Thảo Luận Chung Cái lý của người Kinh

lee confirmed
Hạng C
14/12/06
987
8
38
62
RE: Cái lý của người Kinh

Trích đoạn: MINA

Các bác cứ bóng bàn mãi!

Em chính là thằng đi xe máy đây!
Chẳng qua cô bạn bác Lần Bỉm là người yêu em,vậy mà bác Lần Bỉm cậy có xe con,đến định đón bạn gái em đi.Hỏi rằng,các bác ở cương vị em thì có đau lòng không????
Chính vậy,em bắt buộc phải dàn cảnh đó để ngăn chăn âm mưu nẫng người tình yêu dấu trên tay em,mặc dù em biết hành động chẳng xứng danh đấng mày râu,nhưng vì em nghèo,đường cùng bắt buộc phải làm như vậy,mong các bác hiểu cho.
Qua đây,cho em được xin lỗi bác Lần Bỉm,và hy vọng bác đừng mang xe về làng cua gái như trường hợp của em nữa!
Em cũng tạ lỗi. Vụ này em mới chỉ bàn mà "thằng mina" nó chơi bác thật. Bác về làng tụi em cưa gái ( hôm vào đưa LL là tụi em thấy rồi, đối tác gì mà hôm về nàng tựa đầu vào vai bác...). Đi xe đẹp, nghe Thúy Nga, nhìn đồng lúa vàng, mơ màng, đầu giần giật... Tụi em tức thấy... mật. Chỉ định "nhắc nhở" bác tý thôi bằng cú Drift cho tỉnh "giấc mơ" thôi ái ngờ... bác quá tay chơi luôn cái còi nên Mina mới xòe. Tụi em mất ít thuốc đỏ, bác mất số tiền không nhỏ thôi ... Huề bác nhẩy?Qua chuyện bác BIM thì xin mMong ae OS lưu ý:
1. Xe phải dán sticker đầy đủ để còn tránh nhau ra;
2. Không mơ mộng như bác Bim khi lái xe;
3. Chọn vợ thì chọn vợ khôn như bác Bim, không để "như bông hoa lài cắm bãi c... trâu. Phí đời!

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
64
www.vnexpress.net

"Thằng" Lee này,đã bảo mình "tao" khai thôi,có gì "mày" ở ngoài đưa cơm mà!

Hạng B1
3/9/07
68
1
8
Visit Site

em mà như bác Bim sẽ tìm cô LL để mà trút "giận" chứ, nhưng sau đó đừng có kể với ngan già ở nhà mà chết đấy.

Hạng B2
1/2/07
211
0
16
www.vnitpro.com.vn

Hehe, chít cười với mấy bác. Hôm nào bác lanbim làm cuốn hồi ký các câu chuyện của mình đi. Đọc văn của bác em thấy mê quá!:D

lee confirmed
Hạng C
14/12/06
987
8
38
62

"Thằng" Lee này,đã bảo mình "tao" khai thôi,có gì "mày" ở ngoài đưa cơm mà!
Không vô lán, cần gì đưa cơm! Bác bim bắt thế nào chả có bia mà bác uống em nhìn sao?

NGN confirmed
Tập Lái
26/2/08
39
0
6
45
HCM

Bác này bịa ra để chứng minh với vợ cả về vụ hao hụt tài chính đó mà.Đền điếc gì!Chắc đưa em LL đi đâu rồi bày kế này ra thôi!Em xưa cũng toàn thế!:D:D:D
Giá 1 chiếc xe đạp ở quê=tiền Phòng

Trích đoạn: LANBIM

Con bé bị ngã khá đau. Đèn pha, xi nhan và yếm xe bị vỡ. Hai thằng cu cũng bị ngã nhưng lồm cồm đứng dậy, dựng xe và phới luôn. Theo phản xạ, iem đạp phanh và từ từ dừng xe cách cô bé khỏang 2m, xuống xe định đỡ giúp cô bé lên. Cũng lúc đó bà con tay liềm tay hái chạy lại khá đông, dựng xe, đỡ cô bé dậy và chửi bới hai thằng tóc hoe láo lếu...Đúng lúc đó, một lão tự nhiên tìm ra Châu Mỹ thứ hai:

@MINA: Con bé đi xe máy mà bác?

13/3/08
184
1
0

mấy AE OS ban luận chiện của bac Bim quá trời lun mà sao không thấy bác Bim hồi âm hay phân trần gì hết vậy??? hay may AE Ó nói đúng quá nên bác BIM chay mất dép lun rồi??

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Hổng phải đâu các bác àh .
Bác LanBim nhà ta có thói quen lâu lâu lên "bỏ bom" một phát cho anh em ôm bụng mà cười
. Vậy thôi chứ bác íh ít khi nào "respond" (đáp lời) lại các "comment" (ý kiến ý cọ) lắm .

Bác ấy thỉnh thỏang vẫn viếng thăm đều đều đó mà . :D:D