Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere
RE: Cái gọi là giảm thiểu cấu hình xe nhằm hạ giá thành

Trích đoạn: npt

Chứ Pajero mà không có gạt nước sau thì em cũng bó tay :D:D
bác pó tay đi
, Pajero X bi giờ cũng đâu có gạt nước sau đâu

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Trích đoạn: mltr6
Ơ, hong bác nào trả lời em à ? Em hỏi đùa vậy chứ đấy là thiện chí của em . Bác nào đang đi Innova nên kiểm tra qua 1 phát, kẻo 1 đêm đẹp trời nào đó 1 lốp tèo giữa đường mà không tìm thấy chỗ mở lốp dự phòng thì tức chết ! :)

Từ hôm qua tới giờ em tra trên các kiểu website của Toy từ Việt tới Phi, chả thấy chỗ nào nó có thông tin về cái lốp dự phòng Innova cả. Trời nắng quá em ngại chạy ra showroom, thôi có gì bác giải thích đi cho em mở mang đầu óc cái.

Hạng B2
16/1/06
359
64
28
otosaigon.com

Chê thì chê mà khi có tiền vẫn nghĩ : có nên chọn To ko nhĩ ! rỏ chán ...........

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Trích đoạn: oldcar

kính các pác ! thế sao chiếc CD5 nó cũng có cái gạt nước sau đâu mà sao các bác không chửi ? cứ đè đầu để chửi TO vậy?
bác thân mến, vậy bác có tìm ra chiếc CD5 nào có gạt nước sau không? :D
Innova lòi ra thằng J thì CD5 chắc có CD6 giống G thì mới có gạt nước bác nhỉ?

Hạng B1
19/1/06
53
0
0

hê hê, cái vụ bánh dự phòng thế nào bác R6 nhỉ, bác nói cho anh em mở rộng tầm mắt đi nào.

Tập Lái
14/3/06
44
0
6
53
HA NOI

Trích đoạn: GiaoThong

Không chỉ J đâu, hôm nay có thằng Innova G nó quay đầu xe trước xe em, khi nó quay xe ngang đường thì em mới nhận ra là bọn Toy nó không làm cái đèn xi nhan hông xe, cho nên lúc đấy rất khó thấy là Innova đang xi-nhan. Tại sao chúng nó lại không làm cái xi nhan đấy nhỉ, rẻ hều ấy mà.

Xe dài thế mà ko làm xi nhan hông kể cũng lạ.Em tưởng INV là xe bán trên toàn cầu mà bác.Ko bít chỉ ở Việt mình mới thế hay ở đâu cũng zậy.Pác nào có cái ảnh em này ở nước ngoài POT lên cho anh em so sánh cái nhể.

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Trích đoạn: binhnq2

hê hê, cái vụ bánh dự phòng thế nào bác R6 nhỉ, bác nói cho anh em mở rộng tầm mắt đi nào.

Bác sang đây tham gia nhé: http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=258546

Hạng B2
8/5/06
332
3
0

Không phải lỗi lại LD đâu, mà lỗi tại TCVN không qui định cụ thể đấy thôi. Ví dụ không có qui định bắt buộc phải có Airbag, ABS, Seatbell ... mà do LD tự đưa thêm vào cao hơn TCVN dấy. VOwr VN là "Sống và làm việc theo qui định hiến pháp và phát luật" nên cái gì không qui định thì được làm. Em mà trúng tuyển đi làm LD ôtô thì tình hình còn thê thảm hơn ..... miễn là lương em cao mua xe NK !

Last edited by a moderator:
npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.479
2.240
113
48
TP.HCM

Trích đoạn: vivu

Trích đoạn: npt

Chứ Pajero mà không có gạt nước sau thì em cũng bó tay :D:D
bác pó tay đi
, Pajero X bi giờ cũng đâu có gạt nước sau đâu
Cũng phải thôi bác, vì xe bác sau supereme, XX nên nó vặt dần. Còn chiếc Pajero đang nói là xe nhập để chở tiền, đâu có loại X, XX đâu