Tập Lái
19/8/13
21
0
3
38
anhbac nói:
tomm86 nói:
Thì e cũng ngại cái vụ bảo dưỡng của BMW này lắm.Và e cũng nghiêng về e Mondeo hơn vì e cũng ít đi nên ko lo về xăng cộ.E dự dành 400,350 cho e Mondeo 2003 còn 50 thay thế phụ tùng.Nhưng ko bit làm ở đâu thì đc mong các pác chỉ dẫn.E xin cảm ơn!
Ráng làm luôn con 2 vạch đi bác. Hỏng vặt và phụ tùng mắc ? đừng quá bận tâm, ráng tìm con xe nào chất tí là ok.
Chúc bác kiếm được xe như ý!
Dzạ thanks a.Nhưng e thích mẫu 203 hơn.Khi nào kiếm đc xe sẽ vào off chung với ae cho vui,ko bit hội mình có ai 8x ko chứ e fai 3 năm nữa mới đc nữa đời người.Thanks ae nhìu lắm

Hạng C
1/6/08
696
7
18
BVTTTW2
google.com.vn
8x có em đây bác! bác cố làm con Mon "có thai" như bác anhbac đề xuất là đẹp! tìm xe chất tí về chỉ việc đổ xăng chạy thôi, em chạy Mon v6 2005 được hơn 1000km rồi có thấy hư gì đâu :D.

Hạng C
13/12/11
811
69
28
kuan_ce nói:
8x có em đây bác! bác cố làm con Mon "có thai" như bác anhbac đề xuất là đẹp! tìm xe chất tí về chỉ việc đổ xăng chạy thôi, em chạy Mon v6 2005 được hơn 1000km rồi có thấy hư gì đâu :D.
1000km thì nhằm nhò j, bác cứ yên tâm mà chiến tiếp nghe, vì xe em bò được ~ 15k km mà vẫn max speed trên cao tốc:D, nếu kg ngó đồng hồ chắc lại "trò chuyện" với mấy anh xxx:p

Hạng B2
1/4/11
300
69
28
47
Sài Gòn
Các bác này yêu Mondeo đến cuồng nhiệt, có những lúc em bực mình em nó không chịu nổi vì các bệnh lặt vặt. Vừa rồi tính bán luôn cho rồi, nhưng bà cả nhất định không chịu. Giờ bà ấy còn yêu con vợ 2 của em còn hơn em nữa (hay do ngồi sau hưởng thụ, ko trả tiền chăm sóc, đổ xăng nên bà ấy yêu vậy).

Hạng D
1/2/07
1.105
283
83
Em thấy mấy cụ bên OF nói là có thể tự cụp gương xuống khi de xe bằng cách nhớ 1 vị trí ghế lái với 2 gương cụp hết xuống, em làm hoài sao ko đc nhỉ?

Hạng C
1/6/08
696
7
18
BVTTTW2
google.com.vn
phamquocha nói:
Các bác này yêu Mondeo đến cuồng nhiệt, có những lúc em bực mình em nó không chịu nổi vì các bệnh lặt vặt. Vừa rồi tính bán luôn cho rồi, nhưng bà cả nhất định không chịu. Giờ bà ấy còn yêu con vợ 2 của em còn hơn em nữa (hay do ngồi sau hưởng thụ, ko trả tiền chăm sóc, đổ xăng nên bà ấy yêu vậy).
em hay đi công trình, ở cơ quan có bãi rửa xe nên em hay tắm sơ cho em nó...quần áo lem luốc nên vợ em bảo em giống tài xế :(, đúng là các bà cả ngồi sau thì quá sướng!

Hạng C
1/6/08
696
7
18
BVTTTW2
google.com.vn
axim_x50v nói:
Em thấy mấy cụ bên OF nói là có thể tự cụp gương xuống khi de xe bằng cách nhớ 1 vị trí ghế lái với 2 gương cụp hết xuống, em làm hoài sao ko đc nhỉ?
có cái nút chỉnh gương, bác đẩy lên hay kéo xuống gì đó gương sẽ cụp lại thôi, bác thử xem sao nha, không cần nhớ ghế làm gì!

Hạng D
1/2/07
1.105
283
83
kuan_ce nói:
có cái nút chỉnh gương, bác đẩy lên hay kéo xuống gì đó gương sẽ cụp lại thôi, bác thử xem sao nha, không cần nhớ ghế làm gì!
Chắc cụ chưa hiểu ý em, cụp ở đây nghĩa là mặt gương tự điều chỉnh để nhìn thấy bánh sau giúp mình de cho dễ

Hạng C
1/6/08
696
7
18
BVTTTW2
google.com.vn
Các bác thường để nhiệt độ máy lạnh là bao nhiêu? xe em buổi trưa là 25 -26, chiều tối là 27-28 mát mẻ vô cùng! thằng bạn em nó nói xe em lạnh quá nên lên đây hỏi thử các bác xem sao.