Hạng D
10/4/06
1.722
143
63
45
Tp mang tên Bác
thì slx là xe nhập nên có ABS là đúng rồi. xe TH em mua cuốn manual nó còn khong thèm in nữa nói chi là ABS

Hạng B2
6/5/07
105
0
16
ac ac chính xác..nó đưa cho cuốc photocopy trắng đen
tndp nói:
thì slx là xe nhập nên có ABS là đúng rồi. xe TH em mua cuốn manual nó còn khong thèm in nữa nói chi là ABS

Hạng D
25/11/09
1.991
30
48
Chú Hải ham lời nhiều cắt bớt mấy thiết bị an toàn. Thật là.....
Xin lỗi nhé em nghĩ sao nói vậy thui ah.....dzọt

Hạng C
14/1/10
601
3
18
Hồ Chí Minh
nói gì thì có ABS an tâm hơn nhiều. Hôm em đi cao tốc trên đường có 1 chiếc Joile bị lật trước mắt hên là có ABS (cái chân thắng nó giật giật giật) Nên em đã kịp tránh khổi nhưng đồ trên xe thì văng tứ tung hết. :D

Hạng C
14/7/09
578
11
28
43
bit701 nói:
Đúng là nhập nhằng cái bọn Thaco này, muốn ủng hộ hàng việt mà thông tin nhập nhằng chán hẳn.
Các bác cho em hỏi, xe nhập khẩu đời 2009 và 2010 giá thế nào ? e cố tí lấy con nhập khẩu cho chắc an vậy

2oo9 giá 17.5k còn 2010 giá 19.3k, bác tham khảo thêm ở đây nhé

[link]http://www.otosaigon.com/forum/m2554745.aspx[/link]

Hạng D
9/3/06
1.160
14
38
53
nhatminh305 nói:
nói gì thì có ABS an tâm hơn nhiều. Hôm em đi cao tốc trên đường có 1 chiếc Joile bị lật trước mắt hên là có ABS (cái chân thắng nó giật giật giật) Nên em đã kịp tránh khổi nhưng đồ trên xe thì văng tứ tung hết. :D

kinh thế, nó lật ngay trước mắt bác luôn ah? Đoạn nào vậy, để ae còn bít mà cẩn thận hơn.

Hạng C
14/1/10
601
3
18
Hồ Chí Minh
liamvn nói:
nhatminh305 nói:

kinh thế, nó lật ngay trước mắt bác luôn ah? Đoạn nào vậy, để ae còn bít mà cẩn thận hơn.
khúc cái cầu mà mổi lần chạy lên là xe bó bay lên 1 tí đó bác. Với khúc toàn ổ gà dài khoãng 100m bên làn 70km/h đó bác.
Mấy chú ít đi tới đó hay thắng gắp và lách nhiều lắm. Em tuần nào cũng về ít nhất 1 lần nên thấy hoài àh.

Hạng D
9/2/10
1.358
505
113
37
Cái đồng hồ tablo nó có hiện mà,thiệt sự ra nó là như lày
Bác Hải nhà mình nhập toàn bộ,khung vỏ,tất tần tật,dĩ nhiên là cả bảng TABLO
Vì chi tiết nhỏ như thế,bác KIA Hàn no đúc tablo đồng hồ riêng cho bác Hải,thành ra nó vẫn còn cái khung đó.
Bác Hải nhà mình về muốn lời lớn,nên cắt đi chức năng ABS,cơ mà Tablo đồng hồ thì vẫn là loại của bác Kia Hàn chế,thành ra nó vẫn có trên đồng hồ là vì vại.
Lí do em nghĩ ko chế riêng cái tablo đồng hồ cho bác Hải là vì đơn giản,dây chuyền nó sản xuất hàng loạt,nó mới giá thành rẻ(lời nhiều),còn nếu mà chỉ đặt một cái phôi riêng cho bác Hải thì chi phí quá đắt,he he

Hạng D
9/3/06
1.160
14
38
53
hang_xeng nói:
Cái đồng hồ tablo nó có hiện mà,thiệt sự ra nó là như lày
Bác Hải nhà mình nhập toàn bộ,khung vỏ,tất tần tật,dĩ nhiên là cả bảng TABLO
Vì chi tiết nhỏ như thế,bác KIA Hàn no đúc tablo đồng hồ riêng cho bác Hải,thành ra nó vẫn còn cái khung đó.
Bác Hải nhà mình về muốn lời lớn,nên cắt đi chức năng ABS,cơ mà Tablo đồng hồ thì vẫn là loại của bác Kia Hàn chế,thành ra nó vẫn có trên đồng hồ là vì vại.
Lí do em nghĩ ko chế riêng cái tablo đồng hồ cho bác Hải là vì đơn giản,dây chuyền nó sản xuất hàng loạt,nó mới giá thành rẻ(lời nhiều),còn nếu mà chỉ đặt một cái phôi riêng cho bác Hải thì chi phí quá đắt,he he

Có trên táp lô nhưng đèn có sáng ko bác? Hay khi checking đèn vẫn sáng rồi tắt như xe có ABS?