Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52
Re:Cảm Nhận Pajerosport 4x4

Bác viết hay quá! Em cũng rất thắc mắc là PS ở các thị trường khác như Thailand, Indo, philippines bán rất tốt, hơn hẳn FT mà về ta doanh số chỉ bằng 1/10 FT? Phải chăng do thông số kỹ thuật chưa thuyết phục? Nis đưa phiên bản động cơ high power vào Navara và kết quả bây giờ em thấy Navara chạy ngày càng nhiều ngoài đường. Giá như Mit cũng đưa phiên bản động cơ Diesel high power lắp vào PS nhỉ! "HP for sale" mà!

Hạng C
27/7/10
634
118
43

duonglao nói:
hic, Jolie nhà em chạy TP số 3-4, số 5 mới rung............vậy Jolie mạnh hơn PS hả anh Trường
Máy dầu khác máy xăng lão Dương ơi. Lâu ngày không gặp .Khỏe không lão ơi?

Last edited by a moderator:
Tập Lái
4/8/11
15
0
13

manhcuong nói:
Bác viết hay quá! Em cũng rất thắc mắc là PS ở các thị trường khác như Thailand, Indo, philippines bán rất tốt, hơn hẳn FT mà về ta doanh số chỉ bằng 1/10 FT? Phải chăng do thông số kỹ thuật chưa thuyết phục? Nis đưa phiên bản động cơ high power vào Navara và kết quả bây giờ em thấy Navara chạy ngày càng nhiều ngoài đường. Giá như Mit cũng đưa phiên bản động cơ Diesel high power lắp vào PS nhỉ! "HP for sale" mà!

Bác Mạnhcuong Navara cũng là chiếc xe tốt phải không bác ? Giữa chiếc này và chiếc Hilux em thấy cũng gần ngang ngửa . Dáng Navara nhìn cũng mạnh

Hạng D
24/9/10
1.417
405
83

Navara là bán tải nên so với Triton.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
1/11/11
206
188
43

Bác manhcuong@ các Bác vừa làm cái đại hội hoành tráng quá . Khám phục các bác lắm.

Hạng B2
1/11/11
206
188
43

Nhiều khi cũng không biết nói sao , xe lắp ráp thêm một đồng phụ Tùng thì thêm 3 đồng thuế . Làm ra cái xe tàng tàng thì nhiều người mua được tuy phán thiếu cái lọ cái chai , làm cho vừa ý khách hàng có khi họ chỉ khen chứ không mua thì chết cha thằng ráp . (Thở dài )

Nhắc mới nhớ chuyện cũ , mà cũng mới đây chớ lâu la gì đâu . Mấy năm trước muốn mua gì sao dễ quá , muốn mua cái xe thì lấy ít tiền mua một mớ stocks , đi chơi loanh quanh,đợi một hai tháng thì có đủ tiền mua . Lúc đó thiệt như Thiên đường mà mình không biết , giờ nhớ lại tiếc cái thời phải chung tiền cho sale mơi có xe . Thiệt là buổi sáng mở mắt ra tiền cứ trên trời rớt xuống và họa chừng mình xuống lỗ rồi thì mới có lại những ngày đẹp như thế (lại thở dài)

Hạng B2
1/11/11
206
188
43

Pajerosport là chiếc xe đáng để mua chơi , còn thì ở đâu không biết chứ ở Việt Nam thì không biết tơi chừng nào mới có hãng xe bán được như hãng của "cha con ông thợ mộc" . Thiệt là dịch vụ bán hàng của họ tốt quá xá cở mà mình vãn tiếc không được xài để phải cực trần thân . Và khách hàng đi xe nào thì khen xe đó cho nên hãng của ngài Toyoda xứ Nagoda được thần dân Đại Việt hết lời khen ngợi có một phần là thế

Chi Hội Trưởng MFC
14/9/11
2.799
726
113
45

Bác PajeroSport_4x4 viết hay quá, văn phong rất chừng mực, đọc dễ cảm nhận...

Hạng C
17/2/11
861
79
28

Bác chủ đi đâu mất, không lên OS đàm đạo nữa dzậy.
:)

pajerosport_4x4 nói:
Hôm trước có gặp một bác làm gì đó cho Mitsu , định góp ý vài chuyện nhưng nghĩ lại nên thôi vì bởi phàm quanh đây thì mấy thắng nói thường chã làm được gì hay là chã còn làm được gì mới nói . Còn thắng làm được lại dại mà vơ việc vào thân ?! phát biểu dại không khéo chúng nó tranh nhau vả vào mồm , thà cứ làm rồi rút kinh nghiệm ... đằng nào thì cũng đến lúc ấy hẳn hay ...

Mà nói đúng ra thì mấy ông CEO ăn bổng của nhà Mitsu cùng là VINASTAR đến thủng nồi trôi rế thì tực khắc biết phải làm gì , cần gì mấy ông như mình ý kiến ý cò - Rách việc . Thời thôi!