Tập Lái
17/6/09
12
0
0
49
Em vừa quyết định múc 1 con Teana 250XV, giá hơi mắc tí nhưng em nghĩ ko thành vấn đề vì nội và ngoại thất con này đều rất cool, còn cảm giác lái và chất lượng thì phải chờ xem hồi sau mới rõ các bác ah!

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
em có xem con Teana ở Cường thanh , Option full trông rất hoàn hảo. nếu được chọn Camry , Accord và Teana chắc em chọn em này.
Cường thanh là đại lý phân phối và bảo dưỡng chính thức của Nisan tại miền nam.các bác yên tâm Hãng bảo hành 50km hoặc 2 năm tùy theo điều kiện nào đến trước.

Hạng D
1/6/08
1.267
6.042
113
15
Em mới vừa thấy con này chạy ngòai đường. Bồ kết quá nên vô box Nissan tìm thêm thông tin. Công nhận nhìn thóang qua thấy quá đã các bác ạ! Chỉ tội hơi be bé đúng như bác cruise_ngo đã phát biểu.
Các bác có thêm thông tin hay hình ảnh show lên cho anh em chiêm ngưỡng với!
Thanks.

Hạng B2
31/3/06
102
7
18
Em cũng mới xem trên mạng chi tiết ở đây:[link]http://otothegioi.vn/?page=product&idp=205[/link]
Không biết nguồn gốc xe ở đâu

Tập Lái
17/6/09
12
0
0
49
Xe nhập từ Nhà máy Nissan ở Đài Loan bác ah, em đã xem trực tiếp con xe màu trắng ở trong hình hôm 10/06/2009 và được biết xe đó sẽ được chuyển vào cho 1 bác ở trong Sài gòn nên chắc các bác ở trong đó sắp được thấy nó lăn bánh trên đường rồi đấy, hix!

Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Các bác cho em hỏi chất lượng xe nhập ở đài loan về với ở nhật về có khác nhau nhiều kô mà giá khác nhau thế nhỉ ? Ngòai ra ngồi em 2.5 này so với camry 2.5 thì thế nào ạ ? Độ cách âm , êm ái có khác nhau kô nhỉ ? Bác nào từng đi rồi cho chút ý kiến với ạ. Em định mua con này vì đi camry mãi cũng chán.

Hạng B2
29/10/03
190
6
18
53
em cũng đang định múc em nó đây, mới thấy trên mạng, lên otosaigon đã thấy các bác bàn rồi, em đã đi Murano 2008 rồi, máy móc nissan là ok, các bác yên tâm, giờ em chạy xuống salon xem chi tiết em nó cái, đc thì em cọc luôn

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
em vừa xem con màu xanh bên Cường Thanh xong , nhìn chung so với loại 2.5 nhập đài loan cùa Kylin auto thì option con 2.5 bên Cường Thanh thiếu nhiều, không có DVD- NaVigation system, không có điều hòa tự động , đèn thì không có projector còn xenon hay halogen thì không biết , giá là 64K nhập từ Nhật
em đang định mai đi qua bên kylin xem con nhập đài loan, s3n xuất đài loan hay nhật gì theo em cũng phải quy định các tiêu chuẩn chất lượng nissan toàn cầu

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
canadabuon nói:
em vừa xem con màu xanh bên Cường Thanh xong , nhìn chung so với loại 2.5 nhập đài loan cùa Kylin auto thì option con 2.5 bên Cường Thanh thiếu nhiều, không có DVD- NaVigation system, không có điều hòa tự động , đèn thì không có projector còn xenon hay halogen thì không biết , giá là 64K nhập từ Nhật
em đang định mai đi qua bên kylin xem con nhập đài loan, s3n xuất đài loan hay nhật gì theo em cũng phải quy định các tiêu chuẩn chất lượng nissan toàn cầu

xuất xứ xe khác nhau chất lượng khác nhau cho dù là cùng 1 thương hiệu, ví dụ rõ nhất là xe toyota ráp ở vietnam và Toyota ráp ở Mỹ. có ai khẳng định là ráp ở việt nam phải theo tiểu chuẩn toyota tòan cầu đâu bác, em nghĩ vậy các bác cho ý kiến thêm.