Thảo Luận Chung Cái lý của người Kinh

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
RE: Cái lý của người Kinh

Lại một chuyện buồn với bác LanBim mà nghe xong cứ phải ...cười như mếu . :mad:[>:]
Quả không sai, cú này cũng chỉ tại dính ... con LL (s) íh mà . :)
Thế rồi bác có chở LL qua nhà ông Trưởng CA xã ... hay đi đâu đó đòi lại sự công bằng không ???

Hạng F
2/4/07
6.179
406
83

Hình như bác chạy xe trên đoạn đường của ông thứ trưởng gì đó... đổ nhựa rồi,nên giai cấp cầm liềm mới khẳng định bác tham nhũng..!

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
64
www.vnexpress.net

Bác này bịa ra để chứng minh với vợ cả về vụ hao hụt tài chính đó mà.Đền điếc gì!Chắc đưa em LL đi đâu rồi bày kế này ra thôi!Em xưa cũng toàn thế!:D:D:D
Giá 1 chiếc xe đạp ở quê=tiền Phòng

Hạng D
4/10/04
2.526
704
133
Đà Nẵng

Trích đoạn: MINA

Bác này bịa ra để chứng minh với vợ cả về vụ hao hụt tài chính đó mà.Đền điếc gì!Chắc đưa em LL đi đâu rồi bày kế này ra thôi!Em xưa cũng toàn thế!:D:D:D
Tiền sân bãi bác MINA ơi:D

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Thôi rồi bác Mina... có bác người quen nào đưa đường link cho bà cả bác Mina vào đây xem đi nhỉ [8D]

Hạng C
15/1/07
945
260
63
TPHCM
www.giaymarco.vn

Nghe cũng tức thật đấy, đây rõ ràng là mấy người đó bắt bác ra làm "bia" bắn cho bõ tức đây mà (2 thằng kia chạy rồi bắt sao được). Bởi vậy bác làm người tốt xuống đường đỡ xe làm chi cho mắc công. . . thấy con nhỏ ko sao thì cứ ngồi trong xe làm người vô tình là tốt nhất. Nếu mà mấy người đó vẫn lý sự cùn thì cứ đạp ga chạy lun, ko cần phân bua gì hết. Tốt nhất là quen biết thật tốt với mấy "ông trên đó" rồi lái Hummer là xong chuyện, coi thằng nào muốn thử độ cứng của Hummer thì cứ vào!
Ah, mà nói người ta rồi thì em cũng phải hỏi bác là bác xài kèn nào vậy, nếu chơi kèn xe bus kêu như trời giáng thì cái này bác cũng .....

Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: civic

Thôi rồi bác Mina... có bác người quen nào đưa đường link cho bà cả bác Mina vào đây xem đi nhỉ [8D]
Làm xong thì bác Mìn đưa vào sổ đen luôn bác ợ:D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
31/8/07
880
6
18

Sáng ra được đọc truyện tự sự của bác Bim hay quá, nhưng em có thắc mắc là LL của bác nó biến nhanh quá, không để dấu vết gì và là đối tác xxx biết trước sự việc nên tắt điện thoại hay bác làm gì em nó giận dỗi bỏ xuống giữa đường rồi . Hề hề

Hạng D
10/6/05
1.147
6
38
60
GMFC

chắc đợi lâu quá nên LL mướn xe ôm chạy về HN rồi

Hạng D
1/10/04
3.741