Hạng B1
8/6/11
76
59
18
Vũng Tàu
Re:Các bác lưu ý, có...bẫy trên đường Điện Biên Phủ

Đoạn Điện Biên Phủ này được chạy 80km/h, có biển báo từ lâu rồi mà các bác. Chẳng nhẽ có thay đổi mà mình chưa update ta.

Hạng C
4/5/12
519
18
28

Khảo cổ làm em giật cả mình, cứ tưởng cắm biển mới 50 cây chuối.

Hạng B1
14/8/11
56
5
8
forum.mhd-hdhieu.com

Sắn thread này các bác cho e hỏi tý. Đoạn từ ngã tư HX ===> đến cầu SG và trên cầu SG thì tốc độ cho phép bao nhiêu? Do đoạn đầu ĐBP có bảng 80, đến ngã tư HX ko thấy biển hết hạn chế tốc độ nên lăn tăn ko biết tốc độ cho phép là 50 hay 80?

Hạng C
24/5/12
817
201
43
44

hdhieu123 nói:
Sắn thread này các bác cho e hỏi tý. Đoạn từ ngã tư HX ===> đến cầu SG và trên cầu SG thì tốc độ cho phép bao nhiêu? Do đoạn đầu ĐBP có bảng 80, đến ngã tư HX ko thấy biển hết hạn chế tốc độ nên lăn tăn ko biết tốc độ cho phép là 50 hay 80?
Nếu không có biển hết hạn chế thì cứ 80 mà phóng thôi . Có thổi thì bảo chạy theo biển báo . he he he

Hạng B1
14/8/11
56
5
8
forum.mhd-hdhieu.com

wimax5giay nói:
Nếu không có biển hết hạn chế thì cứ 80 mà phóng thôi . Có thổi thì bảo chạy theo biển báo . he he he
E chỉ sợ có cắm biển ở đâu đó mà sơ ý ko nhìn thấy thì lại khổ :D

Hạng C
28/2/12
893
2.035
93
HCM city

hdhieu123 nói:
wimax5giay nói:
E chỉ sợ có cắm biển ở đâu đó mà sơ ý ko nhìn thấy thì lại khổ :D
Em cũng hay sợ zdụ này!

Hạng D
27/12/11
2.225
7
38
41

Cảm ơn các nhà khảo cổ, giờ nó 80kh/h rùi, ra khỏi cầu SG cũng có bảng 80 1 đoạn

Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113

cụ nào đào mộ lên lại vậy, lam e giật cả mình

17/2/12
873
7
0
40

hdhieu123 nói:
Từ ĐBP tới ngã tư HX tốc độ 80km/h. Qua ngã tư HX tới cầu SG bác có muốn chạy 80 cây chuối cũng khó vì ngã tư và đường cắt xe nhập làn nhiều!

Hạng C
26/3/12
588
97
28
44

bullkeo nói:
Các bác cho em hỏi ví dụ Điện Biên Phủ có 4 lane phần đường ô tô, em đi sedan vào 2 lane giữa có sao không ạ ? Nhiều khi đi lane bên trái ngoài cùng, dành cho quẹo trái nên phải vượt qua 2 lane giữa mà vượt như vậy có khi lại bị bắt vì vượt phải.

Cũng giống như Nguyễn Hữu Cảnh và Trường Chinh, đang chạy lane ngoài cùng mà không để ý kỹ thì gặp dấu hiệu lane chỉ dành cho quẹo trái, nếu không tấp vào lane giữa mà cứ thế đi thằng thì thế nào cũng bị xxx chặn đầu vì lỗi đi sai lane, còn nếu có xe trước mà xi nhan chạy sang lane giữa là vượt phải. Mà chay hoài 1 lane giữa thì cũng bị xxx toét vì tội chạy vào lane xe tải.
bác chạy vậy đúng luật, yên tâm nhé.
nhưng mà lần sau bác đừng lôi thớt cũ với chủ đề khác lên, anh em khác không biết đọc xong lại quăng đá cho :)