, chứ vớ phải 1 cậu thư sinh đi kèm 1 cô bồ chắc là sẽ có chuyện.
Đấy, XH bây giờ khiếp lắm, mình muốn ở hiền cũng khó, nhũn cũng chết mà manh động cũng ko ổn. Xong việc, mấy thằng bạn bảo sao ông điềm tĩnh thế, chúng nó muốn đập chết ăn thịt mà ngại nơi đất khách. Em bảo bọn này nó chỉ dọa người yếu bóng vía thôi, mình mà phản ứng thì chúng nó lại liều, tốt nhất là ko tỏ ra sợ hãi và cũng ko manh động.
Điềm tĩnh và tỉnh táo được thế này thì phải bản lĩnh lắm!
Tks bác chủ đã post bài để cảnh báo ae!