Hạng D
14/11/08
1.908
561
113
Biên Hoà
Tối hôm qua, sau khi từ quán nhậu ở Bình Thạnh chạy xe về đón vợ cả của em ngang qua đoạn Điện Biên Phủ giữa hàng xanh và cầu ĐBP, như mọi khi em vẫn vô tư ...đạp, tới đoạn gần cầu thì thấy 4 chú xxx đang làm việc hăng say, mấy chiếc xe phía trước em đột nhiên giảm tốc độ và rồi...hic...1 chú xxx rọi thẳng cái đèn pin vào xe em...thế là...78/50 --->giam bằng 1 tháng.

Em vừa bước xuống xe thì có 1 bác tên Đức chạy chiếc Civic với thái độ tức giận cho rằng bác ấy đạp không quá 50 mà cũng bị bắt, bác cho em namecard của bác và nói sẽ cùng nhau làm cho ra vụ này (bác Đức còn đòi xem băng ghi hình nữa)...

Nhân đây em cảnh báo với các bác OS nào mà đi ngang qua đọn đường nói trên nhớ cẩn thận và ... chạy như rùa thôi nhá.
Không hiểu sao mấy thằng ngồi trên đâu to mà óc như trái nho khô vậy? đoạn đường làm cho đẹp, cho rộng chỉ để mấy thằng cha đó thu tiền cho mập thôi...nói ra muốn...d..

Hạng C
5/4/07
733
454
63
Sài phố
cái này có thread nói rồi bác à. xxx dạo này đói wa bắn trong TP luôn rồi...phải kiềm chế bản thân trước sự cám dỗ của cái đường đẹp như thế. nhưng bác đạp quá 50 rồi thì làm rõ gì nữa. Sao bác k làm hư cán bộ cho rồi.??

Hạng B2
14/3/07
467
4
0
50
Hèn gì tối qua e đi thấy mấy chiếc 7 chỗ bị bắt vào. Chưa kịp port lên thì bác đã cảnh báo ae rồi. Nhưng nó bắn ở chỗ nào rồi bắt ở đoạn cuối vậy bác? Đợt này có cao điểm, nhưng sao nó kg làm chỗ khác nhỉ??? ĐBP thì len nào chạy len đó mà, mịa honda chạy vô len xe hơi thì nó kg bắt!!! Đúng là luật sinh ra chỉ để cho bọn này nó làm tiền cho vô túi cá nhân

Hạng D
16/5/08
1.026
1.083
113
Re:Các bác lưu ý, có...bẫy trên đường Điện Biên Phủ

May mấy bác cảnh báo kịp, đôi khi e đi đoạn này đều đạp trên 80 ko hà...heheeeee

Hạng D
4/7/05
1.137
1
0

đường đẹp thế này, mà cho phép có 50km/h tương đương với đường thị trấn thì phí quá....

Hạng C
12/5/08
647
7
18
TPHCM

Trong TP mà mấy bác đòi đạp 80 à? Mấy bác quên bài học hết rồi ! Mở đường rộng để giảm kẹt xe, tăng mỹ quan đô thị chứ đâu phải để tăng tốc độ!

Hạng B2
1/4/05
414
8
18

Đường này mà chỉ cho chạy tối đa 50km/h là quá lẵng phí thời gian và năng lượng! Sao khg đi bắn ở những chổ hay xãy ra TNGT? Nếu muốn giảm TNGT.

Hạng D
14/5/08
2.538
21.801
113

Bác chủ thớt vẫn còn may đấy, nó mà đo độ rượu của bác thì lại dính thêm 2 triệu nữa, hehehhee.

Hạng D
25/8/06
1.341
390
83

Bỏ mịa, đường này em toàn chạy>80 cây chuối/giờ.

Hạng B2
11/8/09
313
1
18

Em cũng cảnh báo mấy Bác luôn,Các Bác không cài dây an toàn nó thấy nó cũng túm mấy Bác luôn áh...em có người thân bị túm đoạn gần Hàng Xanh rùi đó Bác...carefully..