Hạng F
22/10/09
8.170
31.313
113
Re:Các bác lưu ý, có...bẫy trên đường Điện Biên Phủ

tốt nhất cứ  bò 50kph.. chĩ sợ chỗ nào xxx tổ chức bắn tốc độ xe chạy quá 40kph thì mình trỡ tay ko kịp

Hạng F
13/1/06
13.891
35.970
113

thanh_nguyen nói:
Trong TP mà mấy bác đòi đạp 80 à? Mấy bác quên bài học hết rồi ! Mở đường rộng để giảm kẹt xe, tăng mỹ quan đô thị chứ đâu phải để tăng tốc độ!
QL khi băng qua thị trấn...lúc 0g, con ma nhà họ Hứa còn không có vẫn bò 50 kia...

Hạng D
30/5/12
2.632
5.846
113
Em ơi Sài Gòn phố

Các bác cho em hỏi ví dụ Điện Biên Phủ có 4 lane phần đường ô tô, em đi sedan vào 2 lane giữa có sao không ạ ? Nhiều khi đi lane bên trái ngoài cùng, dành cho quẹo trái nên phải vượt qua 2 lane giữa mà vượt như vậy có khi lại bị bắt vì vượt phải.

Cũng giống như Nguyễn Hữu Cảnh và Trường Chinh, đang chạy lane ngoài cùng mà không để ý kỹ thì gặp dấu hiệu lane chỉ dành cho quẹo trái, nếu không tấp vào lane giữa mà cứ thế đi thằng thì thế nào cũng bị xxx chặn đầu vì lỗi đi sai lane, còn nếu có xe trước mà xi nhan chạy sang lane giữa là vượt phải. Mà chay hoài 1 lane giữa thì cũng bị xxx toét vì tội chạy vào lane xe tải.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.553
113

bullkeo nói:
Các bác cho em hỏi ví dụ Điện Biên Phủ có 4 lane phần đường ô tô, em đi sedan vào 2 lane giữa có sao không ạ ? Nhiều khi đi lane bên trái ngoài cùng, dành cho quẹo trái nên phải vượt qua 2 lane giữa mà vượt như vậy có khi lại bị bắt vì vượt phải.

Cũng giống như Nguyễn Hữu Cảnh và Trường Chinh, đang chạy lane ngoài cùng mà không để ý kỹ thì gặp dấu hiệu lane chỉ dành cho quẹo trái, nếu không tấp vào lane giữa mà cứ thế đi thằng thì thế nào cũng bị xxx chặn đầu vì lỗi đi sai lane, còn nếu có xe trước mà xi nhan chạy sang lane giữa là vượt phải. Mà chay hoài 1 lane giữa thì cũng bị xxx toét vì tội chạy vào lane xe tải.
Bác này mới có bằng chắc luôn. Bác cần phải tìm hiểu thêm nhiều thứ đấy!

Hạng F
12/9/10
6.652
43.095
113
48
Bà Tó

Làm em hết cả hồn , tuưởng mắt mình có vấn đề khi nhớ là ccho phép 80 .
Thì ra là ....đào thớt cũ . kakaka....

Hạng D
15/6/11
4.628
816
113
41

:D:D

qdc confirmed
Hạng D
4/10/10
1.713
200
63

bullkeo nói:

Vô tư bác. Đường có nhiều lane cho o to, không quen đg và đi thẳng thì cứ lane giữa là an tâm.

Hạng F
12/1/11
6.493
121
63
Xì Phố

Bà mịa, đồ cổ làm e hết hồn :D:D:D

Hạng D
13/10/09
2.220
19