Nhu cầu của em là chạy dịch vụ, chở gia đình không leo trèo đồi núi thì nên mua xe nào?

• Hyundai Custin Tiêu chuẩn giá 850 triệu

Bình chọn: 18 30,0%
  • Toyota Innova Cross G giá 810 triệu

Bình chọn: 42 70,0%

• Total voters
    60
dEs
11/5/20
2.091
140.070
113
Có nha
Độc thưn đú gái thì mua Lam bồ, có gđ òi mua thim Cút tin chở cả nhà là hết cmn bài anh nhỉ, mua đ.éo ji con CRV cùi gẻ mắc như quỉ này…kkk
Thì đó, nên vấn đề kinh tế và giá sản phẩm nó quyết định rất nhiều. Làm con xe cho ngon mà bán giá cho cao vượt nhu cầu người dùng thì ai thèm mua, ế thì lại chửi bọn mua xe hèn giá hợp ví, hợp mục đích sử dụng, đáp ứng đủ nhu cầu…là nu. Trả giá cho cao mua con xe ca tụng bền bĩ này nọ xong mới chạy có 30-30k km thì bán…

Ngẫm kỹ coi ai khôn ai nu nhỉ :rolleyes:

• Love
Reactions: futureneodo
dEs
11/5/20
2.091
140.070
113
Mấy ông mê xe Hàn không dám nhận mình ham rẻ, luôn tự huyễn hoặc mình là người tiêu dùng thông minh
Trời, fxh luôn nói câu đầu tiên là giá hợp lý hợp nhu cầu thì ko ham rẻ là gì. Người thông minh là người biết dùng tiền hợp lý, mua xe theo đúng nhu cầu sử dụng chứ ko phải mua xe theo nhu cầu thằng xúi.

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Mua xe gia đình đi thì mình lại vote Custin, nhưng bản cao.
xe gia đình ai đi vote custin, xúm vô ngồi cái máy lạnh yếu xìu của xe Hàn đã thấy nóng rồi. Chưa kể thiết kế rối rắm ko đâu vào đâu, bữa sale Hyundai kêu đi lái thử chu choa mọe ơi đồ nhựa nó vừa mỏng vừa dỏm, góc tới thì thấp xè. chịu

dEs
11/5/20
2.091
140.070
113
Cệ anh
Tụt quần Nhục 1.5 cùa Hòn dái từ 2017 tới giờ éo thấy phốt đâu. Đạp bét nhè đi anh
Smartstream Hèn ráp Santafe, Tuc lỗi đầy lên cả báo NN kìa anh. Thêm DCT cho nó cảm giác pặc pặc nữa…kkk
Hoi bỏ đi nhen
Uhm hôi bỏ đi hen. Honda VN ko có lỗi, nên chỉ có 350 ngàn chiếc CRV và Civic bị triệu hồi ở TQ do lỗi động cơ 1.5 turbo năm 2018 là bị tụi TQ làm giả mới lỗi thôi hen.

Ơn Đảng ơn Nhà nước ơn Google, thế giới giờ phẳng rồi :D

dEs
11/5/20
2.091
140.070
113
xe gia đình ai đi vote custin, xúm vô ngồi cái máy lạnh yếu xìu của xe Hàn đã thấy nóng rồi. Chưa kể thiết kế rối rắm ko đâu vào đâu, bữa sale Hyundai kêu đi lái thử chu choa mọe ơi đồ nhựa nó vừa mỏng vừa dỏm, góc tới thì thấp xè. chịu
Anh ko vote mình vote. Người lớn người ta có lựa chọn riêng chứ đâu phải trẻ lớp 1 nhìn bạn chọn gì mà chọn theo.