Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
Re:CẢM NHẬN VỀ XE TEANA NISSAN 2.0 HÀNG NHẬP XỨ ĐÀI

bên đài loan họ ái quốc thật , nhất quyết không sài tiếng anh cho sàn phẩm nội địa , mà cái DVD theo xe này saiì tốt không các bác , chất lượng hình ảnh , tốc độ xử lý USD,micro SD nhanh không , âm thanh thế nào .

Tập Lái
10/10/09
3
0
0

Sales kylin hanoi khẳng định là có thể đặt mua Teana TW về giao cho khách với phần mềm hiển thị tiếng anh được cài sẵn từ nhà máy. Bác nào đang định mua thì thương lượng thử xem bắt ghi vào hợp đồng xem sao ?

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city

bác blockheadvn nhớ giúp em vụ DVD nhé ( có phần mềm tiếng anh luôn ) em quan tâm thật đấy

Hạng B2
5/1/08
125
0
0

em có hỏi dùm bác rôì nhưng sếp em bảo chỉ cung cấp phụ tùng cho khách hàng của cty thôi :|, để em dụ tiếp xem sao hĩhix

Hạng B2
20/10/05
255
17
18

Các bác ơi, em cũng đang định lấy em Teana này. Hôm nay gọi điện cho sale tp hcm (tên Hưng) báo giá là 47k cho 2.0 của TW, chỉ có màu xanh đá. Giá cả như thế có ok ko các bác? Sau này nếu lấy em này hi vọng sẽ có dịp giao lưu cùng các bác ;)

Hạng B2
5/1/08
125
0
0

ồ thì ra bác gặp trực tiếp sếp em luôn rồi ah? Giá đó thì quá ok rồi, bình thường tụi em bán giá niêm yết không ah. Khi nào bác mua thì alo cho em em ăn ké hoa hồng chút nha hehe

Hạng B2
20/10/05
255
17
18

Dạ thế bác Hưng ấy là sếp của bác à, bác nói giá như thế là em mừng rồi. Chắc trong tuần này em sẽ qua chỗ bác để xem xe thôi, nếu chỗ các bác làm việc nhanh gọn như trên điện thoại thì em quyết luôn, đỡ phải xem lằng nhằng những mẫu khác.

blockheadvn nói:
ồ thì ra bác gặp trực tiếp sếp em luôn rồi ah? Giá đó thì quá ok rồi, bình thường tụi em bán giá niêm yết không ah. Khi nào bác mua thì alo cho em em ăn ké hoa hồng chút nha hehe

Hạng B2
26/5/09
147
0
0

ác quá kylin GX 668 bây giờ nổi thật, chuyên các dòng xe Đài Loan. Dinh thự kylin ở Hải Phòng em nhìn mà phát ngất luôn, saloon đúng là đẳng cấp quốc tế, bên trong saloon để không dưới 30 xe, có hệ thống camera chống trộm lắp đặt khắp nơi, thang máy 2 tầng, đội ngũ nhân viên đông. Đúng là chuẩn không cần chỉnh.

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city

màu bạc cũng đẹp, ít người chạy , đi làm rất hợp . Màu trắng thì đẹp theo kiểu nổi bật, chịu khó chăm sóc nhiều .

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

canadabuon nói:
dán bao nhiêu hả bác, giấy có bóng như nước sơn màu đen không ?

bác ơi dán nóc làm gì vậy ạ??? nhìn giống xe có panorama roof qúa ^^, vậy mục đích chỉ thế hay còn cách âm trần nữa??? mà dán thế có dễ bị xước ko ạ???