Hạng B1
16/2/08
69
0
0
Ho chi minh
Re:CẢM NHẬN VỀ XE TEANA NISSAN 2.0 HÀNG NHẬP XỨ ĐÀI

hehe, thì cũng vì tình yêu màu trắng nên bác phải chịu khó chăm lo vệ sinh cho em nó thui, e đang nghiên cúu làm quả bô giống bác. chứ nhìn original già quá. từ từ makeup cho e nó e hi vọng sẽ long lanh hơn.

Hạng B2
28/9/08
137
0
0
44

em là em thích quả bô của LS460h, em hỏi mấy bác độ bô thì lại ko có miếng inox giống như thế, đành phải gắn tạm cái này mai mốt có cái nào đẹp hơn thì em thay, xe bác mua ở Cường Thanh hả bác?

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city

Cường Thanh hết Teana rồi , mà màu xanh đá 2.0 thì chỉ có tại Kylin :)

Hạng B2
5/1/08
125
0
0

Úi, bác này sao rành cty em dữ vậy trời :p , vụ bác hỏi em để em nhờ sếp check hàng rồi báo bác sau nhé
Sẵn tiện quảng cáo luôn : Kylin đang có Teana 2.0 màu xanh đá bác nào máu không mại zô mại zô hehe :D

Tập Lái
31/3/09
40
0
0
51
Tan Phu, TP.HCM

TIỀN NÀO CỦA NẤY !!!
Tôi xin mách bảo kinh nghiệm vì đã được ngồi trên rất nhìu xe, nhập khẩu từ Nhật, Mỹ và ... Táiwặn
Mặc dù xe của Taiwan rất full option và siêu rẻ... nhưng có 1 vấn đề khi sử dụng SỐ TỰ ĐỘNG
Nếu có dịp, hãy chạy 1 đoạn ngắn : lùi hay chạy tới, số tự động sẽ kêu rẹt rẹt phía dưới gầm máy.
Xe Nhật và Mỹ thì tuyệt đối êm.
Hãy thử 1 lần rồi xem, má nhận k ra cho coi

Tập Lái
21/5/08
14
0
1
41

màu xanh đá hả bác? e đang máu cứơi vợ đây. Bác cho xem cái option, hình ảnh và rổ giá nhé.

Em ở Đà Nẵng ọh

Tập Lái
21/5/08
14
0
1
41

Thế chỗ nào mua đc hàng Nhật vậy bác. Cho e xin rổ giá và option e 2.0 vơisssssssss

Hạng B2
28/9/08
137
0
0
44

hàng Nhật thì ko có 2.0 bác ơi chỉ có 2.5VX voi 3.5 VX thôi mà giờ Cường Thanh cũng hết hàng rối, ko hiểu sao Cường Thanh nhập hàng về mà lâu thế nhi?, qua năm mới có hay là lại ............... em có điều đó ko hiểu mong các bác chỉ giáo :)

Tập Lái
10/10/09
3
0
0

Chào bác carotJR, bác cho em hỏi ngu tý không biết bên cường thanh có phần mềm tiếng anh không bác nhẩy? liều có thể cài lại phần mềm cho teana TW k? sales kylin hà nội nói có chuyên gia Tw đem phần mềm tiếng anh sang cài cho khách hàng nào thích . Em cũng đang chờ xem có đúng không hay kylin nói bậy ?

Hạng B2
28/9/08
137
0
0
44

xe ở Cường Thanh thì là xe Nhật nên có phần mềm bằng tiếng anh,còn chuyện bên đó có cài được hay ko muốn cài là chuyện khác nữa, có thể là họ ko cài được hoặc cũng có thể họ ko muốn cài vì "hàng độc quyền" :)) hôm trước thì em nghe anh Hưng bên Kylin nói đang nhờ người dịch thành sách còn nhờ chuyên gia qua cài thì em mù tịt, hy vọng là như vậy để anh em đỡ phải mò :))