Tư Vấn Chia Sẻ Cảm nhận về sơn phủ Nano

Hạng B2
1/4/09
436
90
28
Các Bác có bác nào đã đem vợ 2 yêu quý đi phủ nano body rồi cho Em cái cảm nhận với.

Hạng B2
1/4/09
436
90
28
innova2222 nói:
Nhìn bóng hơn một tí, báo cáo hết ạ.
Về khoản bụi bẩn và và tắm rửa cho Em nó thì sao? Có gòn gàng và nhanh chóng hơn không Bác?

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Ủa hình như e tư vấn bác trong topic đánh bóng rồi mà?

Hạng B2
1/4/09
436
90
28
Kombat nói:
Ủa hình như e tư vấn bác trong topic đánh bóng rồi mà?
Vậy là Em thấy lâu quá không ai trả lời nên Em ko mở topic ấy ra nữa để Em xem lại

Hạng B2
1/4/09
436
90
28
Em đã đọc bài của Bác trả lời cho Em rồi tuy nhiên Em vẫn chưa hiểu là phủ dày và phủ mỏng? Em thấy AE rao trên diễn đàn phủ nano quá trời nhưng không rõ như thế nào. Có AE thì báo giá 3tr có AE thí chỉ có 1tr5.

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Thì cái quan trọng là bác phải tìm ra được chỗ làm uy tín. Như em nói, nếu chuẩn bị bề mặt sơn bèo quá, phủ lên nhìn xấu lắm mà ko làm gì đc, vì nếu đánh thì bay hết phải phủ lại.
Thứ 2 là phủ rồi thì bác chăm sóc phải kỹ hơn trước, chứ ko no bay hết lớp phủ nhanh lắm, mà lại tốn tiền nữa!
Tiền 3 triệu đó, em chỉ cần đánh bóng, wax đúng cách em bảo đảm bóng hơn phủ nano và ko dính nước luôn :D
Bác cũng thấy cái clip em cầm ly nước đổ lên nắp capo đó! Cái đó chỉ là đánh bóng và wax bình thường thôi ko phải nano! :D

Hạng B2
1/4/09
436
90
28
Kombat nói:
Thì cái quan trọng là bác phải tìm ra được chỗ làm uy tín. Như em nói, nếu chuẩn bị bề mặt sơn bèo quá, phủ lên nhìn xấu lắm mà ko làm gì đc, vì nếu đánh thì bay hết phải phủ lại.
Thứ 2 là phủ rồi thì bác chăm sóc phải kỹ hơn trước, chứ ko no bay hết lớp phủ nhanh lắm, mà lại tốn tiền nữa!
Tiền 3 triệu đó, em chỉ cần đánh bóng, wax đúng cách em bảo đảm bóng hơn phủ nano và ko dính nước luôn :D
Bác cũng thấy cái clip em cầm ly nước đổ lên nắp capo đó! Cái đó chỉ là đánh bóng và wax bình thường thôi ko phải nano! :D
Thanks Bác,
Em là Em thích tự tay rửa xe nhưng lại không có nhiều time. Mục đích chính của việc em muốn tìm hiểu phủ nano để em có thể rửa xe nhanh hơn không tốn quá nhiều time mà em nó vẫn sạch sẽ còn bóng đẹm thì càng nhiều càng tốt he..he...

Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Mỗi lần xe bác va quẹt phải dặm vá thì phải phủ lại chứ không nó chỗ bóng chỗ mờ. Rất mất công và tốn tiền.