Hạng B2
30/9/05
414
106
43
RE: Cách chọn mua một em Bọ

Đầu óc em tăm tối quá, làm đến bước host it rồi, copy đường link dưới cùng. Tiếp theo em không biết làm gì với chế độ image trên thanh công cụ, vì trên đó không có image mà là My image, rồi Imageshack, rồi giữa hai chữ image ...image là ở đâu hả bác?

Tập Lái
30/3/07
40
0
0

Ối giời ơi ! cái image ở ngay bài viết trên diễn đàn của bác đó (một hàng ngang các công cụ), bác chọn nút có chữ image, sau đó nó sẽ xuất hiện trên bài viết của bác 2 chữ image. Thế là dán đường link vào giữa như bài viết trước e đã chỉ đó....

Chúc bác thành công nhé ......sau đó phải dắt e đi một chầu cafe đấy nhé !

Hạng B2
30/9/05
414
106
43

Thế mới gọi là đầu óc em tăm tối, cứ mò tìm image trên thanh công cụ của cửa sổ mạng chứ không biết ngay phía trên bài viết diễn đàn. vây em mới cần qui trình chi tiết bác ạ. Em thử đây, nếu được mời bác thưởng thức một cafe Trung nguyên số 4 nhé :D
my.php

Hạng B2
30/9/05
414
106
43

Ủa sao nó không hiện ảnh lên mà lại hiện đường link?

Hạng C
5/12/06
674
14
18
-) từ :-) từ :-) từ

Em click vào thấy hình của bác rùi, Cố lên!!! hình như bác bị dư một dấu cách ở giữa thì phải
Mà xe của bác là đời 1500 hay 1302 vậy? có lẽ em gặp bác ở cây xăng LCT Trương định nói chuyện cách đây hơn 2 năm rùi thì phải. Hôm nào gặp bác offline cà phê nhé. ĐT của em 0907766208, xe bác đẹp wá phải gặp chiêm ngưỡng mới được.

Tập Lái
30/3/07
40
0
0

Uống cafe của bác beetle5230 sao khó quá.....Có lẽ bác Flat4 nói đúng đấy, dư một khoảng trắng trước chữ image cuối đấy bác 5230, thử lại lần nữa xem......cố gắng lên........sắp được uống cafe rồi...!:D:D

Hạng B2
30/9/05
414
106
43

Ủa sao lần này đường link cuối lại có nội dung khác? Em đã cẩn thận để khỏi có space trước chữ image cuối rồi. Xe em 1302, xấu lắm, các bác trong hội chê suốt, xe màu cháo lòng rồi mà em chưa tìm được màu sơn ưng ý.

Hạng C
5/12/06
674
14
18
-) từ :-) từ :-) từ

Khổ thân bác, mãi vẫn không post được hình. Chỉ được cái mau lên hạng:D:D:D bác dùng photobucket hay gì thế? Em xài photobucket không có vấn đề gì cả. Chỉ cần upload hình lên photobucket, sau đó click vào cái link ở dưới cái hình là tự nó copy, sau đó về forum, bấm nút image, rồi để con trỏ vào chính giữa hai cái ngoặc vuông ]|[ rồi bấm Ctrl-V để chèn link vào là xong. Bác thử lại xem sao nhía.

Hạng C
21/11/06
733
575
93
53

Em thử dùm bác nhé.