Hạng D
16/3/10
2.331
6
38
trên taplo vẫn có phần biểu tượng của ABS, tuy nhiên khi bật công tắc nó không có đèn vàng bật sáng lên đâu, mà muốn thấy cũng fai nhìn kỹ lắm mới thấy chữ ABS trên taplo của xe Trường Hải

Hạng D
9/2/10
1.358
505
113
37
liamvn nói:
hang_xeng nói:
Cái đồng hồ tablo nó có hiện mà,thiệt sự ra nó là như lày
Bác Hải nhà mình nhập toàn bộ,khung vỏ,tất tần tật,dĩ nhiên là cả bảng TABLO
Vì chi tiết nhỏ như thế,bác KIA Hàn no đúc tablo đồng hồ riêng cho bác Hải,thành ra nó vẫn còn cái khung đó.
Bác Hải nhà mình về muốn lời lớn,nên cắt đi chức năng ABS,cơ mà Tablo đồng hồ thì vẫn là loại của bác Kia Hàn chế,thành ra nó vẫn có trên đồng hồ là vì vại.
Lí do em nghĩ ko chế riêng cái tablo đồng hồ cho bác Hải là vì đơn giản,dây chuyền nó sản xuất hàng loạt,nó mới giá thành rẻ(lời nhiều),còn nếu mà chỉ đặt một cái phôi riêng cho bác Hải thì chi phí quá đắt,he he

Có trên táp lô nhưng đèn có sáng ko bác? Hay khi checking đèn vẫn sáng rồi tắt như xe có ABS?
Dạ em thấy nó off mà,dĩ nhiên bác Hải đã muốn cắt thì đấu dây vào đèn làm gì để khách hỏi thêm mắc công,he he.
Đôi khi giải thích là Option chờ mãi mãi không thêm được nghe vẫn ổn nhất,hì hì.Bản thân em thấy cũng tiếc cho MOR lắp ráp lắm,nếu bác Hải cứ làm ABS,và thêm tiền thì khách cũng đồng ý thôi mà 
.Em nói vậy phải ko các bác?

Hạng B2
10/9/10
428
3
18
34
hang_xeng nói:
Dạ em thấy nó off mà,dĩ nhiên bác Hải đã muốn cắt thì đấu dây vào đèn làm gì để khách hỏi thêm mắc công,he he.
Đôi khi giải thích là Option chờ mãi mãi không thêm được nghe vẫn ổn nhất,hì hì.Bản thân em thấy cũng tiếc cho MOR lắp ráp lắm,nếu bác Hải cứ làm ABS,và thêm tiền thì khách cũng đồng ý thôi mà 
.<span style=""color: #800000;"">Em nói vậy phải ko các bác? </span>

Ùh thì đúng nè
...đúng nè
...